Q.1 Phê với ddcn 101

Lượt xem: 594

Anhngoc243

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
24/10/18
Chủ đề
14
75
57
30
0 ₿
Lễ người người về quê, nhà nhà xum họp trong khi ai đó như tui cũng phải đi làm, như bình thường. Vừa được x3 vừa được dễ duyệt phép sau lễ nghỉ bù đi du lịch cho đã. Nguyên ngày cũng ngồi chơi đến chiều thì về, ghé qua dubai xã lũ phát lấy tý không khí vui chơi .
Nay lễ mà ghé dubai cũng như ngày thường, khách đông khí thế, tính lũi vào phòng thư giản nằm làm ván game xong lựa số lên phòng ai ngờ 6-7 ông nằm ngồi trong đó đành phải ra ngoài chọn số lên luôn. Mai lễ 1/5 chọn số 101.
Lên phòng xông hơi , xông khô cho đã người rồi ra gặp bé thôi. Vừa nhìn bé là máu dồn lên não , tinh tích tụ muốn nổ liền, nguyên cặp ngực lấp ló sau tấm vãi mong manh đập vào mắt thấy nó đã thiệt là đã. Bé lại lau người tui cảm nhận sự nhẹ nhàng của bé thầm nghỉ chắc bé sẽ làm theo phong cách nhẹ nhàng, tui bắt nhịp vuốt ve bé hôn lên cổ bé , một mùi hương rất là cuốn kéo theo cảm xúc lại ghế ngồi ôm ấp sờ bóp bé. Cặp ngực có độ lại của bé vẫn khá là mềm , bóp rất tự nhiên. Nhiêu đó thôi đủ rồi tranh thủ màn mới.
Tắm onsen, nay bị cảm nên vào bồn tắm gội rồi tranh thủ lên giường để đỡ cảm, bé cũng chiều theo tắm rữa kỳ cọ các thứ sau đó lên giường mình nghĩ bắt đầu bé đấm bóp xong mới thư giản thế nhưng ngược lại, bé lộ ra cái biểu cảm ddcn luôn rồi, cục cưng lạnh hôn , vừa nói vừa xoa vừa đè lên tui bắt đầu bé hôn hít lick ty , cho tui ăn bưởi ngập mặt xong đè nằm sấp xuống đổ dầu làm nuru trườn thái luôn, đúng đã. Đang cao trào lên mà gặp bé làm đúng ý luôn chứ, bé dùng v4 cạ phải nói nó sướng cực kỳ từ sau ra trước bé cạ cực kỳ tê, tui kéo bé xoay lại húp luôn . Bé bj còn phê ác nữa, bác nào yếu yếu chắc 10s out liền, cách bé bj là kiểu hì hục rất kích thích, cứ như lâu lắm chưa được bj. Tui vận nội công kềm chế để lầu bắn nhất, thế mà trong một chút phê pha húp sò tui bị bé cướp cò và một tràn tinh bắn tung tóe. Nó đã thiệt đã, thằng anh húp sướng mà thằng em bắn cũng sướng luôn. Phê quá nằm xãi lai.
Sau phần thư giãn bé lau người và ra lấy đá nóng vào massage khỏe lại cho tui. Lúc này cảm nhận bài khỏe của bé rất là thấm, người đang đuối được bé xoa bóp, chà đá nóng rồi tám chuyện cứ như đang đi massage khỏe .
Kết thúc buổi massage với 101 rất hài lòng. Và theo nhận xét cá nhân tui bé thuộc dạng ddcn nhé. mấy bác thích nhẹ nhàng thì vào có nước bé quần cho lên bờ xuống ruộng liền.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ mừng huynh gặp được chân ái :2onion35: Mong được phục vụ huynh dài lâu ạ :cuteonion32:

lovebdsm247

Tập Sự
Bé Thích Massage
6/5/24
Chủ đề
0
84
22
Ha Noi
0 ₿
cho hỏi bạn này có đeo dây truyền bạc trắng phải k bạn

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,801
1,579
Xì Gòn
25 ₿
đây bác. mà trên này chỉ 1 phần, còn đến cs thì nhiều hơn nữa hehe

khoukimmy

Binh Nhì
Bé Tập Massage
13/5/24
Chủ đề
1
11
2
Houston
0 ₿
gửi lời cám ơn đến bạn , tôi đang tìm 1 bạn KTV trong cơ sở này mà không biết bạn này còn làm nữa không

• Like
Điểm cảm xúc: L.O.X