Q.1 Chân ái chỉ bé yêu 105 đáng yêu cực.

Lượt xem: 478

Jayden

Binh Nhì
Bé Tập Massage
10/5/24
Chủ đề
1
10
13
Việt Nam
0 ₿
Cuối tuần mệt mỏi tranh thủ lúc gấu vắng nhà tạt qua Dubai test thử bé 05 mới nghe mn review nên book bé liền luôn. Tranh thủ chọn nhanh vé Osen 1 rồi lên phòng.
Csvc: 9/10 Phòng ốc sạch sẽ.
Pv: chu đáo , nhiệt tình, rất vui vẻ.

Về phần bé 05:
Đúng như review là cực kỳ dễ thương và tình cảm. Cảm giác gặp bé giống như gặp gấu ở nhà vậy. Giọng ngọt, body thì khỏi chê xứt sắc. Nét xinh hơi bị cuốn nha. Mình vào phòng là cứ nhìn bé suốt. Thư giãn thì ối zời ơi cực phê nhé ae. Làm tui phải nâng lên vé Osen 2 gấp và liền luôn. :2onion35:

Quy trình: Xông hơi được một xíu là bé vào bắt chuyện ngay rất tự nhiên và tình cảm. Bé lau người rồi ngồi vào lòng mình chăm sóc mình như gấu của bé.

Onsen: Phần này bé làm rất kĩ có tâm. Phê tới nái. Mê mệt với phần này. Cực dâm và nhiệt tình. Mém out với mấy skill của bé. Vừa làm vừa nhìn body của bé thôi là đã out luôn rồi.
Đấm bóp: Đủ bài và có lực rất thoải mái. Mệt mà ngủ lúc nào không hay luôn.

Thư giãn: khi gặp kỹ năng bé làm rất khác với các bé mình từng đi. Phải nói là đỉnh với skill BJ. Bé đi lưỡi từ từ chậm rãi từ trước ra sau một cách từ tốn và cặp ngực to tròn trườn lên người mình phê cực. Nhớ tới mà vẫn sướng rân người cứ như được lên cung trăng. Rồi thằng nhóc cũng phải đầu hàng với bé. Tui out lần 2 trong sung sướng thằng nhỏ như được vắt cạn hết tinh. Bé lấy khăn lau cho tui còn hôn lên trán một cái. Ôi ngọt ngào tình cảm và đáng yêu chết đi được. Nghỉ ngơi 1 lát rồi cũng đưa nhau đi tắm.

Đồ ăn: Vé đi có bò kho được phục vụ giới thiệu mời tận tình. Ăn thử quá đã ngon chất lượng.

Chốt hạ: Một buổi đổi gió với bé yêu 05 quá tuyệt vời. Rất hài lòng từ phục vụ cho đến bé 05. Đánh giá
Face: 8,5đ
V1: 8/10 đã nâng cấp.
V2: 9/10 body mình dây, xứt sắc.
V3: 8/10 to căng bóp đã.
V4: 8/10 nước nôi tràn trề…

Dù lần đầu gặp mà đã muốn bắt bé về nhà luôn rồi đó. Bé dễ thương cực giọng ngọt xỉu nhưng tiếc là có gấu rồi. Chắc chắn sẽ còn quay lại thăm bé yêu vào nhiều lần nữa.
Một số mà tui nghĩ ae rất đáng phải trải nghiệm.

:cuteonion41:

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ cảm ơn huynh đã dành chút thời gian đến trải nghiệm tại đặc khu ạ Chúc huynh ngày mới vui vẻ và nhiều sức khỏe ạ :2onion35:

• Love
Điểm cảm xúc: Jayden

Bazoka

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
1/8/19
Chủ đề
19
89
61
26
0 ₿
xuất xắc luôn bác, 105 nhìn dáng thôi đã đứng hình rồi.

• Love
Điểm cảm xúc: Jayden