Q.1 chơi lễ sớm với em 117 dubai

Lượt xem: 518

tiểu mĩ thụ

Binh Nhì
Bé Tập Massage
26/12/23
Chủ đề
1
19
6
0 ₿
chưa gì mai là lễ rồi nên nay mình tranh thủ qua dubai thăm mấy bé chứ không mai lễ đông chắc khó đặt phòng à nay qua là được mấy bé chăm lo từng chân tơ kẽ tóc sau 1 lúc lướt ipad thì mình chấm được bé 117 nhìn sơ thì không phải đẹp thần hồn điên đảo gì cả nhưng nhìn em mình thấy có thiện cảm vì cưng quá nhất là bờ mông cong hình chữ s :6onion23::6onion23: nhìn mướt con mắt ghê nơi hà

như thủ tục cũ mình mua vé check code rồi lên phòng xông , nhìn qua làn khói mờ cả kính thì cũng thấy em gõ cửa đi vào , theo quy trình thì em check nước tắm rồi ngồi chờ mình , bé này được cái cưng nhất là không bấm điện thoại hay tỏ thái độ gì khi mình ngồi xông lâu xíu , ra bé có lau người rồi chơi giỡn với thằng em

ngồi ghê khô người rồi thì 2 đứa chui xuống nước tắm cho sạch rồi ăn nhau , bé thì người mình dây nhìn mong manh dễ vỡ nên cũng không ngâm bồn lâu chỉ ôm ấp hun hít rồi tắm lẹ để ra giường chiến tiếp , đang trong cơn hứng tình nên em không làm bài khỏe trước mà kích thích mình bằng bài thái , em vừa dùng ngực trườn tay không quên hj cho thằng em đỡ lẻ loi , tiếp đến là màn nuru , nhìn em nó nhún 2 trái cam cứ nẩy lên nẩy xuống nhìn cưng tới nổi mà mình phải dùng tay ôm lấy bé mà ăn cam , cam dạo ngày đúng mùa hay sao ngọt phết , mút mà không muốn dừng luôn

mình mút nhiệt tính quá nên bé rên ư ử như mấy con cún con ở nhà , càng nghe càng muốn cắn rồi tự nhiên bé thỏ thẻ vào tai mình , để em phục vụ ông chủ của em nha hun tai 1 cái mà da gà nổi rần rần , em này hư thiệt chớ , rồi em quỳ xuống dưới sàn , mình thì ngồi ngay mép gường rồi em tung tuyệt kĩ bú kiu , em đá bi mà 2 hòn bi muốn tạm biệt mình mà đi theo em , rồi tới đầu ngay chỗ nhạy cảm nhất em cứ vậy mà liếm rồi liếm thân các kiểu con đà điểu , nhìn em dâm mà mún híp thôi á , nhưng mà thôi bậy quá kkk lại cố lấy lại lí trí để em phục vụ , mặc dù mình hơi lâu 1 xíu nhưng từ lúc bj em hạn chế sài tay nhất có thể mà lưỡi em di chuyển cũng tuyệt nữa nên thôi mình cũng out , bé này được cái mình ra xong là lau người cho mình đầu tiên cho đỡ dầu rồi dắt vô tắm chung nữa , nhìn bờ mông em mà mình tét đít quài lâu lâu tét cái , mà đã tay phết

vé như mình đề cập đầu bài là có khuyến mãi nên tiền vé hình như là 720
tip thì 1tr luôn cho chẵn lúc ra thang máy em ôm mình cứng ngắc còn hun với dê víu mình nữa cưng quá tr cưng rồi

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
dạ mừng huynh đã có chuyến trải nghiệm tuyệt vời tại đặc khu ạ :cuteonion6:.. Chúc huynh nhiều sức khỏe và mong được phục vụ huynh dài lâu :2onion35:

• Like
Điểm cảm xúc: tiểu mĩ thụ

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC