Bình Tân Trải nghiệm tuyệt vời bé cưng 69 Thẩm Cung massage

Lượt xem: 3,828

hoangnguyen11dvb

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
18/9/23
Chủ đề
8
37
17
ho chi minh
0 ₿
Được 1 bác giới thiệu theo gu là mặt xinh dáng đẹp da trắng ngoan hiền phục vụ kĩ năng tốt thi mình sau khi sụp nhẹ tại Q7 nay chạy 44p sang Bình Tân thử nghiệm Thẩm Cung tận hương lộ tỉnh lộ 10

Csvc: 9 điểm, giá thành rẻ hơn trung tâm từ 200-300k nhưng csvc đầy đủ khang trang rộng rãi nha. Bồn to giường to, xông ướt khô đầy đủ. Trần nhà đèn tím tim mơ mộng tạo hứng thú mơ màng, ghế sofa phong cách hoàng cung to đẹp. Good.

Tới khâu chính. Bé 69 và 96 hai hot girl của quán. Mình hay cảnh giác hình photoshop quá đà so ở ngoài thường còn 50 60% neyn ko kì vọng nhiều dù đã có đánh giá cao của người giới thiệu. Wow, bé mặt xinh xắn ko ngờ, mũi cao da trắng, xinh y chang hình luôn. Mấy bác xem hình đi nhé

Bé 2k3 quê miền tây, bôn ba lên sg kiếm.sống, bé hiền nhẹ nhàng, vui vẻ hay cười. Bé làm phát đầu trong bồn mình out tê tái bé ngậm hết. Miệng 100% ko tay.

Massage khỏe ko ngờ cũng bài bản làm ko thua khỏe thật nha. Đá nóng túi thảo dược đầy đủ. Bé masaage mặt luôn. Nureu trườn bài bản đầy đủ, cọ hàng muốn lọt cây súng vô luôn
Shot 2 bé hì hục làm rất đều, miệng nút xoáy nòng bùng nổ luôn.

Bé rất lưu ý khách lạnh chỉnh máy hay đi tới lui lấy khăn lau người . Tóm lại bé này 10 điểm tuyệt đối về face, da, thái độ và kĩ năng.

Điểm chưa hoàn hảo (ko phải điểm yếu) là ngực ko to nhưng mặt xinh thái độ và kĩ năng 10 thì bỏ qua hết

Cơ sở: 8 điểm. Bé cưng 69: 10 điểm, quá cưng. Sẽ còn tìm bé sớm.

Đính kèm

119.2 KB · Lượt xem: 603