Bình Tân Đê mê với số 08 của MS Kiều Trinh

Lượt xem: 4,188

Kawasuchi

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
24/9/23
Chủ đề
2
2
0
Hcm cuty
0 ₿
Chẳng là chiều có chút công việc ở Tân Bình, xong việc thì thằng em nó biểu tình thế là bật chế độ tốc biến tới thẳng MS Kiều Trinh ở gần đó. Mình hẹn trước e số 59 nhưng ẻm lại bận, lướt ipad thấy e 08 xinh xinh, lại nhỏ nhắn đúng gu mình vậy là book luôn ẻm, đỡ mất công chờ đợi
Hoàn thành thủ tục thì nv dẫn mình lên phòng. Mệt nên xông ướt và khô hơi lâu 1 tý ẻm tới phải chờ mình. Lúc xông khô mình nhìn ra tý thì thấy 1 bé nhỏ nhắn nhưng được cái trắng bóc. Thôi kiểu này thì xông lài gì nữa. Ra ngoài vào việc thôi .
Chờ nước thì mình ngồi nói chuyện với ẻm. Ẻm được cái dịu dàng. Chủ động ngồi dựa vào mình như người yêu. Tâm sự một hồi thì nước cũng đầy bồn. Vậy là vào việc chính. Trong bồn tắm 2 cơ thể quấn lấy nhau. Sau mang làm sạch thì e chủ động bj thằng nhỏ khiến mình như đị điện giật ( cảm giác khó tả lắm, đại khái cái lưỡi giống con mãng xà quấn lấy đầu thằng nhỏ làm cả người mình sướng giật giật vậy).
Màn ướt xong thì tới màn khoẻ, e lau khô người mình nằm úp và e ấy đi 1 bài quyền trên lưng mình phần này mình chẳng miêu tả nhiều. Nhưng tới phần nuri thì … ẻm đổ dầu và trường. Lưng mình kêu răng rắng. Mé phê đến chữ ê. Kéo dài, có lẽ tuyệt chiêu của ẻm là cái lưỡi. Đẩy tới đâu cảm giác đã tới đó. Chốt hạ bằng tuyệt chiêu như giác hơi ẻm hút cái da lưng mình kéo 1 đường dọc theo sống lưng đã gì đâu. Thấy mình hồi sức. Ẻm bắt đầu lật mình lại và mút lấy thằng nhỏ. Tay mình bắt đầu hư hỏng đưa khắp cơ thể ẻm. Tất nhiên là kết thúc thì làm sao chiến thắng được. Thằng em mình out trong sung sướng. Thấy thời gian còn 20p vậy là ẻm lại đi bào khoẻ lại cho mình. Massage đầu và tay chân xong là trọn vẹn 20p.
Phần kết mình đánh giá sơ sơ ẻm
Mặt thì mình nhìn ipad rồi chọn so với bên ngoài thì giống đến 8 phần. Ở ngoài ẻm có khuôn mặt nhỏ nhắn, thon ưa nhìn.
Face thì ốm nhưng cân đối
V1: hệ cam ạ. Mình thì chỉ cần như vậy. Chống chỉ định bác nào muốn to
V2: điểm mạnh của ẻm. Gọn gàng ko lipit
V3: vừa đủ xài, được cái đùi ẻm rất thon nha.
V4: hệ cavat gọn gàng, chống chỉ định với bác nào thích lông lá rậm rạp
Cơ sở vật chất thì ok. Được cái giường nó rộng lắm mấy bro. Gặp em nào bạo bạo chắc chơi đô vật mỹ trên đó còn đc
Nhân viên thì mình chỉ lướt sơ do cũng vội. Nhưng được cái thân thiện. Có bà chủ vui vẻ hỏi hạn mình hài lòng không và tiển mình tận cửa.
Ra cửa nghía nghía thấy 1 e dáng khá đẹp đi lên nhưng chưa kịp hỏi số nào. Chắc để lần sau

Đính kèm

949.9 KB · Lượt xem: 386
    1.1 MB · Lượt xem: 632