Q.10 trải nghiệm ngoan xinh yêu mang số báo danh 524

Lượt xem: 543

trùm bắn cá

Binh Nhất
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
3
92
37
0 ₿
Mới đầu tuần mà quá trời việc rồi mấy thứ đau đầu quanh quanh mình ,stress quá lại đành phải đi tìm mấy ngoan xinh yêu của anh , đọc mấy bài về bé 524 ngon quá , nhìn qua hình thì lại đúng gu mình , mình thích mũm mĩm xíu , chứ gầy lòi xương chỉ được cái đẹp chứ đụng vô đau người :ami-(47)::ami-(47):

Cơ sở thì vẫn 10 điểm , sạch sẽ chu đáo , từ gửi xe , thân thiện đến mấy bé lễ tân ngoan lễ phép , checkcode mua vé các kiểu con đà điểu xong thì vô ngồi chờ xíu mở phòng.

Lên phòng thì vẫn u như kĩ , xông hơi rồi chờ nàng thơ , em vô thì xả nước rồi ngồi ngay giường cầm sẵn khăn chờ mình ra , qua làn sương khói mờ nhân ảnh dáng hình nàng ngồi nghịch chiếc khăn làm mình say đắm lầm sao , nghe bảo em bắt bệnh giỏi nên xông vậy thôi rồi ra ngoài chơi với em

Lần này xông xong mình lau người rồi nhảy thẳng vô bồn luôn , em có bảo vậy dễ bệnh lắm nhưng lỡ rồi tới luôn , em này quậy thật sự , từ thổi lỗ tai rồi hôn tai đến nghịch thằng em , nghịch ti nữa em nghịch không chừa chỗ nào giây trước đang hôn môi mình giây sau tỉnh lại thì đã thấy em ngoạn thằng em từ lúc nào em mút , rồi siết rồi lại liếm , tê rần rần người mình chịu thua bắn thẳng mấy đứa con lên ngực em , em tắm rửa lại cho 2 đứa rồi lau người dắt tay mình lên giường

Em bắt đầu thi triển kĩ năng giường chiếu à nhầm , kĩ năng massage khỏe , đấm bóp , bấm huyệt rồi đá nóng bài bản rất ưng

Đang phê trong bài massage khỏe thì thấy cái gì đó mềm mềm lướt trên lưng thêm cảm giác âm ấm nóng trên lưng

Giật mình quay lại thực tại à thì ra em đang làm bài thái , em hỏi han anh khó chịu hay không thích ở đâu hả nhìn mặt em ngây thơ đáng yêu quá mình cười bảo không sao anh thích rồi em lật người mình lại rồi đi màn nuru , ta nói em vừa trườn vừa có những tiếng rên nhè nhè , nghe nó đã cái lỗ tai ghê á rồi em đưa mình vào luôn thế 69 , v4 em luôn được cắt tỉa và chăm sóc thường xuyên nên húp rột rột luôn , mình thì khí thế húp , em vừa anh ơi từ từ rồi bú , em bú sâu và kĩ năng đi lưỡi cứ phải nói lên 9 tầng mây xanh, ta nói khác gì được làm tình với ẻm đâu , gì tới cũng tới có dấu hiệu out thì mình đẩy em ra rồi bắn hết lên mặt ẻm

Xong thì mình tắm rửa lại cho hết dầu rồi nằm ôm tiện thể nán lại bóp thêm v1 mềm mềm núng nính của em , em bé này thì có 1 hình xăm nhẹ ở vai nhìn cưng càng thêm cưng ,bé này thì ngoan 10 điểm , bác nào gu chupy 1 xíu thì nên thêm em này vào list cần thử kkk

Nay mình đi onsen 2 có code nên còn 960 tip 1tr2