Gò Vấp THẤT VỌNG TRÀN TRỀ VỀ LẦN TRỞ LẠI VỚI SỐ 10 ÁNH DƯƠNG - LẦN 1 LÊN ĐỈNH , LẦN 2 XUỐNG VỰC THẲM

Lượt xem: 1,570

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

kamen rider double

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
11/5/24
Chủ đề
1
6
6
Thành phố Hồ Chí Minh
0 ₿
- Chuyện là tui đã từng đi số 10 hồi cuối tháng 3/2024 vừa rồi và nay tui đã trở lại với 10 vì bả làm quá tốt với chiếc lưỡi điêu luyện ở lần trước,mong rằng lần trở lại này cũng vậy , nhưng KHÔNG.....
- 18H20 ,10/5/2024, tui đã book lịch vé S Queen với số 10 ở Ánh Dương, đến cơ sở thì check vé , đóng tiền rồi được locker dẫn lên phòng , rồi bắt đầu xông hơi,....Đợi số 10, 15p sau số 10 vào , chuyện bắt đầu từ đây....
- Vô thì số 10 chào hỏi bình thường vui vẻ như lần trước nên rất mong chờ 1 cuộc tình đẫm "nước" nhưng khi vào bồn sau khi tắm rửa kỹ càng bắt đầu shot 1 thì số 10 thi triển vài đg lưỡi cơ bản thì những thất vọng mới bắt đầu, mình kêu số 10 là "hôn môi, cháo lưỡi gì đi bạn cho thay đổi không khí" thì số 10 cháo lưỡi chưa đc 10s thì số 10 buông môi mà chỉ chuyên tâm hôn vú , bú chim, sau đó HJ tận 70% nhưng vẫn ko ra do mình bị tụt cảm xúc vì kêu hôn môi cháo lưỡi lại do là 10s ấy quá ít nhưng số 10 làm lơ thay vào đó là những câu khẩu dâm làm mình thất vọng TẬP 1
- Thấy trong bồn khó ra nên mình kêu lên giường, lên giường thì vẫn kêu số 10 cháo lưỡi thì lần này số nghe nhưng làm theo kiểu đối phó chưa đc 5s thì vẫn "chuyện đâu lại vào đấy" tiếp tục hôn vú , liếm chim rồi HJ hết 70% rồi mình ra trong thất vọng, nói phê cũng ko kiểu ra do sinh lý thôi, thất vọng TẬP 2
- Xong shot 1 , thì bắt đầu massage khỏe , khỏe thì ko có gì để nói, mình lướt , nhưng lần này trong lúc massage thì số 10 không tương tác nhiệt tình với mình như trước , kiểu mình nói điều gì thì số 10 "à" ,"ừ" ,... cho qua chuyện, thất vọng TẬP 3
- Đến nuru , này tương đối phê hơn lần trước chút , cũng hôn hít các kiểu ,.... Nhưng WC quá sơ sài , phải nói là "1 trời 1 vực" với lần trước chưa được 5p xong kêu sướng hông anh ? Hông lẽ mình nói "chưa đâu vào đâu sướng mẹ gì" nhưng tình thế ấy mình vẫn phải nói "sướng lắm" trong ức chế do không muốn kiếm chuyện, thất vọng TẬP 4, rồi chuyển qua hôn hít nhưng lúc khởi động shot 1 , trong đầu mình tự hỏi "không lẽ WC kết thúc rồi à?", rồi cũng ko cháo lưỡi hôn môi gì luôn cũng như là bị động không tương tác gì thêm với mình,....thất vọng TẬP 5 , rồi cứ thế bú liếm rồi ra , thế là kết thúc shot 2 trong tuyệt vọng, thất bại về mặt cảm xúc , về cái nhìn, TẬP 6
- Kết luận : LẦN 1 nhiệt tình quá nên LẦN 2 bắt đầu dở chứng nhờn với khách, mình có hỏi số 10 là "có bận khách trước gì không ?" Số 10 nói "không" , còn nói thêm là "đợi có mình anh thôi à" , làm mình tràn trề thất vọng. Ký sự từ hôm qua với số 10 , ngày 10/5/2024, lúc 18h20 tại Ánh Dương - lần trở lại thất vọng quá nhiều tập

VIP 7

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
16/7/23
Chủ đề
13
124
44
Go vap
1 ₿
Vé 1m2 yêu cầu gì cũng được ngoại trừ quan hệ. Mà kiểu làm gì cũng được mà đối phó cũng hơi bị đứt mạch cảm xúc. Chia buồn cùng bác. Bởi đi trải nghiệm nhiều bé chứ mình ít khi đi lại bé nào

Súng máy

Thiếu Tá
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
61
1,933
1,568
31
0 ₿
Thực ra đọc kỹ thì có thể thấy bác chắc thuộc hệ thích cháo lưỡi nên bé phần nào chưa đáp ứng được. Súng đi vé S Queen cũng nhiều nhưng phần kiss chỉ làm được với bé mình thích, phần vì mình luôn tự tin về vệ sinh răng miệng sạch sẽ của bản thân, phần vì mình tự tin về bé yêu của mình. Cuối cùng là phải có tình cảm mới hôn được, chứ hok phải gặp là đè nhau ra hôn, miễn cưỡng làm thì sẽ thành dở dở ương ương mất đi cả cuộc vui :9onion26:

• Like
Điểm cảm xúc: Thich Phong Sinh

Vuốt Trụ

Tập Sự
Nhập Môn Massage
26/2/23
Chủ đề
0
114
54
0 ₿
Cùng thắc mắc tại sao L1 êm ru mà L2 lại trớt quớt, có ẩn khuất gì chăng

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
77
961
445
0 ₿
Trước tiên thì Ánh Dương xin gửi tới anh lời xin lỗi vì có buổi trải nghiệm chưa ưng ý. Cơ sở đã ghi nhận thông tin anh cung cấp và chuyển quản lý làm việc với KTV 10. Sau khi làm việc xong cơ sở sẽ inbox cho anh ạ! Cảm ơn anh rất nhiều!

kamen rider double

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
11/5/24
Chủ đề
1
6
6
Thành phố Hồ Chí Minh
0 ₿
Tui thì thích cả wc và cháo lưỡi luôn ấy bác nhất mà đứng nhất vẫn là wc chứ ko phải cháo lưỡi, lần trước số 10 mạnh dạn lắm kìa bác , cả wc và cháo lưỡi luôn á nhất là khoản wc mà lần trở lại này wc siêu sơ sài luôn bác à chứ huống hồ gì là cháo lưỡi, 1 trời 1 vực với lần đầu tiên luôn mặc dù là trước khi tới là tui đánh răng trước rồi tắm rửa cực kỳ sạch sẽ từ khi ở nhà rồi tắm lần nữa ở Ánh Dương , cái đáng nói ở đây là số 10 vẫn nhớ tui là tui đã đi ở lần trước mà dịch vụ thì đi xuống , thất vọng.....

• Wow
Điểm cảm xúc: Súng máy

lovebdsm247

Tập Sự
Nhập Môn Massage
6/5/24
Chủ đề
0
100
27
Ha Noi
0 ₿
cho e hỏi a đi vé loại nào có 2 cái này vậy ạ

kamen rider double

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
11/5/24
Chủ đề
1
6
6
Thành phố Hồ Chí Minh
0 ₿
Kiểu lần trước đi thì tận tình chu đáo , lần quay trở lại kiểu thấy mình quen cái đâm ra nhờn , xuống cấp trầm trọng trọng á bác

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
762
746
Cõi Thiên Thai
553 ₿
Đồng B
Cơ sở @Massage Ánh Dương đã tiếp nhận thông tin của member, cơ sở có 24 tiếng để tìm hiểu và giải quyết sự việc, Chi3 sẽ khóa topic tại đây. Trường hợp cơ sở có câu trả lời trước 24 tiếng thì inbox cho @Chị 3 Báo để mở lại topic.

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
77
961
445
0 ₿
Cơ sở đã kiểm tra, xử lý và gửi lời xin lỗi kèm phương án giải quyết quyền lợi cho khách hàng ạ. Với Ánh Dương cũng như Hệ thống Dubai Gò Vấp thì quyền lợi của khách hàng là trên hết nên các anh cứ yên tâm sử dụng dịch vụ ạ!

• Like
Điểm cảm xúc: Tom&jerry10

kamen rider double

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
11/5/24
Chủ đề
1
6
6
Thành phố Hồ Chí Minh
0 ₿
Cơ sở làm ơn trả lời tin nhắn giúp mình nhé

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
77
961
445
0 ₿
Cở sở giải quyết xong rồi ạ! Do có một số thông tin riêng tư nên cơ sở đã trả lời trong inbox cho chủ top ạ. Anh yên tâm là khi đến với Ánh Dương thì quyền lợi luôn được đảm bảo.

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
762
746
Cõi Thiên Thai
553 ₿
Đồng B
Cơ sở và khách hàng liên quan đã giải quyết êm đẹp với nhau nên Chi3 sẽ khoá topic, sự việc kết thúc tại đây. Mọi khúc mắc inbox @Chị 3 Báo

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.