Q.1 Quyết đấu lần 2 cùng thần dâm 79 bị rút cạn tinh tới giọt cuối cùng

Lượt xem: 469

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
238
1,945
1,432
0 ₿
Lần trước gặp mặt thần dâm 79 bị thần dâm đánh gục và hút mất khá nhiều tinh khí phải mất 1 thời gian khá lâu để hồi phục nguyên khí, sau khi hồi phục đủ nguyên khí mình quyết tâm đánh bại thần dâm 79 để trả món nợ bị thua trận lần trước

Tới DB Tân Định đúng giờ hẹn, vô check in lễ tân nhanh gọn 3 nốt nhạc, ngồi uống nước chờ 5p để chuẩn bị phòng, xong xuôi được dẫn lên phòng. Vô phòng thay đồ rồi vô xông hơi cho thiệt khỏe để có sức mà chiến đấu 1 trận hoành tráng, vừa ngồi xông hơi khoảng 5 phút là thấy em gõ cửa bước vào, vừa thấy mình là em nhận ra liền, em ôm mừng chào đón nồng nhiệt mình cũng hưởng ứng ôm chầm lấy em và ôm hôn và bú cặp vú sữa của em đắm đuối, vừa mới chào hỏi nhau xong là em lột hết đồ mình ra đi lưỡi liếm láp khắp người từ trên xuống dưới, mới nhập cuộc mà em đã lấy ngực kẹp xúc xích và BJ mạnh bạo làm mình phê cực kỳ, nhưng do mình đã chuẩn bị trước nên kịp thời phòng thủ và kiểm soát được không để bị bắn ngay đầu trận =)) thấy nước tắm pha xong rồi mình kêu em vô bồn tắm rửa rồi mần tiếp

Tắm rửa sạch sẽ thơm tho xong là em bắt đầu xử mình tiếp, em tấn công phủ đầu bằng các chiêu liếm mút lỗ tai, lỗ rún, kẹp xúc xich, BJ đá trứng cút kích thích và phê sướng tê tái nổi hết cả da gà, đặc biệt nhất vẫn là màn BJ cực độc, kêu mình đứng quay mặt vô tường để em liếm và BJ ngược từ đằng sau làm mình rên la trong sung sướng, quần nhau trong bồn tắm gần 15p xong ra người muốn lạnh run cằm cặp luôn, em chu đáo tắt máy lạnh và lau khô cho mình khỏi bị cảm lạnh, lau xong lên giường matxa khỏe, đấm bóp, lăn đá nóng sảng khoái dễ chịu vô cùng, làm matxa khỏe xong em bắt đầu màn mần thịt, trườn nuru liếm lưỡi khắp người nhột kinh dị thêm chiêu cho mình chổng mông lên để em BJ từ đằng sau cực độc cực phê, xong em lật mình lại và cho mình bú sữa nghỉ giải lao xíu ^^ bầu ngực của em bú sữa phải nói là ngon vô cùng, cho bú bình xong em chủ động cho minh matxa bướm, vừa mới hun liếm 1 chút là bướm em ra nước ào ào như suối, húp nước quá ngon, lúc này nhìn em sướng lên đỉnh rên la muốn bể phòng y như trong phim JAV, cho em lên đỉnh xong em kêu mình nằm xuống để em chơi lại, lần này mình nằm yên tận hưởng màn BJ cao trào của em, cho em ngậm lút cán sục ầm ầm lúc này là mình phê lên mây để yên cho em sục mạnh hết cỡ luôn và cuối cùng bắn pháo bông muốn ngập alo của em luôn, bắn xong em lấy khăn lau và hút hết mấy giọt cuối cùng của mình phê quá trời phê, nằm thở dốc gần 5 phút cho em matxa đầu và tắm rửa lại, cuối cùng vẫn bị em đánh bại hút cạn tinh khí, xuống quầy ăn tô bò kho lấy sức về tới nhà ngủ phê tới sáng

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
96
826
354
0 ₿
Dạ Dubai Tân Định xin chân thành cảm ơn anh đã ghé đến nhà Tân Định và đã cùng bé 79 có buổi trải nghiệm vui vẻ. Hy vọng anh ghé đến nhà Tân Định nhiều hơn để trải nghiệm được bé ạ. Mến chúc anh có một ngày vui vẻ và thật nhiều sức khỏe.

• Like
Điểm cảm xúc: Hido86

Súng máy

Thiếu Tá
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
61
1,930
1,566
31
0 ₿
Bắn ngập mồm thế mới gọi là rửa hận chứ bác Hido nhỉ kkk

• Haha
Điểm cảm xúc: Hido86

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
238
1,945
1,432
0 ₿
Mà cũng không thể coi là thắng được, bị hút cạn nguyên khí, về nhà nằm thẳng cẳng ngủ luôn tới sáng mà =))

• Haha
Điểm cảm xúc: Súng máy