Q.8 lần đầu ghé windy gặp ngay bé dâm ngầm sbd 02

Lượt xem: 594

lê quốc em

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
24/12/23
Chủ đề
1
6
1
0 ₿
sau 1 thời gian tàu ngầm trên diễn đàn thì mình quyết định đi thử dịch vụ bên windy trung sơn , thứ nhất thì bên này thấy hợp mắt , nhìn sang trọng , sạch sẽ , mấy bé bên này thì đa số cũng gu mình , đọc review thì chất lượng khá dồng đều nên mạnh dạn đi theo con tim mách bảo

qua tới mấy bé làm thủ tục khá nhanh chóng rồi mời mình vào phòng thư giãn ngồi , nay mình đi bé 02 , bé này nhìn cưng người tư vấn cho mình nói sơ qua kĩ năng bé này tốt nên mình chọn
bé thuộc dạng thon người
V1 vừa tay
V2 mi nhon
V3 cũng nảy nỡ khá êm tay nha,
v4 thì các bác check nha

vô thì bé hơi lúng túng ngại ngùng ,mình có gợi chuyện cho bé đỡ ngại hỏi thì bé kêu mới vô nên bỡ ngỡ , qua tới bồn cái đè ra hun hít muốn ăn thịt mình tới nơi vậy á , là mới vô dữ chưa tay còn không quên nghịch nghịch cho thằng bé lên nữa , tắm xong thì chuyển vị trí qua giường cho em massage , bé này làm massage khỏe được phết , bẻ xương rồi làm cổ vai gáy quá là tuyệt vời luôn

qua bài mệt lại , bé bắt đầu kết hợp vừa đi lưỡi vừa trườn zú , trườn tới thằng em khuyến mãi nhét bé ciu vô zú nhấp nhấp mấy cái , xong vừa kẹp xúc xích vừa bú cái đầu , liếm liếm đá lưỡi với thằng em , mình bảo em vào thế 69 luôn đi , anh sướng quá , em quay đưa v4 cho mình thưởng thực , em này hệ nước hay sao mà nước nhiều kinh khủng , húp đã phải biết luôn vừa húp vừa đá hột le làm em rùng mình nhìn dâm kh chịu được , mình bú thì em cũng bú , mà làm làm nhiệt tình nha bú quá trời bú , mút rồi chăm sóc từ trên xuống dưới lưỡi em đi luồn lách không chừa 1 cen ti mét nào , 2 đứa xà quần nhau 1 lúc thì mình cũng out , lau người tắm lại rồi về

vé có code camapro nên còn 399
tip như quy định

• Like
Điểm cảm xúc: lovebdsm247

lovebdsm247

Tập Sự
Nhập Môn Massage
6/5/24
Chủ đề
0
100
27