Q.1 Hài lòng 37 dubai quận 1.

Lượt xem: 338

pimrose

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
30/12/23
Chủ đề
1
8
2
0 ₿
Mấy nay rần rần vụ mèo làm tui cũng suy ngẫm về một cuộc tình điên dại , với kết thúc quá đau thương đã thế gấu nhà coi mà khóc sướt mướt , thôi cũng là một kiếp nhân sinh không ai muốn cả. Tiếc cho một chàng trai .
Trở lại với thực tại, dù có gấu trả bài nhưng cái máu không thể kềm lòng với cảm giác được thư giản chăm sóc rồi làm tình với cảm giác mơn mớn khiến bộ môn massage là không thể thiếu trong cuộc sống. Nay nhân lúc lương về tui tranh thủ qua 41 lê thị hồng gấm làm buổi thư giản đổi món.
CSVC ở dubai rất ngon lành, bước vao thấy sự sang chảnh cùng với lực lượng phục vụ nhiệt tình, thêm phần lưa ktv có ipad lựa, lựa xong muốn biết ktv đó như thế nào thì lễ tân cũng tư vấn. Ưng bụng chọn chọn trúng ngay 37 thấy có duyên đây , lên phòng .
Việc đầu tiên là xông hơi rồi qua xông khô , và ra gặp em. Em này làm như đoán được lúc nào tui xông xong thì phải, vừa ra là em vào chào hỏi, tui có dịp đổi gió gần gủi với em cái mùi hương đến cặp ngực tấn công mông phòng thủ luôn. ôm em trên ghế một lúc cho đã rồi đến lúc lên thớt với em.
Bước đầu tắm gội cũng như mọi lần, nhưng đến lúc em thư giản trong bồn thì cực kỳ khác, cặp ngực em dù hàng nâng cấp nhưng việc em tận dụng nó để trà và cạ làm tui xém out liền. Cố gắng cầm cự để thưởng thức khoái cảm em đang làm cho tui chứ, và nói gì nói chết là chết, em bj cho tui một chút mà tui như sướng lên là bắn luốn.
Em tắm lại đưa tui lên giường bắt đầu đấm bóp , lấy đá nóng chà rồi đặt lên lưng, còn thêm cái gối thảo dược nữa, nhiều trò phết. sau bài đấm bóp đến bài bóp bóp. Em đổ dầu lấy cặp bưởi mà trườn lên rồi còn dùng lưỡi mà lia từng tý , tai nói nó phê quyu người. Nằm da gà nổi lên hết làm ngại chết. Nằm ngữa lại là thằng nhóc ngẩn cao đầu rồi khogn6 biết nói gì hơn là nằm mà coi em nó chăm sóc kèm, phải gọi là nâng như trứng hứng như hoa là chỉ có mỗi em. Em bú mà như đam mê , kèm theo em để tui sờ mó khám phá và chuyển sang 69 với tui nữa, còn gì hơn là ngắm và ăn con sò của em trong lúc em đang chăm sóc thằng ku . Lần này tui được phen bắn xối xã với cảm giác cực thăng hoa. Rất tuyệt vời .
KTV 37
Face xinh hợp gu
Cao tầm m67 nha. Ướm vậy thôi , mang guốc vào cao hơn tui.
V1 to có nâng cấp
V2 vừa
V3 bao bóp bao vỗ.
V4 nước nôi cực nhiều, chắc hợp tay thì được vậy.
Dịch vụ nhiệt tình, nói chuyện vui vẻ tình cảm gây thương nhớ.
Thiệt hại vé onsen 2, tip = tíc.
Đánh giá : Cực kỳ hài lòng.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ mừng huynh đã có trải nghiệm tuyệt vời cùng bé tại đặc khu ạ :3onion15: Chúc huynh ngày mới tràn đầy năng lượng ạ :2onion35::2onion35: