Q.10 [Cá Tháng 4] Nóng quá xá, giải nhiệt ngay tại P.A cùng bé 512

Lượt xem: 600

Mai Xuân Hùng

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/3/24
Chủ đề
6
52
43
Tp.hcm
0 ₿
Nhân dịp trúng code đợt này của event Cá tháng 4 từ bác @Dory nên sẵn chiều nay rảnh rỗi mình quay trở lại P.A giải khuây trong lúc chờ tan cái nắng nóng bức oi ả của Sài Gòn những ngày này. :cuteonion36:
Vẫn là những thứ quen thuộc vì mình là khách quen ở đây nên khi vào đến cơ sở, các bạn phục vụ từ việc dắt xe chào hỏi tư vấn thủ tục check code này nọ rất nhanh. Lần này đến với P.A thì vẫn như mọi khi thôi, nói chuyện phiếm giao lưu tâm sự này nọ thì bé 512 hợp gu ăn rơ đối với mình nên mình vẫn chọn bé để đồng hành lúc này. Nằm nghe nhạc tầm khoảng 10p sau là bạn Locker dẫn mình lên phòng, mình không cần xông nên thôi cứ nằm tàn tàn nghe nhạc trong lúc đợi bé chuẩn bị. Tầm 5p sau bé gõ cửa bước vào, đập vào mắt mình là bộ đồ ngủ sexy màu đen đầy sự quyến rũ và gợi cảm với cái thân hình bốc lửa ấy :cuteonion50:. Vì là khách quen vip bờ br..ồ nên bé vô cùng hiểu ý và nhanh chóng sà vào lòng mình ôm ấp vuốt ve, nói chuyện với nhau khởi động nhẹ xíu trước khi trút bỏ những mảnh vải che thân để vào bồn tắm mở đầu cho trận đại thủy chiến

Ở phần tắm thì bé tắm kỹ vô cùng từ gội đầu đến chà toàn thân xong rửa mình bằng nước ấm, bé dùng tay mát xa nhẹ vùng đầu cho mình cảm giác rất dễ chịu. Có nhiều lúc cảm xúc dâng trào làm mình ôm trầm lấy bé hôn phát rồi mặc cho đôi tay di chuyển dần xuống bóp nhẹ liên tục vòng 3 rồi từ từ xuống v4 xoa nhẹ ,tiếng rên nhẹ của bé thôi cũng làm mình thấy phê pha vô cùng ,thằng nhỏ liên tục được bé dùng tay kích thích nên cũng ngóc đầu dậy nằm chờ cơ hội phản công. Bé bắt đầu dùng skill lưỡi kéo từ chỗ này đến chỗ khác ,từ trên xuống dưới rồi tiếp sau đó là màn BJ nhẹ từ từ rồi bắt đầu xiết lại từ từ. Cảm thấy tinh binh đã bắt đầu có dấu hiệu phản công nên mình nói bé dừng lại lên giường mình mần tiếp, bé OKay sau đó giúp mình vệ sinh lại rồi mình lấy khăn lau sau đó lên giường nằm chờ bé.
Trên giường mình nằm yên cho bé bắt đầu tiết mục Nuru ,trườn Thái các kiểu. Bé dùng V4 cạ qua cạ lại thằng nhỏ làm mình ối dzồi ôi lun lại còn quả combo ngực dí thẳng vào mặt mình lắc qua lắc lại đến lúc này mỡ dâng đến miệng mèo rồi thì cứ phải nhắm mắt bú cho ngon lành cho đã cái nư :cuteonion21: . Mình thích cái skill liếm lỗ tai của bé, giúp mình phần nào đột phá cảm xúc hơn nữa, thử thêm quả BJ ngược nữa chắc ngất lun quá
Tiếp theo thì tới màn xoay người 69 thì đây là lúc mình bắt đầu khám phá V4 của bé, phía dưới bé thì cứ liên tục BJ còn mình thì cứ dùng lưỡi khám phá “hang sâu” thôi, đã khít lại còn thơm nữa. Rồi điều gì tới cũng đã tới ,dưới tác động của thời gian và ma lực cọ sát ấy cuối cùng cũng làm mình phọt ra trong miệng bé, được cái bé ngậm lâu và hút lấy từng giọt tinh huyết sau cùng sau đó cười mỉm dắt mình ra bồn vệ sinh lại :cuteonion17:
Đến phần mát xa khoẻ thì bé làm khá tốt ,lực tay xoa nắn vừa đủ đối với mình. Thời gian còn lại mình và bé nằm tâm sự bla..bla kết thúc một buổi chiều đầy bình yên trong vòng tay ôm ấp của bé. Trước khi ra khỏi phòng bé vẫn không quên ôm hôn mình chào tạm biệt và hẹn lần sau gặp lại
Xuống quầy lễ tân mình vẫn gọi món Bò kho ưa thích và thêm chai ô long để giải nhiệt :cuteonion38:
Đánh giá cá nhân của mình thì mọi thứ ở đây vẫn rất OKay từ cách quản lý training đến phục vụ
Csvc 8/10
Service 8/10
ktv 9/10
Tic : code free
Tip : 900k
Lễ tân : 50k

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề