Q.10 [Cá tháng 4] Đêm tháng 4 thông nòng súng vs 512 tại P.A

Lượt xem: 580

Mai Xuân Hùng

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/3/24
Chủ đề
6
52
43
Tp.hcm
0 ₿
Tình hình là vừa được bác @Dory tặng code event Cá tháng 4 nên tối nay tui lại lăn xả tiếp tại chốn quen thuộc cũ P.A , dù không phải là lần đầu đến trải nghiệm nhưng tôi vẫn đánh giá cao cách chào hỏi ,nói chuyện của nhân viên phục vụ ở đây từ bảo vệ đến lễ tân và locker.

Thủ tục check code và thanh toán nhanh gọn lẹ, nay thì tui nâng cấp nhẹ vé từ ONSEN lên hẳn ONSEN 2 để trải nghiệm lại với cái phòng BDSM tại đây cùng bé 512 quen thuộc, chắc do hợp Gu nên cứ tới P.A là tui lại sẽ đặt lịch book bé trước. Nằm nghỉ tầm 10 phút thì anh bạn locker lại dẫn tui lên phòng VIP trên tầng 2. Căn phòng khá rộng rãi so với chuẩn phòng thường Luxury, mỗi tội tui không ưng cái ghế ngồi ở đây lắm. Phòng rộng rãi có cả xông khô lẫn ướt, a/e có thể tự trải nghiệm và cho đánh giá. Riêng tui ít khi nào vào xông lắm ,ngồi nghe nhạc tầm 10p là bé bước vào chào hỏi ,vì là khách quen nên vừa vô cả 2 đã quấn lấy nhau trên giường rồi. Hỏi thăm sờ soạn nhau tý lấy hưng phấn rồi bé dìu tui bước vào bồn để vào tiết mục thuỷ chiến. Bé khởi động bằng màn gội đầu sau đó mát xa nhẹ vẫn như mọi khi, tui thích cái cảm giác được bé gội đầu rồi ngoáy ngoáy cái tai, bé tắm toàn thân kỳ cọ khá kỹ lâu lâu còn đưa đôi tay luồn lách từ trên xuống dưới, thằng nhóc ngủ yên cũng đã được triệu hồi dậy để sẵn sàng lên đạn cho cuộc thuỷ chiến sắp sửa bắt đầu. Chiếc lưỡi thần thánh được bé thi triển khắp toàn thân sau đó tới màn BJ ngược lên tận nóc khiến tui mém out luôn trong bồn :4onion25:

Quay lại với cái màn trói tay chân trên chữ X ma quái này, với tui thì lâu lâu thử tìm cảm giác lạ thoai chứ mấy trò này cũng không phải môn tui thích ,bé vẫn dùng kỹ năng lưỡi đi lướt toàn thân sau đó liếm lỗ tai thổi nhẹ rồi quay trở xuống tiếp tục các màn skill đá bi liếm cột Bj gây kích thích tiếp tục làm tui chỉ muốn vồ lấy bé ngay thôi ,moá cảm giác vừa sướng tê cả người lại vừa bất lực chả làm được vẹo gì. Ông nào muốn tẩm quất bằng roi thì nhớ nói bé làm cho nghen còn tui thì ko khoái mấy trò đó lắm :2onion19:

Lên đến giường sẵn cả 2 đang hưng phấn ,bé tiếp tục màn công kích bằng cách đổ dầu rồi dùng cô bé trườn người nhẹ từ trên xuống sau đó tụi tui lao vào thế 69 quật nhau, tui thì tranh thủ khám phát V4 đầy ướt át ấy. Bé kết hợp Hj lẫn Bj kèm theo tiếng rên khiến tui cũng phấn kích theo, đến phút cao trào bé dùng miệng siết chặt làm tui chịu hết nỗi rồi cũng bắn pháo ra luôn. Nằm nhắm mắt nghỉ mệt xíu rồi bé dắt tui ra bồn vệ sinh lại

Xong rồi bé chuyển qua phần mát xa khoẻ nhẹ nhàng trên giường, lực tay vừa đủ, do quá hợp gu nên thời gian còn lại 2 đứa nằm ôm ấp nói chuyện đến hết giờ. Bé ôm tui hôn chào tạm biệt và hẹn lần sau. Với tui thì hiện tại bé là chân ái nói chuyện hợp Gu nên nếu tui quay lại P.A thì vẫn chọn bé 512 làm tri kỷ đồng hành. :2onion27:

Xuống dưới nghỉ mệt thì làm tô mì bò kho vs chai ô long xong cho hồi sức lại kết thúc một buổi tối vui vẻ

Service 8/10
Csvc 8/10
Tổng thiệt hại :1500k
Tic: free vé Osen up lên Osen 2 tốn 300k
Tip: 1200k
Lễ tân : 50k

Đính kèm

163.9 KB · Lượt xem: 38
  • Like
Điểm cảm xúc: Massage P.A Relax

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,729
1,955
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Massage PA Relax cảm ơn anh @Mai Xuân Hùng đã đến sử dụng dịch vụ, có buổi trải nghiệm thú vị cùng bé
rất hân hạnh được phục vụ anh @Mai Xuân Hùng dài lâu

• Like
Điểm cảm xúc: Mai Xuân Hùng