Bình Tân 68 DBBT Ngọc nữ chân dài, chim non tơ ngọt nước

Lượt xem: 604

andanh3697

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
26/3/22
Chủ đề
9
41
47
0 ₿
Mấy ngày qua thấy anh em lên bài hơi nhiều về em 68 chân dài ngọt nước, đọc mấy bài ri viu về em này mà thấy nắng cực luôn, sẵn ngày 10 có lúa về phải qua chơi thử em 68 chân dài này coi sao
Book hẹn với lễ tân may mắn book đc em 68, tới giờ hẹn thì tới check in nhanh gọn lẹ chưa tới 5p, vô phòng thay đồ xông hơi chưa kịp nóng thì em đã gõ cửa bước vào, từ trong phòng xông hơi nhìn thoáng em có body nuột nà, chân đúng dài ngon lành luôn, xông hơi cho lẹ ra chào em, em có giọng nói cute ngọt đúng kiểu gái tơ miền sông nước, em vừa lau khô cho mình xong là mình vồ lấy em ôm hun đắm đuối như người tình, ôm hơi vồ vập nên làm em hơi giật mình, kêu mình từ từ thôi chưa gì vô ăn hiếp em rồi =)) vừa ôm hun vừa lấy tay sờ mó bóp vú rồi cởi áo em ra, wow, v1 quá ngon quá đẹp đúng kiểu vú của gái mới lớn, tuy không quá to nhưng đủ xài, bóp bú phê cảm giác ngọt thơm mùi sữa, bú em sướng làm em rên ư ư sướng quá anh ơi, khởi động làm nóng 1 hồi thì nước tắm cũng pha xong, vô bồn tắm em tắm rửa kỹ càng sạch sẽ xong em chà ngực, đi lưỡi liếm láp khắp người phê và nhột nổi da gà luôn, ngực em ép xúc xích đúng phê, làm cây súng của mình căng cứng, thấy súng căng cứng em BJ bú mút đá trứng cút xoáy lưỡi phê tê tái muốn out trong bồn,anh em nào mê hệ chân dài ngọt nước thì gặp em ráng kiềm cảm xúc lại chút chứ ko là bị out sớm đó =))
Xong phần tắm lên giường matxa khỏe, phần matxa khỏe đá nóng em làm đủ bài, khá tốt, tới phần trườn nuru em trườn nuru cạ bướm phê cực kỳ, cảm giác muốn lật em lại và đút vô cho sướng mà k đc tiếc ghê =)) xong nuru em đổi BJ 69 ta nói khúc làm 69 với em quả là phê hết nước chấm giờ đã hiểu vì sao nhiều anh em lên bài về em này, lúc 69 đc tận hưởng nguyên con bướm xinh của em, vừa liếm lưỡi vào là con bướm của em ra nước ngọt thơm phức, húp quá ngon luôn, vừa húp nước của em vừa nghe em rên lên vì sướng chim kích thích cực kỳ không tả nổi, sau 1 hồi quần nhau ở thế 69 phê quá gần bung nóc mình kêu em đổi tư thế truyền thống nhìn gương mặt non tơ của em BJ đắm đuối phê bay bổng chín tầng mây cuối cùng mình bắn pháo bông sung sướng, bắn xong thở dốc nằm nghỉ mệt chút rồi tắm rửa lại, xuống ăn tô mì trứng lấy sức về mà 2 chân đi như muốn rụng vì quá phê =))

Súng máy

Thiếu Tá
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
61
1,930
1,568
31
0 ₿
Lại là siêu mẫu 68 và một chú chim non đã chết ngất vì em

• Haha