Q.1 105 của tui mãi đỉnh. Gặp xong là muốn bắt về nhà.

Lượt xem: 621

Louis87

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
21/5/24
Chủ đề
1
1
3
Hồ Chí minh
0 ₿
Nhận được mã giảm nên liền phi thẳng qua Dubai LTHG. Lễ tân tiếp đón nồng nhiệt, bé lễ tân xinh và thân thiện. Lúc tui đến là cơ sở đang còn khá vắng, nhưng bé 05 của tui thì đang kẹt kyc. Nên phải đợi tầm 40p mới gặp được bé nên tranh thủ lên phòng xông hơi đợi bé. Phòng ốc ở đây thì khỏi bàn, mình đã đi rất nhiều cơ sở rồi nhưng ở đây mình thấy là chất lượng nhất.

Đợi bé lên thì tranh thủ làm tô mì bò trứng ngon nhức nách. Khoảng 10p sau thì nghe tiếng lóc cóc + gõ cửa bé 05 của tôi bước vào. Vẫn là cái dáng xuất sắc mình dây vòng nào ra vòng đó làm tui cứ nhìn theo bé mãi. Bé liền ôm hôn mình tới tấp vì đã để mình đợi lâu. Sau một hồi luyên thuyên thì nước cũng đã xong. Hai đứa vào bồn tắm táp cho nhau, bé tắm rất kĩ, tui tranh thủ xoa nhẹ v1 của bé rất kích thích. Nhìn xuống thì cái eo thon của bé đẹp xs. Nhìn dáng thôi cũng đã muốn ra rồi.

Sau phần tắm là bắt đầu thư giãn, bé dạo rất là có hồn. Bé ngậm đầu ti của tui còn 1 tay tui mân mê v1 bé còn tay còn lại thì khám phá cô bé rỉ nước của bé. Không chịu thua, tui cũng phải ngậm mút v1 bốc lửa của bé, má ôi nó đã làm sao, bé rên nghe rất kích thích. Tiếp tục bé đi đường lưỡi từ ngực xuống tới đùi và bắt đầu bj nhẹ nhàng sau đó triển khai với nhịp độ tăng dần. Bé bj rất sâu và lại có skill đá trứng cút điêu luyện vừa làm vừa nhìn cái body xs của bé mà muốn out mất rồi. Bé dùng cặp ngực kẹp thằng nhỏ của mình theo nhịp tăng dần sao mà chịu nổi đây trời, cầm cự được 5p thì out trong sung sướng, out xong ôm bé cảm giác nó mãn nguyện làm sao.. Bé 05 hết nước chấm….
Tắm xong lại lên giường bé bắt đầu mát xa đấm bóp cho tui để hồi sức. Với tui bé đấm bóp OK đủ bài. Xong xuôi tui trò chuyện với bé tí và dặn bé ra về, gặp bé xong là muốn đem bé về nhà luôn chứ ko gặp thì lại nhớ quá chừng. Chắc chắn sẽ còn gặp lại bé nhiều lần nữa.

Tổng kết: bé 05 rất là đáng trải nghiệm nha các bác, v1 bốc lửa và dáng thì khỏi chê đẹp xuất sắc. Face nhìn rất xinh, cuốn lắm. :2onion35:

Bé làm rất nhiệt tình, giọng ngọt, nhẹ nhàng, chu đáo, take care mình rất tốt từ lúc bước vào phòng cho đến khi về bé 05 quá tuyệt vời 10đ ko có nhưng.

Ps: Lần đầu viết bài nên còn hơi lủng củng, các bác qua trải nghiệm sẽ có cái nhìn rộng hơn kkk. :ami-(39):

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ cảm ơn huynh luôn tin yêu và dành thời gian đến thăm bé tại đặc khu bên em...Cơ sở luôn chào đón huynh những lần ghé thăm sau ạ...Chúc huynh luôn vui vẻ và nhiều sức khỏe ạ:cuteonion41::cuteonion41: