Q.5 07 mãi đỉnh

Lượt xem: 429

Tommy Nguyen 1

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
14/3/24
Chủ đề
3
3
7
Ho Chi Minh
0 ₿
Chiều hôm đó sau cái buổi tiệc chia tay đồng nghiệp để hắn đến bờ bến mới, xong xuôi ai về nhà nấy thì tui có cảm giác hơi lạ. Ghé quán cf gần đó ngồi ngắm người lại qua. Bất chợt ở quán nhậu kế bên có anh chàng đang ngồi hát. Vô tình nghe lại khiến tui giờ như áng mây trôi. Rồi lại thấy thiếu gì. Phải làm sao đây ta
Có kẻ ngẩn ngơ ngồi hát
Dường như lại nhớ nhung rồi
Ngẫm nghĩ đâu một lúc rồi tui quyết định tới Big Bang. Để tìm lại em ấy. Alo trước cho chắc ăn rồi ung dung uống hết ly cf xong khởi hành. Tới nơi được đón tiếp chu đáo. Dù lễ tân nhan sắc cũng tạm nhưng thái độ khá niềm nở. Thanh toán vé xong ngồi uống nước chút rồi lên phòng.
Hình như phòng này cũng là cái lần trước tui vào. Ngồi chơi chút thì em bước vào. Vẫn cái dáng vẻ yêu kiều đón chào tui. Tui chỉ chào rồi chẳng nói gì mà đợi em ngồi xuống kế bên. Rồi tui ôm lấy em. Không cần nói quá nhiều chỉ cần vậy cũng đủ ấm áp. Được 1 lúc thì em đưa tui đi tắm. Phần này em tắm kỹ lưỡng. Xong lau khô người cho tui và chuẩn bị phần kế tiếp. Đánh giá lại ngoại hình em, face thì dư sức hút hồn nhiều người
V1 cam mỹ dù qua chỉnh sửa nhưng đẹp V2 có eo ót
V3 căng tròn đầy hấp dẫn
V4 ae tự trải nghiệm
Hôm nay tui không kêu em ms khoẻ. Thay vào đó là hai đứa dành thời gian nằm với nhau hỏi han về nhiều thứ. Tui dành cho em chiếc hôn thoảng. Em dụi đầu sát vào tui. Có lẽ đây là không gian tốt cho chúng tôi. Nếu thời gian dài ra dám nằm ngủ luôn cũng được. Bất giác tui nhìn thẳng vào em. Khuôn mặt lúc ấy khiến tui khó cưỡng. Tui làm theo những gì trái tim đang mách bảo. Hình như những cái ôm siết và chiếc hôn của tui cũng dần khiến em rạo rực.
Rồi chúng tôi thực hiện tiếp màn dạo đầu như các tình nhân. Nếu để diễn tả skills của em thì khó dùng từ ngữ miêu tả hết được. Vì em đã quá biết cần kích thích chỗ nào để tui nổi da vịt mà áp dụng từng đường lưỡi, cái hôn, những hơi thở cho phù hợp. Kể cả những âm thanh của cả 2 cũng đến một cách như nó phải đến. Khi thằng anh đang phiêu thì thằng em cũng được chăm sóc rất chu đáo. Chứ ko thể để nó bơ vơ. Cách em khiến cho nó thức dậy và cùng chung nhịp điệu với thằng anh cũng thật điêu luyện. Nên nói là cách em làm tui thấy chẳng bao giờ cũ. Mà tui lại ganh tỵ với thằng đệ chứ. Thế mà em hiểu ý. Nên lại là "nụ hôn nồng khao khát đam mê". Mà tới lúc tui ko còn chống cự được. Nên đành để dàn tinh binh ấy thất trận trong sung sướng vậy. Em nhìn tôi bằng ánh mắt có phần mãn nguyện. Sau khi vệ sinh lại thì em lại nằm bên tui trao nhau những hơi ấm. Cảm giác ôm em từ sau lưng nó đã đến khó tả luôn
Cũng đến lúc chào em ra về. Hẹn gặp lại em và BigBang

Đính kèm

663.3 KB · Lượt xem: 43
  • Like
  • Love
Điểm cảm xúc: Súng máy and Massage Big Bang

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20
805
255
0 ₿
Dạ Em cảm ơn Anh đã ủng hộ ạ. Em sẽ cho bạn lễ tân đi tắm trắng, giảm cân và tân trang lại nhan sắc ngay ạ. Cảm ơn Anh đã rw cho bé ạ :cuteonion41: