Góc tâm sự yêu bạn gái làm massage

Lượt xem: 1,382

SamuraiSG

Tập Sự
Bé Thích Massage
2/4/22
Chủ đề
0
57
65
0 ₿
Quen mấy bé làm công việc này mà có ý yêu rồi cưới thì phải có kế hoạch dài hơi cho cuộc sống của cả 2. Kiểu như nên tính đến công việc khác, nghề nghiệp khác mà vẫn có cuộc sống thoải mái về vật chất. Bác có đảm bảo được điều đó không. Quan trọng là cái công việc mới cho bé, thứ mà có thể khiến bé không phải nghĩ đến chuyện quay lại việc cũ khi gặp khó khăn tài chính.

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
Lời khuyên hơi thực tế 1 tí là:
Nếu bác muốn lâu dài với em ấy thì ngoài lo được cho em ấy, bác phải lo được cho cả gia đình em ấy luôn, để em ấy bỏ nghề theo bác.
Bác cứ tính thu nhập của em ấy mỗi tháng + chi phí của bác mỗi tháng ( nếu bác không vướng bận gia đình ) + chi phí lo cho gia đình em ấy = ở con số đâu đấy tầm 100tr ( phỏng thôi ). Đấy là trường hợp tốt nhất rồi đó, không tính đi vui chơi, bệnh tật ốm đau, mua nhà, sắm xe,...
Thế nên kết quả là 100 củ thì sẽ hy vọng có kết thúc đẹp

• Like
Điểm cảm xúc: HuyTran0310 and El25

D Nguyen

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
18/11/23
Chủ đề
0
7
10
Abcd@1234
0 ₿
cả 2 còn trẻ, còn yêu còn chấp nhận dc thì cứ quen thôi. Ai cũng cần tình yêu để biết thương biết nhớ.
Khi nào trưởng thành hơn thì tự biết mình cần gì, muốn gì sau đó đặt lại vấn đề. Giờ lý trí lên ngôi

• Like
Điểm cảm xúc: dươngvăncường and rùa con

Uchiha Sasuke

Tập Sự
Bé Thích Massage
17/1/23
Chủ đề
0
93
49
Konoha
0 ₿
trong ngành này 2 chữ "lâu dài" xã xỉ lắm lão ơi , tính ngắn ngắn thôi cuộc tình sẽ đẹp , tính xa quá sẽ bị hụt hơi đấy .... nếu bé tự chủ kinh tế rồi cần 1 người bên cạnh để chia sẻ thôi thì chỉ cần bạn tự lo đc cho mình , vun đắp tc thì chuyện tình nó cũng sẽ nhẹ nhàng như bao cuộc tình khác, còn nếu bé nó tìm người nuôi thì lại là chuyện khác .... chuyện tình mát xa nào thì cũng quy về 2 kết quả thôi , nàng tự chủ kinh tế đc rồi giải nghệ thành 1 đôi , còn vì hoàn cảnh kinh tế đè nặng thì nếu ko đủ kinh tế lo cho họ thì hãy mỉm cười nhìn họ đi .

• Like
Điểm cảm xúc: dươngvăncường and rùa con

HuyTran0310

Binh Nhất
Bé Tập Massage
28/9/23
Chủ đề
5
38
18
HCM
0 ₿

Hiện tại 50% thoii, nhưng mà cũng k biết sao nữa bác. Bé thương em, k lợi dụng nhưng cảm giác lo lo quá

HuyTran0310

Binh Nhất
Bé Tập Massage
28/9/23
Chủ đề
5
38
18
HCM
0 ₿

Hiện tại 50% thoii, nhưng mà cũng k biết sao nữa bác. Bé thương em, k lợi dụng nhưng

Hiện tại 50% thoii, nhưng mà cũng k biết sao nữa bác. Bé thương em, k lợi dụng nhưng cảm giác lo lo quá

HuyTran0310

Binh Nhất
Bé Tập Massage
28/9/23
Chủ đề
5
38
18
HCM
0 ₿

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
25 này có họp mặt nè, bác rảnh ra giao lưu tâm sự cho dễ

D Nguyen

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
18/11/23
Chủ đề
0
7
10
Abcd@1234
0 ₿
Nói nghe rát chứ thực sự mình thấy bạn OP này sợ mình bị thua thiệt/tổn thương khi cảnh xấu nhất diễn ra, chưa chấp nhận được hệ quả từ hành vi (quen ai).

Lớn rồi thì nhìn xa ra tí, lên kế hoạch chủ động đối phó cho từng trường hợp (đặc biệt cảnh xấu nhất). Xong rồi cứ yêu thôi, cái gì diễn ra thì cũng chả phải lăng tăng nữa.

• Like
Điểm cảm xúc: Ouma Shu and HuyTran0310

MOoJJ

Binh Nhì
Bé Tập Massage
8/11/23
Chủ đề
1
46
7
Hồ Chí Minh
0 ₿
Tâm trí cứ mãi vậy thì không thể sống lâu dài được đâu bạn, cả hai nếu yêu nhau và muốn lâu dài thì tìm công việc mới rồi cùng nhau cố gắng

• Like
Điểm cảm xúc: Ouma Shu

HuyTran0310

Binh Nhất
Bé Tập Massage
28/9/23
Chủ đề
5
38
18
HCM
0 ₿