Q.1 Xua tan mệt mỏi với bé 68 dubai tân định Q1

Lượt xem: 342

ABC_YXZ

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
20/4/24
Chủ đề
2
5
7
Quy Nhơn
0 ₿
Chuyến công tác mệt mỏi nên ghé trải nghiệm dubai tân định.
Vào lễ tân có các bạn nhân viên tiếp đón nhiệt tình vui vẻ, có mời nước suối + khăn lạnh và chọn gói massage.
Mình chọn bé 68 và được dẫn lên phòng luôn.
Vào xong hơi cho tỉnh người nhưng máy hơi nóng nên dc 10p thì ra. Bé 68 vào lúc nào m cũng k để ý, khi ra gặp bé chào m và đang xả nước chuẩn bị tắm.
Ngồi đợi xả nước có nói chuyện làm quen tạo cảm giác thân thiện, gần gủi, bé rất vui vẻ, hòa đồng
2 đứa vào bồn tắm, bé bắt đầu tắm rửa cho m, sạch sẻ rồi bắt đầu các thế massage mệt từ ngồi đến đứng, 77 49 thế ...cảm giác thư giản thật tuyệt vời, do cv stress hay sao nên m hơi lâu ra nhưng bé vẫn vui vẻ, k khó chịu và cuối cùng cũng out.
Ngồi nghỉ xíu rồi tiếp đến màn massage khỏe. Làm đầy đủ các bước massage, Tay nghề bé này làm tốt.
Xong rồi lại tiếp tục p2 massage mệt .Từ nằm sấp đến nằm ngữa, bé dùng lưỡi đi khắp cơ thể và kết thúc bằng thế 69, sau 1 hồi 69 thì m cũng out l2.
Đánh giá :
Cơ sở sạch sẻ, sang trọng, tiếp đón nhiệt tình vui vẻ, có nước suối, bò húc, đĩa bưởi đều free
KTV : bé 68
Ngoại hình : ok, Xinh
V1 v2 v3 v4 : m thấy ok
( tùy đánh giá mỗi người, các bác tự khám phá nha)
Tính tình vui vẻ, hòa đồng, dễ chịu, massage khỏe và mệt đều tốt.
m đi gói onsen 2
Tic 1200( code giảm còn 960)
Tip 1200 ( có tip thêm 100k lúc chia tay)

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
233
1,850
1,342
0 ₿
Chủ thớt đi công tác liên tục vất vả vô DB Tân Định để mấy em matxa tắm onsen là sướng nhất luôn

• Like
Điểm cảm xúc: ABC_YXZ

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
96
818
350
0 ₿
Dạ DuBai Tân Định xin cám ơn anh đã dành thời gian ghé và trải nghiệm các gói dịch vụ bên em ạ . Chúc anh có một buổi tối vui vẻ và mong anh sẽ ghé DuBai Tân Định thêm nhiều lần để trải nghiệm cùng các bé ạ :2onion35:

Anh Lang Thang

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
15/12/21
Chủ đề
24
215
139
15 ₿
68 ngon lành cành đào nha bác, 79 - 09 cũng ok lắm bác