Q.7 xả hơi với bé 66 windy

Lượt xem: 391

vân ca

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
2
78
20
0 ₿
Cũng mùa mưa tới chạy lui chạy lại đối tác cũng đuối mình mẩy lấm lét hết cả lên thêm cả cái bệnh đau nhức xương khớp mỗi khi trời thay đổi thời tiết chắc xin nghỉ sếp nghỉ 2 3 bữa xả láng xui rủi cái đang trong giai đoạn công ty đang có đối tác quan trong nên được cho nghỉ đúng buổi chiều cũng có 1 ít thời gian không đi du lịch chữa lành được chợt nhớ đến hình như bữa mới tám có nhắc em 66 windy 2 mà cũng lâu rồi chưa ghé nên alo book phòng luôn

Tàn tàn tới nơi gửi xe xong xuôi vào sảnh check in với lễ tân qua tư vấn thấy rảnh mấy bé thế mình lựa luôn bé 66
ngồi húp nước 1 chút nghỉ lấy sức anh locker xuống dẫn mình lên phòng thay đồ vào xông luôn cho ấm người
tầm 5p sau khi mình vào phòng xông thì bé bước vào loáng thoáng mờ với bộ bikini đen tuyền hở bạo bé sáp sáp lại anh à ra chơi với em mình cũng chui ra nói chuyện với bé , ngồi bé đút trái cây hỏi mình dáng em ngon hôn ,anh thích hôn rồi mình cũng đưa tay sờ soạn làm nóng người
rồi chuyển chỗ xuống bồn tắm ,do mình cũng người hơi đuối nên không dám làm trận thủy chiến sợ sốt nên chỉ vệ sinh sạch sẽ được bé hj kì cọ quanh người rồi lên giường
vào bài massage khỏe ,nằm thư giãn bé xoa dầu lên lưng cởi đồ ra bắt đầu đi các bài
massage đấm bóp chân tay xoa bóp vai gáy ổn đủ bài lực tốt cũng biết tiếp thu hỏi ý kiến mình
bé lật người mình lại bé thoa thêm dầu xong bắt đầu đi bài nuru cà sướng hết cả người đặc biệt là thằng nhỏ cà lên xuống mượt mà chạm cái là bé rỉ nước dâm luôn kkk dùng v1 cà vào 2 núm sau đó rướn lên cho mình vừa xoa nắn vừa ăn cái v1 to cam sành phải nói v1 của bé đầm tay làn da bé trắng thơm mình cứ hít lấy hít để sau đó bé dùng lưỡi đi từ ti mình rồi trườn xuống thằng nhỏ massage đầu lick bi rồi bắt đầu lút cán bú mà dùng cái lưỡi lê hết thằng bé sướng hết nấc vừa lút cán sâu nhất có thể mình cũng sướng quá mà không biết tay nên vịn vào đâu vì sâu quá rồi thế là triển luôn quả 69 xoay tư thế mình vừa ăn vừa bóp mông nảy nở của bé nước nôi cứ thế tràn ra thơm tho tém gọn lông nên mình ăn rất lực bé sướng vừa rên vừa co giật trong cơn lên đỉnh mát cả lòng đáp trả lại là màn bj lút cán dùng lưỡi cà lên xuống thằng nhỏ như được ngậm chặt vậy khiến mình sướng chịu hết nổi thế là tới đỉnh rồi phải chào thua bé bằng 1 shot out trong miệng nằm thở dốc nghỉ ngơi xong bé dắt mình đi vệ sinh lại rồi ra phòng còn thời gian hỏi mình muốn massage khỏe thêm không thế là vừa làm vừa nói chuyện xong xuôi nằm nghỉ đến hết giờ với quả mặt mình kẹp vào v1 của bé
tic 399 code camapro
tip bằng tic

• Like
Điểm cảm xúc: trùm bắn cá and Súng máy