Tân Phú Windy - tân phú chua bao giờ làm tui buồn =)) - Trả event Trung thu 12/9

Lượt xem: 766

Thangmax

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
27/10/16
Chủ đề
13
137
30
33
0 ₿
lời nói đầu - cám ơn các bạn xem bài viết - và gửi lời cám ơn các mod đã tạo ra sân chơi vui vẻ và kênh thông tin cho các anh em "đam mê bộ môn thể thao..."

let's GOOOOOOOOOOOOOO!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

cũng như mọi lần - sau khi comment event thì trong lòng có 1 cảm giác chờ đợi 1 thứ gì đó....nôn nao - hào hứng - hy vọng... làm cho mỗi người chúng ta trẻ lại.... > mất ngủ ae ạ @@! (thành ra ngủ nướng) kkk
đến lúc mở mắt ra - ra quán cf thì vội vàng check in xem tình hình thế nào.... và thật là niềm vui dc tăng lên gấp 100 lần... vừa là ngày off vừa dc coi phim đêm vừa dc ngủ nướng và.... vừa dc ...a hi hi

và rồi tầm 3h phi qua cs, con đường đến với cs vừa mát vừa xinh tươi vừa yên bình đến lạ kỳ (mặc dù có kẹt xe + mưa phùn @@!)
đến với cs thì cảm giác thân quen và tự nhiên lắm...(mặc dù chỉ vài năm tham gia bộ môn thể thao này - mình đi cs này chưa tới 10 lần) và đây là lần quay lại cách đây cũng hơn 1 năm rồi, nhưng cảm giác của cs windy tân phú này làm mình thấy như ở nhà - như ông hoàng.... vừa vô thì lễ tân là nam - nói giọng trầm nghe rất êm tai.

A : chào a! a đi ms hả a, a bjk các dịch vụ bên em chưa, có cần e giới thiệu gì ko.... bla bla bla
Me : ko em, a có cái code
A : ok a, a cho e chụp lại code nha, và mời a ra ghế nằm nghe nhạc uống trà :)
Me: uhu

vừa quay qua thấy trên bàn đã bày săn đĩa bánh ngọt - kẹo nhìn kết rùi... quay lưng ngã bóng cái là looker tay trà - tay đĩa trái cây @@! ngon ngon
nhìn kết quá nên làm cái bánh ngọt - 1 ngụm trà và 2 miếng "hảo hảo" =)) ("đố a e đoán dc trái cây tên gì)

nằm thư giãn nghe nhạc nhẹ + đồ ăn nhẹ + trà ... làm cảm giác yên bình đến lạ kỳ.....
đang lâng lâng thì các looker mời lên phòng.

về phần csvc của windy - tân phú thì verry verry good ko có cái gì chê dc cả @@! phòng thì rộng , sông khô - sông nc - bồn wc rất good. và đặc biệt là bồn tắm .... verry verry big + cái giường ms nhìn rất rất phong thuỷ ae ạ

và có 1 điệm +, à không phải là 2 điểm +, đó là phòng sông nc rất rất nóng - đi mấy cs # mình cảm giác sông ko đủ nóng so với mình, điệm + thứ 2 là phòng rộng - trưng bày bát mát và ko có mùi....

lượt lờ thế đủ rồi vô phần trọng tâm thôi =))

mình định bụng ở nhà là đi bé 19 (trẻ đẹp) - 27 (trẻ đẹp) - 68 (múp múp) => tất cả qua hình @@!
nhưng đến nơi thì chỉ còn mỗi bé 59 @@!, thôi thì có 1 bé trống thì đành đi xem sao, vì khi check với lễ tân thì lễ tân có xác nhận là bé này làm good + trẻ đẹp và rất rất "đôi mươi" (OMG! thú thật lúc đó chỉ nghe 2 từ "đôi mươi là ưng cái bụng rồi, vì đàn ông chúng ta rất rất chung tình =)) )

bé 59 này đúng thật là ngọt nước ae ạ, và lần này mình vẫn gặp bé "new game 2 months" bé bảo bé làm hầm rượu mà nhậu quá chịu không nổi nên chủ giới thiệu qua đây làm... nghe tối đây lúc đầu mình cũng sợ sợ vì mới sụp hầm bên .... =)) ae đọc bài trc sẽ hiểu...

nhưng mà lần này rất rất #, nói về đẹp thì không tỳ vết, hàng chất lượng không thêm ko bớt ko "nhân tạo" bé lại rất nhỏ nhẹ và hiền lành cảm giác giống giống NYC @@!

còn trại nghiệm thì mình sẽ ko nói... vì nói ra thực sự ko bjk dùng từ ngữ gì để nói dc các cảm xúc đan sen khó tả = lời dc ae ạ (mong ae thông cảm)
nên mình chỉ nói về ms mệt thôi - bé có 1 skill mới - skill này chắc gọi là "ốc hút" @@! kkk để hiệu dc 2 từ này thì các ae nên tự cảm nhận sẽ tốt hơn kkkk

chấm tí điểm hỷ:
v1 : vừa tay (NYC của tất cả chúng ta)
v2 : ko 1 chút limit (vẫn là NYC :) )
v3 : hỏi NYC
v4 : y như phim - mà bộ mình tất cả chúng ta thần tượng @@!

thú thật là khi 69 - lúc đó mình chỉ ao ước có mỗi chén muối tiêu chanh :U - húp sò ngon sò đẹp mà thiếu muối tiêu chanh là ko dc "y bài" T_T!

kết thúc bài viết mình có 1 lưu ý cho ae là mong ae nhẹ nhàng với e nó... vì mạnh tay quá hoa sẽ mau tàn mau héo @@! i i want to come back, PLS!

người thực - việc thực - trúng code thực - và không P.A hay Pro gì cả chỉ có F.A thôi T_T!, chúc ae có 1 thông tin tốt để đến với cuộc vui good.

• Like
Điểm cảm xúc: NMT9x and Dory

Massage Windy Tân Phú

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
61
605
271
0 ₿
Chúc mừng anh đã có buổi thư giãn ưng ý! Rất mong được sớm đón tiếp anh trở lại thăm! Cảm ơn anh nhiều ạ!

• Like
Điểm cảm xúc: Thangmax

Dory

Tham Mưu
Mod Sự Kiện
Moderator
18/6/17
Chủ đề
899
3,288
1,685
850 ₿
chúc mừng bác @Thangmax đã có buổi trải nghiệm thú vị đầy cảm xúc cùng bé và bài chia sẽ chân thật

• Like
Điểm cảm xúc: Thangmax

Thangmax

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
27/10/16
Chủ đề
13
137
30
33
0 ₿
qua cụ thể rồi bác - còn màn ms khoẻ + ms mệt thì mình đã nói rồi... ko có từ ngữ nào có thể diễn tả hết dc, trọng tâm là vừa có skill tốt và vừa "NYC" bác còn muốn gì nữa???