Q.1 tuyệt kĩ dọn wc của bé 219 phê quên lối về

Lượt xem: 820

vinh k6

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
2
70
26
0 ₿
đợt trước ghé tân định mờ lem bé 308 ngon nay nhắn thì bé bận mất tiêu , thấy hình như ace dạo này có mấy bài view bitexco này kia cũng mê hehe nhắn cho cơ sở trước thì mình lựa tới lựa lui hỏi han này kia thì mình được recomment là bé 219 , nghe bảo bé này có làm thêm wc nếu bé có cảm xúc này kia có cả cia , wao nghe là mê lắm rồi , mình book liền cái hẹn với bé

đến với ace thì mình thấy 1 điểm cộng ở đây là khá rộng , ngồi chờ cũng khá nhanh , kèm theo mấy lượt khách đi kara thấy vui cũng khoái kkk chắc lần nào rủ anh em qua làm vài lon kkk, lễ tân bảo vệ đồ nhiệt tình check code thanh toán nhanh ngọn lẹ

lên phòng xông chưa kịp vô xông thì em vào , thôi mình khỏi xông luôn , đánh giá sơ qua thì ngực em này khá to eo thon mông bự nha vô cái là ôm hun liền , tình cảm chăm nói chuyện , bắt chuyện với mình , có mấy chuyện thú vị voãi , mấy bác qua test thử là biết

xong phần làm quen tới phần tắm bồn chui xuống 2 anh em nghịch nước , kĩ năng dưới nước em này đỉnh nha , ngụp lặn bj cho mình luôn quá phê , thêm phần hun tay thở mấy câu khẩu dâm , nhiệt tình

nhẹ nhàng tình cảm kích thích nhau xíu thôi rồi bắt đầu chuyển qua giường massage khỏe , em làm đúng quy trình , đủ bài , kĩ năng massage khỏe ở mức vừa phải xong lên tuyệt kĩ trườn thái , mà tính ra em này làm bài thái ok nha từ trườn ngực đến đi lưỡi đều perfect

bé này đỉnh nhất vẫn là skill wc , ta nói không làm thì thôi đã làm là phê khỏi mở mắt luôn , em dọn kĩ , lâu dọn phần wc là em lại lên chăm sóc thằng em liền , tất nhiên sau bao nhiêu bài kích thích thì qua tới bài bj thì mình đầu hàng bắn thẳng vào miệng bé , em hút sạch mọi giọt r tha cho thằng bé , lấy khăn lau sơ qua rồi 2 anh em ra về
tic 720
tip 1tr tròn cho bé vui

ACE Entertainment

Trung Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/10/23
Chủ đề
28
172
150
0 ₿
dạ cảm ơn anh đã dành thời gian ghé thăm cơ sở và có buổi trải nghiệm tuyệt vời cùng bé kưng, hân hạnh được phục vụ a chúc a một ngày vui vẻ và tràn đầy năng lượng ạ

Vuốt Trụ

Tập Sự
Nhập Môn Massage
26/2/23
Chủ đề
0
107
52
0 ₿
Mừng bác, tui khoái bài Thái of mấy em đẹp, để thu xếp gặp ẻm