Tân Phú Tưởng không quen ai ngờ quen không tưởng ^^

Lượt xem: 615

ĐẠI LÃO GIA

Đại Uý
Luyện Khí Massage
3/8/22
Chủ đề
42
305
171
0 ₿
Chào toàn thể ae đồng râm!!

Số là trúng event củng mấy hôm rồi nay mới có thời gian đi sả, số nhọ ghê lúc đầu bốc bé 59 nhưng bé kẹt cv ko có làm, nên được tư vấn đổi qua bé 05, nhìn hình thấy chưa phải gu lắm nhưng là người mới nên đành chuột bạch xem sao, ai nhờ không phải mới mà là người xưa nghĩa củ :v bé 88 ngày xưa đây mà giờ nhìn hình không nhận ra em, đến khi em nói hồi trước e sô 88 nên này ( giờ bé là số 05 bên samdi BT).

Gặp lại nhau đâu củng là duyên nên 2 ae ngồi trò chuyện ôn lại kỹ niệm xưa, nhưng không quên dê xòm nha mấy fen kkk. Ngồi sờ 2 trái cam qua lớp áo nữ sinh trắng tin làm kích thích vãi nồi, cái thời học sinh chưa làm đc thì giờ tội nguyện kkkk. Thôi thì duyên số lại đưa 2 ta gặp lại nhau ( do trước bé làm mình có đi mấy lần mà cái bé nghỉ ngang củng chưa gặp lại củng gần 1 năm rồi ) nước nóng đã chuẩn bị 2 đứa trúc simy đưa nhau và kỳ hòm, trời nóng trong lòng còn nóng hơn vừa tấm vừa tâm sự lại chuyện lúc trước, ấy vậy mà thời gian trôi nhanh củng phải bước ra nằm lên cái giường vô tri đó để cho em đám bóp trúc giận hehe.

Kỷ năng của em thì mình có review rồi mấy fen có thể xem lại bài viết trước nha.

Mình chỉ review nhẹ lại.

Kỹ thuật tốt, nhẹ nhàng tình cảm, body loli ( bé ốm hơn lúc trước ). V1- nhỏ cam mềm mại, V2 thon ít lipit , V3 nhỏ gọn, V4 sạch sẽ nhưng hơi ít nước kkkk.

CSVC thì đỉnh rồi nên ko cần phải nói nhiều 9,5/10, lể tân _ nhân viên phục vụ niềm nở, ân cần chu đáo 10/10.

Cảm ơn Mod Dory và cơ sở đã tài trợ chương trình, chúc cơ sở ngày càng hồng phát.!!

• Like
Điểm cảm xúc: NMT9x and Luciant

Massage Windy Tân Phú

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
61
605
272
0 ₿
Chúc mừng anh đã may mắn trúng event và có buổi ôn lại mái trường xưa cùng trò cũ :D . Sớm quay lại thăm Windy nhé anh! Cảm ơn anh nhiều!