Phú Nhuận TRẢI NGHIỆM TỆ TẠI SWAN SPA

Lượt xem: 2,105

Zarai

Binh Nhì
Bé Tập Massage
11/2/24
Chủ đề
2
13
15
Hồ Chí Minh
0 ₿
Biết được thông tin Melia đã thay đổi thành Swan Spa nên quyết định ghé tới trải nghiệm thử
Tới nơi vào chiều chủ nhật hỏi lễ tân thì được biết là sang nhượng lại mặt bằng của Melia -> thay chủ và thay toàn bộ dàn KTV
Do toàn bộ là KTV lạ nên book random 1 em thì trúng 1 em tên Ly (mình nói lễ tân chọn cho mình bạn nào kỹ thuật tốt)
Đánh giá chi tiết:
1. Không gian thì vẫn là của Melia cũ, không có sửa sang gì lại, mặt tiền phía trước để xe máy khá bất tiện và phải tự xếp xe (không có bảo vệ coi xe)
2. Bước vào bên trong thì lễ tân nhìn khá là "ngon", giá cả thì đã có sự tăng giá thêm 50k mỗi gói (350K/60p, 450K/90p)
3. Mình book gói 60p. Lúc này thì được lễ tân cho biết QUY ĐỊNH Ở ĐÂY LÀ PHẢI "TIP TỐI THIỂU 300K", ĐI CŨNG NHIỀU SPA RỒI MỚI THẤY CÓ CHỖ QUY ĐỊNH THẲNG NGAY KHI VỪA MỚI BƯỚC VÀO, thông thường thì dạng spa sẽ là tip theo sự hài lòng. Mà thôi, cũng ok, để xem chất lượng có tương xứng không đã.
3. Đợi tầm 10p thì lên phòng gặp em LY, cảm quan ban đầu là hơi thừa cân (nhiều mỡ hơn cả em Nhi bên Orchid Hoa Lan cũ)
4. Về phần massage khỏe thì gần như không có (cũng chả sao, đi spa mình ko quan trọng phần này, cần thì đã đi massage khỏe)
5. Tới phần vuốt lướt thì ỐI GIỒI ÔI LUÔN, đi vuốt lướt cũng nhiều nơi, nhưng lần đầu gặp 1 KTV chỉ vuốt sơ sài 2 cái mông và lưng là chủ yếu, KHÔNG VUỐT KHE, KHÔNG HỀ ĐỤNG KHE LUÔN, mà kỹ thuật vuốt mông còn không bằng là đi ở Thảo Mộc TB nữa
6. Được tầm 10p thì kêu mình nằm ngửa lại, lúc này đã hơi thất vọng rồi
7. Khi nằm ngửa lại thì chỉ chăm chăm chủ yếu là sục cho ra, mình đã nhiều lần gợi ý là em phải vuốt bẹn, vuốt bên dưới các kiểu, dạ dạ xong quơ quơ cỡ 10 - 15 giây cho có rồi lại cầm sục. CHƯA BAO GIỜ ĐI VUỐT LƯỚT MÀ KỸ THUẬT TỆ VẬY
8. Được tầm chưa tới 40p, mình có nhìn đồng hồ thì em làm được có 35p thì kêu xong rồi, kêu mình đứng dậy đi tắm
9. Trong lúc làm thì ae thỉnh thoảng được sờ ngoài, không được sờ trong, với lúc nằm ngửa, em nó sẽ ngồi dưới chân, kê 2 chân ae lên đùi (như kiểu bên Menspa) nên cũng chả đụng được gì đâu

KẾT LUẬN: cũng chơi bộ môn vuốt lướt này hơn 1 năm rưỡi mà lần đầu có trải nghiệm tệ vậy, thể loại vuốt lướt này không biết có phải ngày càng đi xuống không.
Swan Spa này không biết các em khác như thế nào (do lúc đầu mình đã nói lễ tân chọn cho mình bé nào kỹ thuật tốt mà còn sụp như vầy), nên ae cân nhắc không để phí tiền oan
Giờ viết bài mà còn bực

Đính kèm

128.6 KB · Lượt xem: 136

Ductom

Binh Nhì
Bé Thích Massage
15/4/16
Chủ đề
1
50
31
47
0 ₿
Đừng bao giờ nói lễ tân xếp cho vì hầu như nó xếp theo tua, vào cứ hỏi còn ai chọn random thôi

LÊ THANH ĐIỀN

Binh Nhì
Bé Thích Massage
23/1/24
Chủ đề
1
82
59
vietnam
0 ₿
swan spa này cái hầm như Aoi đó ae ơi , mình test hết rồi , và mình củng nt luôn cho trang page của họ ( có khả năng cùng chủ với swan hay gì đó ) -

Lạc Đời

Tập Sự
Nhập Môn Massage
8/9/23
Chủ đề
0
178
122
12589
0 ₿
Bé Lý này hôm bữa tui book 90 phút dịch vụ phục vụ jk như bác.tui cũng định phốt nhưng làm biếng viết bài.Nói chung bọn hoa lan phú nhuận mở ra toàn nhân viên cũ mà công nghiệp hết rồi

• Like
Điểm cảm xúc: rùa con and matrickngo

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
54
1,718
1,385
31
0 ₿
Chia sẻ tâm trạng của bác, đúng là Spa vuốt lướt muôn hình vạn trạng. Thôi thì mình tìm chân ái chỗ khác :cuteonion7:

Zarai

Binh Nhì
Bé Tập Massage
11/2/24
Chủ đề
2
13
15
Hồ Chí Minh
0 ₿
bên Swan Spa này hình như không còn mấy e của Orchid cũ. Mà nói chung tình hình các spa vuốt lướt mở sau này chất lượng bị xuống cấp lắm, mấy đứa cứ nghĩ vào vuốt vuốt sơ sơ vớ vẩn là lụm tiền đơn giản

Lạc Đời

Tập Sự
Nhập Môn Massage
8/9/23
Chủ đề
0
178
122
12589
0 ₿
Có vài e của orchid cũ mà.từ Melissa đổi tên.tui cũng đi rồi.công nghiệp và rất tệ còn thua cf đèn mờ .

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,307
903
41
1 ₿
Giá cả với dịch vụ như vậy mà cũng mở đc hay thật. Ngáo hay sao.

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
54
1,718
1,385
31
0 ₿
Thủy đã về với massage khỏe chính đạo, hok còn tham gia mảng spa vuốt lướt. Thông tin đến bác:cuteonion7:

Lạc Đời

Tập Sự
Nhập Môn Massage
8/9/23
Chủ đề
0
178
122
12589
0 ₿
Thì ly,hà,Nga ..1 vài e nữa của oorchid cũ đổi qua đổi lại .nói chung hiện tại mình kết mỗi hasu là cũng ok thôi chứ còn lại toàn công nghiệp.nhất là né mấy tiệm như swan spa.chủ này cứ mở lùa gà KTV công nghiệp lừa khách 1,2 tháng là bỏ mở tiệm mới lùa tiếp.lừa đảo

matrickngo

Tập Sự
Bé Tập Massage
6/5/24
Chủ đề
0
10
0
Singapore
0 ₿
e đang tìm thử 1 quán thử mà nghe bác thế này căng quá lỡ tới lượt mình mà chọn gói vip nhất mà thế này chắc bùn ngang lun