HTGD Trải nghiệm HPK

Lượt xem: 4,806

Lu@n

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
23/8/22
Chủ đề
1
2
1
0 ₿
Nằm vùng cũng lâu rồi nay mới có dịp xuất hiện. Lời đầu tiên em xin cảm ơn Anh Lực vì những chia sẽ bổ ích của anh.
- Thấy dạo này ae review HPK êm quá nên cũng bồi hồi háo hức ghé trải nghiệm. Hôm đó đi tới tua em Hường, em xinh xắn, trắng trẻo, ăn nói nhẹ nhàng có duyên, em dẫn lên phòng, mỗi phòng có vách ngăn, máy lạnh, bước lên mà cứ ngỡ lạc vào chốn JAV vậy đó, tiếng rên rỉ khắp nơi .
- Vô em kêu cởi đồ đi anh, mình nghe lời cởi liền ^^, em nhẹ nhàng dùng khăn lau sạch những điểm nhạy cảm trên cơ thể mình, em đi đường lưỡi từ trên xuống dưới, lưỡi em xoắn xoắn tới đâu là phê nổi gai ốc tới đó, em thỏ thẻ vào tai để em kêu thêm bé tập sự nữa vô làm chung cho vui nha, ờ thì ok kêu vô luôn đi em. Hường và bé tập sự phối hợp đi đường lưỡi nhịp nhàng, 2 cái lưỡi xoắn xoắn cùng lúc ta nói nó phê lên 9 tầng mây, 2 tay mình cũng tranh thủ sờ soạn khám phá 2 bé, miệng mình cũng hoạt động liên tục ^^, sau 1 hồi bé tập sự nhảy lên người mình nuru (do bé mới nên skill này cũng chưa xuất sắc lắm) , 2 chị em tả xung hữu đột và cuối cùng là màn BJ CIA. Xong việc em Hường lau lại cơ thể sạch sẽ cho mình và dắt mình xuống.
=> tổng kết thời lượng cỡ 30p cho 1 cuộc vui chơi, mình gửi 2 bé 800k, hài lòng, 2 bé rất vui vẻ, đáng cho ae trải nghiệm.

• Like
Điểm cảm xúc: yeumatsa89

phi[hi

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
31/5/14
Chủ đề
7
70
26
44
0 ₿
Bé tập sự tên gì vậy bác, ngoại hình ổn không ạ.

Hoa Si Dâm

Tù Binh
Banned
2/5/22
Chủ đề
11
373
242
0 ₿
Vô HPK là mấy ẻm vắt kiệt sức ,vắt tới nóc kkkk

• Wow
Điểm cảm xúc: Lực phạm

THOR MASSAGE

Tập Sự
Nhập Môn Massage
27/1/21
Chủ đề
0
169
61
0 ₿
Giường sạch sẽ k bác ? Mà bữa nghe bà chủ bảo có 7 em nv ? Đi hết thì ... chắc đến tua bà chủ kkkk, bà chủ body đẹp lắm

• Wow
Điểm cảm xúc: Lực phạm

THOR MASSAGE

Tập Sự
Nhập Môn Massage
27/1/21
Chủ đề
0
169
61
0 ₿
Thì gọi 1 em lên thôi , đâu cần bắt buộc phải lên 2 em , đi nhiều lần thưởng thức hết mấy em trong tiệm lun ✌️

• Wow
Điểm cảm xúc: Hoa Si Dâm

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
885
41
1 ₿
Ngon lành, cứ tưởng 30p nó đập cửa như báo cháy thì 800k kia thấy khá phí. Ông kia chắc style tàu cao tốc.

• Haha
Điểm cảm xúc: Hoa Si Dâm

Hoa Si Dâm

Tù Binh
Banned
2/5/22
Chủ đề
11
373
242
0 ₿
K nhé.bữa có ô nào cmt ysl ra nhanh nên báo với ẻm.nên ẻm làm từ từ.KTV nhiệt tình lắm.vét tê tái như phim cấp 3.kkk

• Like
Điểm cảm xúc: DrStrange