HTGD Trả Report a Lực Phạm chỉ cho bé Na Huỳnh Phúc Khang

Lượt xem: 4,211

Gold_Axe

Binh Nhất
Bé Thích Massage
5/6/23
Chủ đề
3
74
58
Tphcm
0 ₿
E chào anh em diễn đàn nha. Đầu tiên e cảm ơn a @Lực phạm đã chia sẻ cho em chỗ này. Hôm qua có sắp xếp thời gian ghé Huỳnh Phúc Khang yêu cầu bé Na mà a Lực Phạm share. Không biết ai nên e vô nói lễ tân gọi bé Na giùm. Lên lầu 2 thì được hướng dẫn qua phòng bên trái. Vô thì chia các phòng nhỏ bằng vách ngăn, máy lạnh phà phà, trưa năng vô đây là hợp lí rồi. Em Na này tầm u35, ẻm kêu em đi tắm cho sạch sẽ, thoái mái. Cái này ưng nha. Phòng tắm nằm bên ngoài, có đầy đủ xà bông cần thiết, tắm xong e nude 100%, nằm úp ẻm bắt đầu đi đường kiến bò, cảm giác rất phấn khích, da em láng mịn, trắng, nhìn sạch sẽ, có hình xăm ở chân. Sau đó ẻm liếm tai rên nhẹ, xuống tới mông ẻm quét lỗ nhị nhẹ nhàn, chổng mông lên ém Bj ngược nhìn rất kích thích. Ẻm làm rất chậm chứ không phải nhanh cho ra. Em hơi yếu nên………..à mà thoii. Face 7/10. Body 8/10. Thái độ 9/10. Service thì mỗi người một cảm nhận. Hôm nay em hài lòng với bé Na này, có dịp sẽ quay lại lần nữa. Em cảm ơn a @Lực phạm nhiều ạ. Cảm ơn mọi người đã đọc nha

mrbanana

Tập Sự
Bé Thích Massage
19/10/23
Chủ đề
0
88
67
Hcm
0 ₿
Rổ giá sao bạn

Lực phạm