Q.6 Thư giãn cùng em 68

Lượt xem: 278

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

graphicdesignqn

Binh Nhì
Bé Thích Massage
22/3/24
Chủ đề
2
67
36
HCM
0 ₿
Chấm được em 68 mình dây. Xách xe chạy tới LXR HG luôn. Mình làm vé Vip cho nó máu. Đã check với Locker trước nên gửi xe ở hầm, lên làm thủ tục nhanh chóng. Đi nắng nên mình không xông, ngồi ghế ăn trái cây, uống nước đợi. Tầm 15 phút ẻm xuất hiện. Dáng mình dây, nhỏ nhắn nha. Em lại ngồi tâm sự vài câu, cùng cởi đồ dắt nhau vào bồn tắm. Em ký cọ rất kỹ, xong hj, bj âm thanh JAV, tầm 30 phút thẳng nhỏ chịu không nổi, mình đưng dậy 2 tay giữ đầu e out CIA. Rửa xong 2 đứa dăt nhau lên giường nằm ôm nhau, mình tranh thủ "bú dóp", "hu vốn", " sồn lờ" e. Sau 30 phút, thằng nhỏ lên lại, em quay xuống bj, phê quá mình kéo em lại 69, sò thơm phức, sạch sẽ,...Rồi chuyện gi đến sẽ đến, gồng hết nổi CIA luôn. Xong ra rửa lại, em chuyển sang massage khỏe. Em làm đẩy đủ lực, đủ bài, nói chung ổn. Chuyển sang mệt, em trường, nuru dzú bướm rất phê,,.....rồi thằng nhỏ lại cố gắng ngóc đầu lên lại....mình kéo em lại 69, ăn sò húo nước, em nút thằng nhỏ lút cán,,,, sướng quá ko chịu nổi ra... Xong nằm tầm 15 phút nữa chia tay e, hẹn ngày gặp lại.

bé 68 người NĐ, nói chuyện dễ thương, mình dây, nhiệt tình, làm không vội

V1: mình dây, tạm được

V2: eo, nhìn thon gọn

V3: Mình dây nên cũng vừa phải, đủ dùng

V4: Thơm tho, sạch sẽ.

Tổng thiệt hại

Tic 750k (Có code giảm)

Tip: 1300k, em nhiệt tình, ra 3 slot nên mình tip 1500k luôn

Locker: 100k, giữ xe 50k

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.