Q.7 Thử Em 19t còn Trinh

Lượt xem: 2,717

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
Chuyện lạ ngàn năm mới thấy , anh em đã thử massage thư giãn với nàng KTV vẫn còn Trinh chưa ?
Lần đầu tiên mình được thử massage mệt mà KTV vẫn còn trinh đúng là độc lạ bình dương
Trước khi qua được quản lý giới thiệu nhỏ nhỏ là bé này còn Trinh Nữ, giữ 19 năm rồi, nhà khó khăn nên đi làm trả nợ. Vì bé còn trinh nên tiếp khách có chọn lọc, có 1 số hạn chế là không móc vì bé đau, sờ nhẹ nhàng thì được, còn lại thì bé chiều hết

Thấy vậy thì phải thử xem gái non còn trinh làm massage là như thế nào. Ngon quá ngon , mình chốt luôn vé 1 shot thanh toán check code đầy đủ xong lên phòng chờ xíu, công nhận lâu rồi đi ms mới có cảm giác hồi hộp chờ đợi xem ktv làm cho mình ra sao.

Vô thì bé vô lúc đầu vẫn ngại ngùng lắm , ngồi gợi chuyện xíu em cũng cởi mở hơn ngồi hẳn đùi mình rồi tám cơ , cởi mở thêm nữa thì cởi áo lột váy luôn, thì mới nói chu choa cái body này quá đã. Đánh giá nhẹ cái cho anh em.
Face xinh xắn nha, có nét râm râm​
Cao tầm 1m6​
V1 hệ cam việt​
V2 eo đây đủ​
V3 mông căng tròn của tuổi mới lớn​
Em có nụ cười rất tươi nha, đặc biệt tìm ẩn bên trong là ddcn đó​
Thái độ ngoan ngoãn lắm, nghe lời nữa, chịu chiều​
Service: rất tốt có hầu như gần full service rồi, tuổi trẻ mà tài cao, học hỏi mau :2onion2:

Phần tắm bồn thì em kích thích cho mình cũng bài bản, có lick ti, đá bi, sờ nhẹ bướm em bên ngoài mà nước rỉ rả quá trời, mình bảo em làm cho mình nhẹ trong trong bồn luôn , mình thích vậy. Sau đó lên giường làm tiếp, em ra lấy dầu rồi đi bài trườn vú kèm đi lưỡi. Chắc có lẽ đây là bản năng trời phú dành cho em, em có 1 chiếc lưỡi rất điêu luyện, đi tới đâu là phê tới đó, vừa ấm nóng vừa hư hỏng, quét từ chân đến mông và cả lỗ dậu, mà em đi lưỡi lâu và sâu lắm anh em, làm rất có tâm. Mặt ngửa lại thì e đi lưỡi tiếp và trườn thái nhẹ nhàng, có lẽ vì còn trinh nên e chưa dám làm nuru nhưng bù lại nói em BJ theo kiểu mình thích thì e ngoan ngoãn nút trọn khẩu bazoka vào miệng, mút từng chút một, sâu dần và chặt dần, chỉ em thêm vài chiêu đá bi, súc bình xăng. :ami-(15):

Em này chịu khó bj lắm em bj mặc em, mình thì bắt đầu cúi xuống bóp mông em em lại trườn lên hôn tai ,mình bảo em làm gì em làm theo răm rắp chắc em mới vô nên thế rồi mình bắt đầu đưa tay xuống em giữ tay mình lại rồi bảo anh ơi, em còn anh thương em sờ ngoài thôi nhé, nghe nao lòng quá mà mình cũng hiểu, nên chỉ đụng nhẹ nhàng bên ngoài. Sau 1 hồi e đưa hẳn con sò cho mình húp lun, mình cũng húp nhẹ nhàng bên ngoài thôi mà thấy e giựt giựt vì sướng. Đổi thế lại 1 chút để bé dễ BJ hơn và mình cũng dễ chỉ bé làm theo hơn, công nhận bé học mau lắm, chắc có tìm ẩn trong người 1 ddcn đang bị phong ấn bởi màng trinh. AE nào giải phong ấn cho bé chắc sẽ khai phá được 1 cô nàng dam dang đây :ami-(47):
BJ 1 lúc thì mình cũng bắn tất cả tinh hoa, em CIA hết luôn , mà còn chưa thuần thục nên còn sót 1 ít
Làm xong tất cả bé nằm ôm ấp mình như người tình, tâm sự thì biết gia đình bé khó khăn nên đi làm kiếm tiền thời gian ngắn rồi tiếp tục đi học

Tính ra bé này cũng khá ok mỗi tội còn zin , bác nào may mắn có thể đưa bé vào đời nhé , mình thì không ham vụ phá zin kkkk
Số 11 anh em nhé, anh em có đi thì nhớ nhẹ tay. Anh em thích service tự nhiên, ngoan ngoãn pha chút ngây ngô thì nên gặp bé, mọi cái ở bé là làm theo bản năng tự nhiên vì mới vô nghề mà còn trinh nữa thì biết cái mợ gì đâu :ami-(47):.Cảm giác bé đem lại rất khác biệt

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,940
3,212
Hang Thỏ
64 ₿
X sướng thiệt... gặp các bé suốt...:6onion17:

• Haha
Điểm cảm xúc: MrxXx

Thich Phong Sinh

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
5/12/23
Chủ đề
19
370
437
Sài Gòn
1 ₿
Đã ủng hộ bé 1 vé vô cực cho bé nhanh trả nợ. Bé cũng đang tìm người “hái hoa” lẹ lẹ để bé còn làm cho thoải mái. Bé ngoan, dễ thương, loli, thích nói chuyện, rà đúng đài là liên miên bất tuyệt, nhiệt tình cực kì…ae nào muốn biết mùi trinh nữ ra sao thì nhanh nhanh lên, kẻo e bán mất thì khó kiếm lại ca thứ 2 như vậy. Có điều V4 hơi violon, bé nói tuần sau bé triệt sạch sẽ nha, anh nhớ ghé “thưởng thức” mwahahaahaha…^^

• Haha

hy

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
3/1/24
Chủ đề
1
4
2
0 ₿
có khi nào gặp em xong hốt về làm gấu luôn hem nhỉ.

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
220
1,750
1,257
0 ₿
Hồi xưa t cũng từng matxa gặp 1 em còn zin nguyên chất, đc gái zin BJ cảm giác phê không thể tả và không thể quên đc. Đáng tiếc chỉ sau 1 thời gian ngắn thì em đó đã thành cáo già tinh ranh, không còn ngây ngô nữa

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx and Thich Phong Sinh

Thich Phong Sinh

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
5/12/23
Chủ đề
19
370
437
Sài Gòn
1 ₿
Bé này mới đi làm được 10 ngày thôi còn nhiều cái ngây thơ lắm, ae ko nhanh là mất hương đồng nội :cuteonion7:

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
92
1,539
1,104
38 ₿
độc lạ bình dương vậy kà. còn tem 100% luôn hả X

• Haha
Điểm cảm xúc: Súng máy

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
bác cũng lẹ dữ nha, thế cảm giác mùi lol trinh nữ thế nào bác

• Sad
Điểm cảm xúc: Thich Phong Sinh

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
gọi cơ sở để biết bác
hứa là còn nha, e nó đang tìm người đầu tiên đó
còn tem chưa khui đó Nhím, nhím đẹp trai qua khui đi :cuteonion39:

Thich Phong Sinh

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
5/12/23
Chủ đề
19
370
437
Sài Gòn
1 ₿
Sắp tới tháng + violon —> hơi rau mùi bác ạ…được cái nước nhiều…khúc cuối lúc 69 mình đã ra, ẻm còn đẩy đít liên tục cả 5p, sau đó còn thành thật bảo em suýt lên đỉnh…a ráng thêm 1 chút là được…moá, bả lùn nên mình phải cong cổ lên mỏi bỏ mẹ ra ấy, mà lông nó cứng đâm đau ghê, lấy tay kéo ra 2 bên thì ẻm kêu đau do cái màng trinh nó bị căng, mà ko tách ra thì cả chùm ở đấy nó như cái bàn chải chà lên mặt…góp ý dzồi, tuần sau tới kì, xin về quê, rồi triệt…mà tới tháng đi triệt thì chỗ nào nó dám làm hả trời:cuteonion8:

• Haha

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
cũng hên là X đi lúc em còn chưa gần tới, mà bé này ngoan kêu gì làm đó, góp ý bé nhiệt tình lắng nghe cải thiện. Đúng là đi nước đầu có lợi ghê hêhe

• Love
Điểm cảm xúc: Thich Phong Sinh