Điệp Vụ Cần Thơ Thiên thần mới

Lượt xem: 1,662

XkCantho

Đại Uý
Sư Huynh Massage
2/11/21
Chủ đề
44
553
318
Cần Thơ
0 ₿
Sáng thứ 2 rãnh rỗi đuợc bữa, lại lỡ hẹn với 2 bé mới nên nay xách hàng sang Dubai thôi, thank bác @Lục A Ka đã tin tưởng giao nhiệm vụ này
Đã book sẵn bé 21 qua hotline nên qua là thủ tục check code nhanh lẹ tại quầy cùng "bé" dương mình dây.
Phòng mở sẵn nên lên là xông luôn thôi, cảm giác vẫn như bao lần đi review mấy bé mới, vừa xông vừa nhìn ra cửa hóng bé.
Vừa bước ra thì đúng gu rồi em rất xinh nha kiểu trong trẻo dành cho mấy thánh nào thích nàng thơ
Mặt trái xoan tóc dài mắt to tròn nói chung là xinh.
Bé này nhìn rất trẻ tuổi con le le ,sau màn chào hỏi đá nhẹ qua bờ môi bé trèo hẳn lên hai chân, nhanh trí mình khám phá nhẹ hai trái cam mỹ...abcxyz
Bé dắt qua tắm thư giãn nhẹ tại bồn khúc này cũng bình thuờng không có gì để kể.
Về phần massa khoẻ bé làm đủ lực có bài bản, chườm đá nóng sẽ hỏi khách nóng đã vừa chưa chứ không làm đại, +1 điểm tinh tế.
Sang phần mệt vòng một của bé to vừa phải mà săn trườn nuru thì khỏi bàn, lướt theo từng đường lưỡi dọc cơ thể. Tiếp tục khám phá bé ở tư thế 69 quen thuộc cuối cùng cũng đầu hàng, nhưng không có cia nha.
Bé tắm lại kỹ cho mình còn ngồi nói chuyện một lúc bé trao nụ hôn trước khi tạm biệt
Bé 21 face xinh có thể nói xinh nhất từng đi từ lúc dubai mới mở tới giờ
V1 hệ cam mỹ theo mình là vừa với dáng bé
V2 không có lipit
V3 vừa phải không to
V4 gọn gàng rất khít tuổi teen
Bé rất đáng đi nhé. Còn 1 bé 35 nữa mà bé đang đèn đỏ hóng bác tiếp theo review @Butterfly-Hunter kkk
Tic: điệp vụ onsen1
Tip= tic

Butterfly-Hunter

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
22/10/21
Chủ đề
15
233
129
Cần Thơ
0 ₿
Nghiện mà ngại - xạo xạo
Mà kèo sau khó quá bác réo @Ngũ Thân Vương hay mấy bác khác đi , đợi t hơi lâu à

• Like
Điểm cảm xúc: XkCantho

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
50
443
419
0 ₿
Dạ cảm ơn huynh @XkCantho đã có chuyến trải nghiệm và phản hồi ạ
Cơ sở rất hân hạnh được đón tiếp và phục vụ những lần trải nghiệm sắp tới của huynh ạ ! Chúc huynh nhiều sức khỏe .

• Like
Điểm cảm xúc: XkCantho