Tê tái đêm giá lạnh

Lượt xem: 12,797

Destroy

Binh Nhất
Bé Tập Massage
16/8/16
Chủ đề
3
19
2
37
0 ₿
Chào các bác
Tình hình là qua e caffe với mấy đứa bạn xong đi về ngang qua Phụng Thủy gần bến xe Miền Đông hứng quá nên em vô test thử luôn
Em với đứa bạn đi vào trong thì không gian khá rộng cơ sở vật chất tốt
Em đi vé Vip giá 300k thanh toán tại quấy tiếp tân xong locker dẫn vô hỏi anh có quen ai yêu cầu không do lần đầu nên em bo 100k kêu cho a e nào chịu quậy tí
Trong phòng xông có xông hơi và khô đầy đủ. Xông hơi xíu thì bé vào. Em nghĩ chắc 16 đến 18 khá trẻ. Nói chuyện khá vui vẻ. Bé tên Trâm
Massage khỏe e bỏ qua luôn
Massage mệt em mới đam mê. Ngồi vào ghế thì lần đầu em mới thử chứ trc em toàn nằm giường. Bé kêu em ngồi ghế đi anh làm em hơi e ngại. Bé kéo áo xuống lộ hết vòng 1 bánh mì kẹp thịt đi lưỡi đầy đủ và BJ hết đúng ý em. Em nó có mấy chiêu rất hay làm em đê mê nên em làm luôn 2 Shot 1 ghế 1 giường lần 2 thì em nó bảo đuối nên thỉnh thoảng vẫn HJ nhẹ. Các bác nên đi
Tổng thiệt hại em tic 300k tip 1500 locker 100k do cái em đi xe hơi với đứa bạn nên hơi quá tay chứ thường thì em không vậy

Tinhoi88

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
17/7/16
Chủ đề
3
122
3
24
0 ₿
V
こvậy là bác lam 2 shot ma tip 1500k hả. Trời ơi bác sang thế.

techim

Binh Nhì
Bé Thích Massage
12/5/16
Chủ đề
2
76
16
42
0 ₿
E này minh vua RP roi,2 shot 500k thoi,bác phá giá rồi

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,639
30 ₿
chào bạn cho mình hỏi ms này ở đường nào vậy,share mình vài số hot và nhiệt tình với nha,tks bạn

Destroy

Binh Nhất
Bé Tập Massage
16/8/16
Chủ đề
3
19
2
37
0 ₿
Nay em buồn nhớ lại hôm ấy lại tranh thủ đi cho nóng
E lại đi Vip 300k Vô phòng thì ôi thôi sao khác lạ bất thường e ko hiểu lí do bác nào đi nhiều chỉ em với. Phòng trước e vào xông ướt xông khô WC trong phòng hết ghế ngồi này nọ phòng rộng khá đẹp. Thế mà vô phòng này chỉ có xông ướt ko có phòng xông khô WC ở ngoài luôn ghế ngồi cũng nhìn chẳng đã bằng phòng trước e vào. Làm tâm lí e hơi hoang mang
Thôi kệ đời e vô xông hơi cái trc đã tính xông khoảng 5 đến 7 phút gì thì em vào. Câu đầu tiên em hỏi phải phòng vip ko e. Em nó nói câu để em ra hỏi cho anh. ĐM em lại thôi kệ. Em nó mặt cũng dc mà nc có vẻ chảnh chảnh sao. Tới massage đụng đâu em nó cũng bảo đau. Á đù chứ giờ em muốn anh sống sao. Em ức chế máu lên tớ não. Sau khi out em rửa thay đồ lên nằm trên giường em nó cũng ko cho bảo em mới trải giường lại a nằm chút nhăn em phải làm lại. Dcm . Em hỏi ngay câu em tên gì mà đáng lí phải hỏi từ đầu. Em nó phán: anh hỏi chi vậy
Em bảo để lần sau vô anh chạy chứ làm gì. Thế em nó quê ức chế ko nói tên nên các bác đừng hỏi em bé tên gì. Do em uất ức viết xả tress cho các bác đọc thôi. Sẵn xin các bác cao thủ cho em mấy số hot em yêu cầu chứ ko em lại ức chế tội em

FASDES

Tập Sự
Nhập Môn Massage
8/5/16
Chủ đề
0
179
2
33
0 ₿
Quá dữ , 2s tip 1k5 , tầm đó check hàng fê lun .. ak mà thôi .. mừng bác dzui dzẽ .. thanks rp bác ngen :cool:

HotFrankenstein

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
20
170
243
32
0 ₿
Hôm wa cũng mới đi Phụng Thủy, Bác thớt đừng tả chi tiết, vì tả chi tiết nó hok có hấp dẫn bằng chúng ta cứ vào mua 1 vé 300 và tận hưởng. haha