Q.1 Tăng 3 tại massage Dubai LTHG, bé 190.

Lượt xem: 519

sharon

Binh Nhất
Bé Tập Massage
30/12/23
Chủ đề
3
17
14
0 ₿
Chào các bác
Vừa về đến nhà tắm xong cái lướt diễn đàn thấy ăn nguyên quả phốt. Nay tăng 3 rồi hầm rựu - kara-massage ở 3 quận GV - TP - Q1 về nhà Q7. Chia sẽ mấy bác về bé 190 thuộc dạng chơi hết mình với tui.
Sau lần đi vuốt lướt tui tăm tia muốn tìm một bé skill ngon tý, được mấy anh em kêu gặp 101 ngon lành , tờ râm, nghe khoái chạy thẳng đến nơi . Chỗ này mặt tiền dễ kiếm, đến nơi có chú bv bảo để xe đó chú sắp, rồi đưa tui cái thẻ xe , xong lên quầy. Gọi số 101 quầy báo bé vừa lên tua, nhưng kinh nghiệm quầy khá dầy dặn biết gui tui bèn tư vấn tui mấy số, chọn số 190 . Lần này ghi note lại 190 liền để về còn nhớ số review .
Thang máy đưa lên phòng tui vào xông hơi cho nhã mùi bia . Ngồi chưa được 5ph bé vào , tay xách nách mang một giỏ đồ nghề, khăn , .... bé chào tui. Giọng bé không ngọt ngào kiểu miền tây mà hơi nặng tý . Thôi phần chính đây, trang phục bé mặc 10/10 nguyên bộ đồ mỏng te lấp lo cặp ngực nhìn mà thằng nhóc cứng lên luôn . Thời gian vé 2 tiếng nên lúc đầu ngồi nói chuyện với bé một lúc xong vào tắm, bé cỡi từng mảnh vải rồi bước vào tắm cùng, đỡ ngại hơn nhỉ.
Tắm chung bé có hỏi gội đầu không, tui ok và bé lấy xà bông gội đầu, gội xong tắm mình , xong xuôi bé hôn lên ngực tui bé đi lưỡi từ trên xuống dưới, bắt đầu bj , tui tranh thủ xoa bóp cặp ngực bé, hàng fake nhưng bóp sướng , bóp bóp hồi hứng lên bắn luôn trong bồn. Bé tắm lại rồi đưa lên giường.
Lúc đầu bé để tui nằm sấp và đấm bóp, cũng tàm tạm nhưng hồi bé lấy đồ chơi ra , mấy cục đá nóng , rồi nguyên cái gối nóng nóng đặt lên , phê nha. Để hồi trong lúc đó bé đấm bóp tay chân xong bé lấy mấy cái đó ra và thư giản.
Thư giản lần 2 : tiếp tục món mới bé lấy chai dầu đổ lên và dùng cặp ngực bé trườn lên, ui đã đã . Vừa trườn vừa đi lưỡi làm tui nổi da gà đến hồi chịu không nổi tui nằm ngữa lại là thằng nhóc bật dậy, bé lấy cạ cạ úi xem xém chết nha. Sau đó bé trườn lên để cặp ngực tui xoa bóp hồi rồi trường xuống bé bj, tui lần này trụ được lâu hơn nên thấy sướng lâu hơn một lúc. Và lần thứ 2 bé vắt kiệt tui. Sau bé lau người rồi để tui nằm đó bé massage lại và 2 đứa tâm sự, thời gian cứ trôi một cách chậm rãi khi tui thấy bên bé rất lâu tưởng lố giờ nên bảo bé tui tắm lại, y chóc bé vừa tắm xong mặc đồ vào cho tui vừa đúng 2 tiếng. Bé còn hỏi sao tui canh giờ hay vậy, tui bảo bị sếp dí quen rồi hihii.
Ôm bé tý rồi ra thang cùng bé , lúc vào thang có 2 đứa nên được thêm một lúc ôm bé hôn hít tình cảm nữa.
Túm lại bé 190 là một bé lần đầu gặp nhưng rất nhiệt tình , rất hài lòng cho lần sau gặp lại.
Vé tui đi là onsen 2 tui có cái mã giảm còn 960 tip 1200 .

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ cảm ơn huynh đã ghé thăm và trãi nghiệm dịch vụ của đặt khu bên em ạ:2onion35::2onion35:..Chúc huynh ngày mới nhiều sức khỏe ạ...

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC