Chém Gió Tản mạn chia sẻ cuối năm

Lượt xem: 722

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
885
41
1 ₿
Sau buổi massage hôm nay (chắc chốt năm cũ tại đây luôn), tự dưng có đôi chút suy nghĩ, lên đây chia sẻ cùng mọi người. Bác nào thấy xàm thì có thể bỏ qua.
Mình là thằng thích massage dạo, nghĩa là trước giờ đi cao lắm là 2 lần cho 1 số, còn lại toàn đi 1 lần. Thậm chí những cơ sở nào tào lao thì mình cũng chỉ vào 1 lần rồi té. Có điều năm 2023 là năm mình quay lại 1 cơ sở nhiều nhất, và cũng đi 1 số nhiều nhất, phá vỡ cái tiêu chí ăn chơi của mình bao lâu nay.
Và cũng nhờ trải nghiệm này mà mình đã làm dày thêm kinh nghiệm về các bé massage để có thể chia sẻ cùng các bác.

Đứng ở vai trò là người đi chơi, thường anh em sẽ hay nghe locker hỏi: "Anh trai thích bé như nào? Gu anh trai là gì để em sắp xếp ..." Chắc ông nào cũng nghe. Và thường thì các ông hay trả lời là gì? Thực ra các ông trả lời cái méo gì cũng không quan trọng vì nó sẽ gọi theo tour. Tuy nhiên giả sử locker nó làm đúng ý các ông nói, thì nó sẽ ảnh hưởng đến thì tương lai gần như nào. Mời các ông xem tiếp:

1. Vếu:
Có lẽ nhiều ông giống mình, sẽ hét to "Vếu bự, càng bự càng tốt nha"
Các ông đã sai. Vếu bự giờ đa số hàng fake. Một số em mới làm vếu, sẽ cấm các ông se (hãm vl, mặc dù mình éo bao giờ thèm se), sẽ không dọng vếu vào mặt các ông. Một số em làm vếu xịn, thì sẽ mạnh dạn dọng liên tục, khiến các ông ngộp thở thì thôi. Ngoài ra, nếu gặp trúng mấy em vếu bự nhưng đã có con, thì nó chảy, dòm ko nứng nổi luôn.
Một số em vếu real, to đẹp thì cực chảnh. Nói thật các bác là gặp mấy em đó, bỏ ra vài triệu đi chơi, nhưng cảm giác mình bị mấy em ấy chơi. Chứ mình éo chơi đc gì.
Như vậy chỉ có những em vếu fake, và vếu yếu thì mới nhiệt tình. Các em ấy thường dùng service để bù đắp khuyết điểm. Cá nhân mình thích và cưng mấy em vếu yếu hơn.
Bên cạnh đó, năm nay mình gặp rất nhiều trường hợp đụng vào vòng 4 là kêu đau, trong khi mình không móc, cũng không thọt vào trong, mà mấy bé kêu đau, ko hiểu nỗi luôn. Hình như dạo này lắm ông móc cho cố vô, nên các bé phòng thủ sạch, cứ chạm vào là la đau trước đã.

2. Độ tuổi:
"Phải trẻ nha em" "OK anh giai". Sau đó là 1 em U30 xuất hiện :))
Đùa chứ, yếu tố này vô cùng quan trọng nha. Anh em mình càng già, càng thích gái trẻ. Càng trẻ lại càng ưng gái già. Dĩ nhiên bỏ qua U30-U40.
Minh tạm phân độ tuổi các bé thành 3 phân khúc
- Đầu tiên là 19-21 (nhỏ hơn 19 thì bỏ đi nha các bác)
Ở phân khúc này thì phải nói là về mặt hình ảnh là ngon. Không gì để chê, thậm chí có những bé hơi yếu, nhưng vẫn ngon.
Đa số đều hàng real, khó có hàng fake ở phân khúc này.
Tuy nhiên, phân khúc này nói thẳng là đi cúng tiền, chứ còn service thì các bé chả biết cái gì, massge khỏe thì như đập muỗi, massage mệt thì không biết cách tạo cảm hứng, có bé sục như cái máy, có bé thì còn không biết khi nào mình sắp ra, có bé dính tí tinh vào mồm là ọe luôn.
Được cái là nếu gặp những bé mới vào làm vài tháng, thì các bé ấy đa số là ngoan, nhưng vào tầm 1 năm, thì các bé ấy bị mấy cha mắc dịch lừa nhiều, nên các bé ấy cực kỳ đề phòng mình, khiến không khí ngột ngạt, không thoải mái cởi mở.
Đó cũng chính là điểm yếu của các bé tầm tuổi này, tâm lý rất yếu. Rất mê trai đẹp, khoái mấy chú 2x cool ngầu, mặc dù méo có xèng, và rất dễ bị lừa (toàn bị mấy thằng đó trap và mượn tiền). Chưa kể, đi làm còn yêu đương, thường hay off, đến giờ vào làm, bạn trai nó nói gì đó, khóc tu tu, méo làm cho khách.

Tiếp theo là 22-26
- Phân khúc này theo mình thấy là sung sướng nhất anh em à. Cái gì cũng có, bỏ tiền ra cảm thấy viên mãn. Các bé tầm tuổi này, thường đã làm qua 1 thời gian, vừa có kinh nghiệm về kỹ thuật cũng như là tâm lý. Các bé vào dòm mặt là biết khách thể loại gì để mà ứng xử. Hầu như tầm tuổi này, các bé đều ở trạng thái chia tay bạn trai, bất mãn bạn trai hoặc là không có bạn trai (hiếm).
Các bé tầm tuổi này cũng đã có ý thức về công việc và cuộc sống, do đó nói chuyện cũng vui hơn. Đặc biệt tầm 25-26 là mấy bé ko ưa mấy thanh niên trẻ trẻ 2x, mà lại khoái mấy ông 3x gần 4x, hoặc 4x. Một số bé thuộc dạng ăn chơi (mình sẽ phân tích sau) ở tầm tuổi này sẽ lộ ra, và service yếu sẽ nằm trong phân khúc mấy bé ăn chơi này. Còn lại hầu như mình đi 9/10 là perfect.

Cuối cùng là 26-30
- Phân khúc này là già dặn rồi. Mấy bé phân khúc này các ông cỡ nào mấy bé cũng trị. Yếu cỡ nào mấy bé cũng vắt cho bằng hết.
Bị cái ở phân khúc này thì ngoại hình bắt đầu xuống, các chỉ số V1,2,3,4 bắt đầu có dấu hiệu xuống cấp. Ông nào đi để ý, các bé tầm này nâng cấp rất nhiều. Nhưng phàm cái gì giả, thì mình lại không thích. Ngoài ra các bé tầm này rất lõi đời, kiểu các ông nào ko phải gu, là các bé làm công nghiệp vcl. Còn đúng gu là quất tới nóc, thậm chí z lén cũng có luôn đối với mấy khách quen. Mấy bé tầm này làm cực nhanh, kiểu vào mấy bé dòm mặt ông, làm rẹt rẹt xong mie nó chuyện, xong nude ôm nhau nằm ngủ. Mình nhớ mãi 1 kỷ niệm, khi đi 1 em ở Tây Thi ngày xưa, quất xong bé cứ như nhộng vậy ôm mình nằm ngủ như người yêu.
Thường mấy bé tầm này nếu đã làm lâu mà tích cóp, thì mấy bé tích cũng kha khá rồi đó. Mấy bé sẽ biến mất trong 1 ngày không xa. Còn những bé còn bám trụ, thường là do gánh nặng gia đình, hoặc là ăn chơi hít cần hít cỏ.

Qua 30 sẽ dạt qua HTGĐ hay là cafe vườn, hay mấy quán massage cỏ, cái đó mình không phân tích nhé, vì mình không đi nhiều.

3. Hoàn cảnh gia đình:
Yếu tố này làm sao yêu cầu đc đúng ko. Nhưng đây là yếu tố quan trọng nhất trong cuộc vui. Nếu các bác sai hệ, cuộc vui của các bác sẽ lâm vào bế tắc.
Do đó cái này chỉ có hên xui, các bác chỉ biết được sau tầm 10-15p nói chuyện với các bác. Sau đó các bác sẽ biết đc cuộc vui mình như nào (dĩ nhiên, đôi khi các bé nói dối, các ông tự biết là dối hay thật nhé, dối hay thật nó thường thể hiện qua hành động và thái độ).

- Các bé có hoàn cảnh gia đình khó khăn:
Các bé này thường làm rất rất rất tốt. Để hy vọng anh em mình tip nhiều hơn, cũng như quay lại ủng hộ các bé ấy. Nói thật là nhiều khi mình thấy thương dã man, thậm chí ám ảnh. Thực sự họ làm để nuôi gia đình, trả nợ cho bố mẹ, nuôi bố hay mẹ bệnh. Họ có thật hay xạo, bác sẽ thấy qua cách họ làm. Người nói dối, họ sẽ kể khổ rất nhiều, nhưng làm như hạch. Người nói thật, họ sẽ nói không nhiều, hoặc tránh đi, họ chỉ chuyên tâm làm sao cho mình hài lòng. Có trường hợp bé kia làm mình ám ảnh, ko dám quay lại luôn, vì cảm thấy tội quá.

- Các bé chả có hoàn cảnh vẹo gì, đi làm chỉ vì ham vui, nghe mấy chị rủ rê hoặc các bé đi làm kiếm tiền ăn chơi:
Vâng, thường sẽ rơi vào mấy bé 19-22 (lớn hơn cũng có, nhưng ít). Đi làm cho vui, dẫn đến việc làm cái gì cũng hời hợt. Thường sẽ có chuyện yêu đương, và kết ông này ông kia. Cũng méo cần khách, thằng nào ko hợp gu thì cút, chị đây méo cần. Thường sụp hầm là sẽ rơi vào trường hợp này.
Ông nào càng quy nạp cho các bé này, thì càng chết. Thường các bé này sẽ chủ động zalo nếu thấy các ông hợp cạ, còn lại là định mệnh của các ông.
Đi chơi gặp các bé này thì sẽ có hai trường hợp. Một là sụp hầm, tức anh ách. Hai là sẽ rất vui, do mấy bé không có lo nghĩ gì, chủ yếu sống vội, sống vui, méo quan tâm đến xung quanh nên không có những câu chuyện buồn.
Có điều hên xui nha, hôm nay ông vào thì vui, chưa chắc mai vào vui đâu, vì bé mà bị thằng khác nó trap, thì bé đuổi ông về.

Tạm thời nhiêu đó, sang năm sau có thêm kinh nghiệm gì sẽ bổ sung sau. Túm cái quần là: "Đi chơi để lại tiền thôi, đừng để lại gì hết". Hôm nay bé nói với mình một câu rất chân thành và thực dụng: "Các anh cho dù có tốt như nào, có cưng em như nào, em có quý như nào thì cũng chỉ là khách thôi. Vì một khi em đã kết thúc công việc này, thì anh sẽ không bao giờ gặp đc em nữa" (cuối cùng quên xin cmn số)

Cung Thủ

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
26/3/21
Chủ đề
27
744
608
0 ₿
Tính ra ông nói hết nổi niềm của ae rồi còn gì, tất cả đều là một phần của cuộc sống, chỉ có phù hợp hay ko phù hợp chả có gì tốt hay ko tốt. Tầm mình tại thời điểm đó như nào thì tự khắc sẽ lựa cách chơi cho phù hợp, chứ thật sự khó mà nói.

Nói chi xa, trên diễn đàn mình đấy thôi, có mấy bác đi trc về rp khen bé nó dữ lắm (có thể là phù hợp với họ... à mấy cái rp ảo thì ko nhắc đến) nhưng mấy bác sau vào ngay bé đó lại ko hài lòng hoặc ngược lại.

Chưa kể tâm trạng ngay lúc đi chơi của mình như thế nào nữa... nhiều lý do mà. Với tui thì mấy bé nó chỉ cần ưa nhìn và lễ phép là mình thích, chứ xinh, body đẹp mà ăn nói vô duyên, EQ thấp thì coi như bỏ :cuteonion34:

À tui hàng 3x nhé bác!

• Like
Điểm cảm xúc: DrStrange, El25 and Đi Tàn Tàn

Cung Thủ

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
26/3/21
Chủ đề
27
744
608
0 ₿
À quên chỗ bác bảo ms dạo, mà đi ms dạo thường sẽ ko book trc, đi tùy hứng nên xác định quay random trải nghiệm. Cái món random này tính ra hấp dẫn và tò mò hơn book sẵn nhiều, đôi khi sẽ tìm đc vàng trong cát một cách bất ngờ!

• Like
Điểm cảm xúc: DrStrange

El25

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
6/3/22
Chủ đề
17
322
192
0 ₿
Đoạn cuối thấm quá. Giờ đi massage thanh toán đủ tic + tip là xong. Không mang theo gì về cả.

• Like
Điểm cảm xúc: DrStrange and Cung Thủ

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
885
41
1 ₿
Chuẩn bác, đi massage dạo luôn có cảm giác hồi hộp. Hôm nay mình sẽ gặp em nào, đẹp hay xấu, nói chuyện có duyên hay ko ... muôn vàn câu hỏi trong phòng xông. Khi bước ra khỏi phòng xông thì ú òa, 1 là nở hoa, 2 là bế tắc. Mình thích cái cảm giác đó, vì bản thân chưa bao giờ thiếu nhu cầu về tình dục, nhưng lại thiếu nhu cầu giao tiếp với phụ nữ, do trong môi trường làm việc toàn bọn boy.

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
885
41
1 ₿
Cũng tính cưa ra, nhưng có cảm hứng viết tuôn ra không hãm được bác. Giống như bác đang xuất, có em nào kêu anh để dành cho shot 2 không :))) Lại nhớ hôm qua bé nói: "Anh dữ vậy dám chơi shot 2 ko" nghe xong muốn bật ngửa xin thua.

• Haha
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
885
41
1 ₿
Mình đầu 4 rồi. Phải công nhận là gặp trúng mấy em xinh như hoa hậu mà mở miệng ra EQ kém, tuột mood vãi đạn. Bữa tui đi cơ sở massage cỏ kia, cơ sở sập xệ thấy ớn, xác định là cỏ, mình đang chờ hà mã hay cá sấu vào. Đang nằm lim dim trong bồn, em ấy bước vào, mình suýt té tưởng nằm mơ lạc vào tiên giới. Đẹp vãi linh hồn, bật mồm nói:"Sao em xinh quá vậy" (ít khi nào mình khen phụ nữ xinh), sau đó em mở miệng ra giao tiếp, suýt té lần 2. Nguyên buổi massage mình im re ko nói câu nào như mẹ với con luôn. EQ chắc điểm âm cmnl, nói chuyện vô duyên vãi chưởng.

• Haha
Điểm cảm xúc: El25 and Cung Thủ

Cung Thủ

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
26/3/21
Chủ đề
27
744
608
0 ₿
Thẻ đỏ rời sân nha bác:cuteonion49::cuteonion49::cuteonion34:

• Haha

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
885
41
1 ₿
Nói thật, gái xinh thì thằng nào chả thích. Có điều mình ngoài con mắt, còn muốn thích cả cái tai và nhiều khi cái tai nó lại quyết định. Từng 1 lần tip bé kia x2 chỉ vì bé nói chuyện quá ư là dễ thương luôn (trong khi body cực kỳ yếu, da ngăm ngăm đen, ốm và V1 ko có). Mình dạng đi chơi hệ tâm lý, chứ không phải hệ sinh lý. Do đó toàn ra lố giờ :))))

• Like
Điểm cảm xúc: El25 and Thich Phong Sinh

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
885
41
1 ₿
Bác có tin là mình đi bao nhiêu lần, chưa lần nào mình đổi KTV không? Có đúng hôm tuần trước bé đó quen mình, nhưng cứ ép mình đổi nên mình lần đầu tiên phải gọi đổi. Chứ chưa bao giờ mình đổi, và cũng chưa bao giờ mình không tip hoặc tip dưới mức quy định cho dù không hài lòng.

Thich Phong Sinh

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
5/12/23
Chủ đề
19
354
414
Sài Gòn
1 ₿
4x toàn vậy mà :) giờ thích nằm tỉ tê ôm hun, sờ mó chứ cho out xong cái hết vui.
Mà chắc bữa giờ bác dính ca nào đó trẻ mà làm cho bác bực nên bữa giờ thấy bức xúc cả tháng nay rồi, giờ mới xả ra hết nè kkk

• Like

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
885
41
1 ₿
Bác tinh tế đó, thực ra viết bài này cũng ko hẳn vì bực bé đó, mình cũng tính viết lâu rồi, để tổng hợp lại kinh nghiệm cho các bác, cũng như thỉnh thoảng có dính bùa yêu thì vào đọc lại để tự giải.
Và cũng một phần vì mới đi massage về gặp 1 bé nói chuyện rất đúng những gì mình muốn nói, nên mình viết ra luôn thôi. Chứ chuyện bực mình kia mình bỏ qua rồi.

rùa con

Binh Nhì
Tiểu Đệ Massage
13/1/18
Chủ đề
2
374
275
0 ₿
Thik nhất đoạn cuối, một khi em nó rời công việc đó thì “khách ko bao giờ gặp lại đc em” và thik nhất đoạn “đi chơi chỉ để lại đủ Tic và Tip”. Khuyên các bác chớ dại cũng cấp thông tin cá nhân của mình nhiều cho các e, có ngày “ăn đòn”.;)

• Like

Cung Thủ

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
26/3/21
Chủ đề
27
744
608
0 ₿
Ăn đòn gì bác nhỉ, mấy bé nó làm tháng 100 củ thì chúng ta là nghĩa lý gì?

• Like
Điểm cảm xúc: Thich Phong Sinh and El25

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
885
41
1 ₿
Ăn đòn với gấu đó bác. Với chả biết đc đâu, lắm bé ăn chơi tiếp xúc những thành phần nào đó mình không biết được, mình có gặp mấy bé hút cần hút cỏ rồi, sau đó trộm cắp. Trộm khách thì ko dám, nhưng trộm trong nội bộ mấy chị em.

• Like
Điểm cảm xúc: rùa con and El25

BẠCH QUỶ

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
14/1/24
Chủ đề
6
181
109
0 ₿
đọc bài này của bác xong chắc tỉ lệ sụp hầm còn 10% quá bác kkkk