Massage Khoẻ Tâm thư từ em Thào - quản lý cơ sở massage khoẻ Thảo Môc

Lượt xem: 11,522

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Thảo Mộc Spa

Binh Nhất
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
15/11/23
Chủ đề
5
39
109
0 ₿
Mấy ngày vừa rồi, em lên diễn đàn đọc kỹ từng comment, từng nội dung các anh góp ý, khen, chê....và sau đó, em họp nhân viên để hướng dẫn, trao đổi lại với các bạn.

Mục tiêu của Thảo Mộc tân bình là muốn làm một cơ sở massage thuần khoẻ, bài bản để phục vụ các anh lâu dài, các anh trở thành khách hàng thân thiết của bên em.

Chính vì vậy, các góp ý của các anh như việc bé D lễ tân chưa lễ phép em sẽ chấn chỉnh và đang tuyển thêm lễ tân chuyên nghiệp hơn khi sang cơ sở mới.
Việc góp ý tay nghề aroma chưa đồng đều em đang tiếp tục đào tạo nhân viên mỗi ngày.
Việc giờ giấc chưa chuẩn sắp tới em đã yêu cầu điều chỉnh.
Cơ sở vật chất bên em đang nâng cấp lên cơ sở mới và sẽ đi vào hoạt động sau 1 tuần nữa.

Thay mặt cơ sở, em chắc chắn các anh sẽ có trải nghiệm tốt hơn, cơ sở vật chất tốt hơn, phòng riêng biệt lập, máy xông tinh dầu, phòng xông hơi, xông khô, chỗ để xe rộng rãi, an toàn ở trong nhà....
Và em vẫn rât mong được tiếp tục nghe góp ý từ cộng đồng để cải thiện dịch vụ.

NHƯNG, em cũng phải xin phép chia sẻ những khó khăn của chúng em, của nhân viên khi làm việc ạh.
Đầu tiên, cơ sở của em là thuần khoẻ, giá vé 359k và các anh có thể tip 50-100-200 hoặc không tip thì nhân viên đều vui vẻ như nhau.
Tuy nhiên, bên em muốn việc massage phải đúng các huyệt đạo, phải chuẩn bài như aroma nguyên thuỷ, nên bài massage của bên em có sâu hơn, kỹ hơn ở các vùng huyệt, trong đó có một số huyệt nhạy cảm.

Nhưng, không phải vì thế mà bên em sẽ cho phép nhân viên làm bậy (HJ, BJ....như nhiều anh đề nghị).

Và cùng vì thế, nên nếu các anh vào, tập trung nằm nghỉ ngơi, thư giãn và cảm nhận, các anh sẽ cảm thấy bài của Thảo Mộc hiệu quả như thế nào, tác dụng như thế nào cho sức khoẻ, lưu thông khí huyết...

Phần lớn các anh khách từ diễn đàn đều rất đáng quý, rất dễ thương và có những anh tỉ tê nói chuyện, góp ý, chỉ bảo bọn em. EM RẤT BIẾT ƠN VÌ ĐIỀU ĐÓ.

Nhưng có một số anh hơi đi quá, khiến nhân viên không thoải mái để massage cho anh, và cũng khiến anh mất vui. Em hy vọng các anh hiểu và không nên rơi vào trường hợp này

1. Có anh không chịu mặc quần lót giấy bên em chuẩn bị, mặc dù bên em đã chọn quần size đủ rộng cho anh. Quần lót giấy vừa sạch sẽ, an toàn cho cả anh và nhân viên.

2. Có anh liên tục mò tay vào áo, vào quần NV, thậm chí hơi thô bạo. Các bạn nhẹ nhàng lấy tay anh ra thì anh vẫn làm tiếp. Các bạn tránh né thì anh bực ngay và có anh còn mắng chửi cả NV và quản lý

3. Có anh khi vuốt đến các huyệt ở tuyến tiền liệt, việc bị kích thích là bình thường. Anh hỏi thăm nhân viên có HJ ko, có BJ không cũng là chuyện bình thường. Nhưng khi NV giải thích và từ chối HJ, BJ thì anh nổi nóng, bực bội, thậm chí bỏ về. Nếu anh cứ nằm thư giãn, anh sẽ có trải nghiệm rất khác. Vì nếu cần HJ, BJ hay thậm chí *** sẽ có các cơ sở khác rất nhiều ngoài kia

Em rất hy vọng các anh hiểu, thông cảm cho chúng em. Nếu có gì không hài lòng, anh cứ góp ý với em tại cơ sở.
Em sẽ rất biết ơn vì điều đó.

Và rất hy vọng, các anh và cộng đồng vẫn ủng hộ bên em, góp ý nhiều hơn để bên em cải thiện và nâng cap dịch vụ

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,954
1,938
Hồ Chí Minh
0 ₿
Mình thấy phù hợp vs sở thích của anh em lịch sự,lớn tuổi.
Tìm đến cơ sở chỉ để nằm nghỉ ngơi,tận hưởng không gian riêng tư,có em gái ngồi bên tâm sự,chỉ cần vuốt lướt nhẹ nhàng tạo cảm xúc hưng phấn.
Massage giá rẻ thì chỉ nên đến giới hạn đó.
Thế thôi.
Chứ nuôi dưỡng dìu dắt cảm xúc lên bất tận thì không biết việc gì tiếp diễn sẽ xảy ra
Nếu không phù hợp thì không có lý do gì mình book 7 suất trong 4 ngày kkkk

Thảo Mộc Spa

Binh Nhất
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
15/11/23
Chủ đề
5
39
109
0 ₿
Dạ, em rất cám ơn anh đã hiểu và ủng hộ em

• Like
Điểm cảm xúc: Lực phạm

phi[hi

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
31/5/14
Chủ đề
7
70
26
44
0 ₿
Chủ cơ sở người ta nói vậy rất thấu tình đạt lý nhé. Đi massage khỏe mà các bác cứ đòi như mệt rồi mò cua bắt ốc là không được rồi.
Nhưng tui nghĩ, các bác mà làm vậy là những bác không lên diễn đàn, không đọc bài, rồi nghĩ massage nào cũng như massage nào.

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,954
1,938
Hồ Chí Minh
0 ₿
Xong rồi đi trách mấy anh em rp nữa chứ kkk
Ko hợp lý thì ai mà ghé nhiều lần. Rồi còn kẹt tua liên tục nữa chớ. Ko lẽ tò mò để tới mò kkk

• Wow
  • Haha
Điểm cảm xúc: hazuki and Thich Phong Sinh

Thich Phong Sinh

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
5/12/23
Chủ đề
23
466
567
Sài Gòn
1 ₿
Mình rất thích quản lý ghi ra luôn vậy nè. Hôm mình qua cơ sở được bạn Ly làm, cái quần giấy nó nhỏ quá nên làm mình bị rát, bạn Ly chạy ra lấy luôn cái sz to hơn làm m rất hài lòng, còn rót ly trà nóng xin lỗi mình, rất chuyên nghiệp. M vào nằm là nói luôn là m chỉ nằm tận hưởng thôi, sẽ ko động tay chân gì cả, cứ an tâm mà làm nên bạn cũng thả lỏng làm rất nhiệt tình, còn kể chuyện mấy anh đi hơi xa như nào. Quan trọng với hình thức này là lịch sự, nói chuyện vui vẻ, nói cho ktv biết mình thích gì, là mấy bạn chiều hết nấc trong khuôn khổ của cơ sở.

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,954
1,938
Hồ Chí Minh
0 ₿
Mô hình spa hoạt động là vậy mà. Tay vuốt miết xung quanh chổ hiểm. Nhưng mặt vẫn vễnh lên thanh cao thuần túy và lành mạnh.
Dù gì gia đình người thân có hỏi thì nói: Dạ con làm spa chăm sóc sức khỏe trị liệu theo liệu trình.
Nó ko văn minh và kiêu hãnh hơn đi làm massage sao.
Ở massage thường làm cho ra.hết phim đứng dậy kéo quần lên rồi về.
Ở đây chiếu phim ko bao giờ kết thúc

hạng vũ

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
9/10/23
Chủ đề
0
8
16
Tp hcm
0 ₿
Bữa đi bé H, sát vách có ông nào vô đi bé D bảo dân gym mới đi tập về nhức mỏi xả cơ, chê quần lót giấy nhỏ. Đòi k mặc, bé lịch sự bảo quần spa chật thì a mặc quần a, nằng nặc đòi k mặc. Bé kêu k mặc thì e đi xuống k làm mới chịu nằm yên, :))

Thảo Mộc Spa

Binh Nhất
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
15/11/23
Chủ đề
5
39
109
0 ₿
Em cám ơn anh. sắp tới có xoing hơi, xông khô và menu nước đa dạng hơn cho các anh

Thảo Mộc Spa

Binh Nhất
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
15/11/23
Chủ đề
5
39
109
0 ₿
Dạ, nói vuốt lướt làm nhiều anh đọc lướt qua cứ đòi làm lingam.
Bên em là vuốt và nhấn huyệt đến đúng huyệt. Thay vì chỉ làm sơ sơ đến bắp đùi ạh..

Thảo Mộc Spa

Binh Nhất
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
15/11/23
Chủ đề
5
39
109
0 ₿
Dạ đúng rồi. Có khách không ngại khi bị hỏi. Vì các chị mà có đi đến cơ sở kiểm tra, tụi em cẫn nhận và massage cho các chị luôn.

• Like
Điểm cảm xúc: hazuki and Lực phạm

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,954
1,938
Hồ Chí Minh
0 ₿
Cảm nhận bạn H gà cưng của tui. Làm có cảm xúc và trò chuyện ấm áp hem. Kkkk
Ở bé H có cái gì đó làm nhiều đấng nam nhi luôn có sự níu kéo.
Dù e chẳng bao giờ quờ quẹt lên thành trụ kkk

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.