Massage Khoẻ Tâm sự lần đầu đi combo 2 cơ sở massage khỏe ưng ý

Lượt xem: 32,633

Chàngtrai1100

Tập Sự
Bé Thích Massage
5/1/22
Chủ đề
0
72
40
33
Hồ chí minh
0 ₿
Đọc bình luận ông trên kia bảo típ =tic. Có mà điên à. Khoe giàu hay gì. Vé giá cao vậy rồi. Các e có hợp đồng có lương tháng rồi típ 100-200k thôi. Ko lẽ đi 120p 630k típ 600k nữa thành hơn 1tr2 à. Dư tiền quá ha. Bài thì ai cũng được làm như vậy hết giờ thì ra. Có dc gì hơn đâu. Quen bé thì lướt lát hay nói chuyện thoải mái hơn chứ có như massa mệt đâu mà típ = tic. Chịu ông. Tui lúc đầu đi trải nghiệm 5 ngày liên tiếp 5 bé chỉ đi 60p 380k típ 100k thôi. Thấy mấy thằng tây vào làm gói chân 60p cũng típ 100k nó tuần ghé 2 lần kìa.

msg123

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
23/3/22
Chủ đề
0
2
1
0 ₿
Bữa mình đi ẻm còn kể khách Việt là hào phóng nhất rồi. Bọn Hàn Nhật vào không bao giờ tip, hoạ may lắm tip 50k, xuống quầy lễ tân còn than phiền đủ thứ nữa (phòng lạnh quá, tổng thời gian làm thiếu 5p, khăn gấp chưa gọn....) B09

• Like
Điểm cảm xúc: Chàngtrai1100

Bulo

Binh Nhất
Bé Tập Massage
14/10/21
Chủ đề
5
32
8
0 ₿
Haha, cái này gọi là "interest conflict", một bên sợ phá giá thị trường (các em sẽ hư sau này, cho mới chịu làm giống con cá voi biểu diễn mà bác Nguyễn Bá Thanh đã nói) , một bên thì thương hại các em (nếu mình đủ khả năng, giúp các em thêm tiền chợ, hy vọng các em dành dụm cho tương lai thay vì cho Táo apple ăn hay là mấy thằng lừa về đầu tư ảo).

Nếu đắt quá, không ai đi. Nếu giá phải chăng (chất lượng ok) thì nhiều khách. Đó là cái nhức đầu của chủ matxa, họ phải huấn luyện (cùng với họ luôn phải cư xử hợp lý với người làm, không chà đạp; win-win cho cả hai ) con cá voi của họ trong mọi tình huống, có ăn hay không lúc nào cũng làm với lương tâm nghề nghiệp.

Cảm ơn Ouma Shu bài viết rất là đầy đủ, chi tiết như câu chuyện "trái dưa hấu" của Thầy Trần Việt Quân :)
phút 1:27

Ký tên : một người sẽ không bao giờ thành đại gia bởi không bao giờ muốn chà đạp, ép giá, lợi dụng và bóc lột những người lao động.

Chúc cả nhà một cuối tuần đầy năng lượng và các bé một ngày mới đầy sức sống.

Bulo

Binh Nhất
Bé Tập Massage
14/10/21
Chủ đề
5
32
8
0 ₿
À mấy anh tây dân lao động thường thì tip bèo và họ không có truyền thống tip (ngoại trừ Mỹ) vì thế chủ matxa phải có giá tick cao nếu tiệm họ sống nhờ khách tây. (tiệm có thể có 2 giá, cho Việt và Tây, nhưng rồi họ sẽ bị kiện, thắc mắc...)
Ps: Nga đã bị cô lập, từ coca, nhà đầu tư, hãng máy bay tới công ty dầu mỏ đã rút, hàng triệu người sẽ mất việc. tội nghiệp những người khuyết thị mâtxa ở Nha Trang, công việc sẽ ít đi

Huyphong3022

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
17/12/21
Chủ đề
6
208
96
0 ₿
tóm lại là làm sao để đc lướt vậy bác hiu hiu. Có đc các em vọc 1 chút ko hay chỉ chạm rất nhẹ nhỉ

daiphi

Tập Sự
Bé Tập Massage
26/8/15
Chủ đề
0
19
2
0 ₿
có bác nào cao tay định nghĩa từ Lướt ở đây là sao nhỉ , cấp độ mạnh yếu ... chứ đọc hết cái top này chưa rõ chỗ này là khỏe hay mệt , đọc xong thì chỉ thấy mông lung thoi các bác ạh :)

• Like
Điểm cảm xúc: corleone

corleone

Binh Nhì
Bé Tập Massage
12/3/22
Chủ đề
1
19
24
0 ₿
Chỗ này massage khoẻ, tuỳ KTV sẽ có mức độ lướt khác nhau. Còn lướt là ntn thì mình nghĩ bác nên đi trải nghiệm thực tế sẽ có câu trả lời nhé! :)

• Like
Điểm cảm xúc: Ouma Shu and daiphi

Ouma Shu

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
11/5/19
Chủ đề
19
181
143
0 ₿
Ở Joko này thì cứ đi em nào đến lần thứ 2 thì tui thấy đều được lướt cả bác à. Đi càng quen thì lướt lát nhiệt tình càng đậm (Trừ mấy bác nào để mấy ẻm ghét thật thì tui chịu). Còn vụ vọc như bác nói thì tui ko biết vọc ntn rồi. Kiểu cầm nắm luôn ấy thì tui chịu nha bác, dù sao đây cũng là spa khỏe chính cống. Cứ đi và trải nghiệm thử đi bác.

• Like
Điểm cảm xúc: Roij, Huyphong3022 and emhamvui

emhamvui

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
24/8/13
Chủ đề
2
511
196
0 ₿
Mình biết chỗ matxa khỏe là Massage Việt ở Q.Tân Phú rất ok, ko biết có bác nào đi chưa?

emhamvui

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
24/8/13
Chủ đề
2
511
196
0 ₿
Matxa khỏe thuần túy, đc cái mấy em trẻ, matxa tốt. Cơ sở thiết kế kiểu Nhật, sàn gỗ, nằm dưới đất. Matxa xong xuống có cho ăn miếng súp nhẹ và vài cọng mứt và ly trà.Nói chung cơ sở đẹp và lịch sự.

Chàngtrai1100

Tập Sự
Bé Thích Massage
5/1/22
Chủ đề
0
72
40
33
Hồ chí minh
0 ₿
Bác Cho xin địa chỉ và có bảng giá càng tốt nhé. Mình đi thử trải nghiệm

Thanh Hoàng lâm

Tù Binh
Banned
14/11/19
Chủ đề
5
326
78
33
0 ₿
Có sờ mó gì ko. E út mặc đồ váy hay sao

emhamvui

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
24/8/13
Chủ đề
2
511
196
0 ₿
75 Trương Vĩnh Ký, Q. Tân Phú, đi từ Lũy Bán Bích quẹo vô. Nghe nói mới mở thêm chi nhánh ở Prince Presidence ở Ng Văn Trỗi, nhưng quy mô nhỏ hơn

tkhuynh

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
4/6/18
Chủ đề
0
3
0
36
0 ₿
ui hay đi bên JOKO rất hài lòng , 1 tuần cũng 1~2 lần , co sở sạch sẽ , thoải mái thư giản đầu óc cho 1 buổi làm việc mệt mõi , muốn có gì đó đó phải nỗ lực mạnh dạng lên nói chuyện haha , ko nói nhiều mắc công B07

Người Ngoài Đảo

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
8/4/22
Chủ đề
0
2
0
0 ₿
Mình mới bay vào hcm công tác ở đây 1 tháng, rất thích đi spa massage, Anh Em nào biết chỗ nào hay thú vị chỉ điểm giúp với, đa tạ nè, đẹp và nhiệt tình, không quan tâm về giá cả nhé. chủ yếu em út nó làm mình vui là được. Mình chỉ đi spa massage, không đi massage kia kia nhé Anh Em. Cám ơn anh em nhiều.

Thầy Ông Nội

Tập Sự
Bé Thích Massage
7/1/22
Chủ đề
0
74
23
0 ₿
Bác đi joko đi, ok đó

• Like
Điểm cảm xúc: Người Ngoài Đảo

Mr Lạnh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
27/12/21
Chủ đề
1
33
14
0 ₿
Joko giờ ko được như lần trước rồi. Trong này nhân viên bị ko được phép làm như trước do chủ quản lí. Mới đi nên được cập nhật vậy đó. Hơi thất vọng rồi.