Điệp Vụ Tết Siêu Nuru với 81

Lượt xem: 1,912

El25

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
6/3/22
Chủ đề
17
322
192
0 ₿
Năm hết tết đến được bác @Lục A Ka trao giải Slogan thì cũng tranh thủ ghé Ánh Dương
Do đi buổi sáng nên chỉ có 81 và 2 bé mới chưa có số vậy thôi book luôn 81 và kết quả vượt ngoài sự mong đợi.
Về CSVC lần này đi phòng khác nên không có sự cố gì giống lần trước, sáng sớm mọi thứ để ổn.
Ngồi trong phòng lướt mạng tầm 5' thì bé cũng vô, một bé nhỏ nhắn đúng mình dây chính hiệu. Dạo này có duyên với mình dây quá.
Bé vui vẻ, nói chuyện rôm rả trong thời gian chờ nước thì cũng tranh thủ khám phá sơ qua vòng ngoài.
Màn tắm cũng như bao bé khác điểm cộng của 81 là màn BJ trong bồn như JAV thêm qua mút ngón tay nhìn kích thích gì đâu.
Miệt mài trong bồn mãi không xong thì thôi ra giường cho thoải mái. Ra giường vừa được bé BJ vừa được khám phá V4 nhiều nước buổi sáng sớm thì cũng out sung sướng sau 10', bé mút cho tới giọt cuối cùng.
Nằm nghỉ hồi sức với màn massage đầu và massage khỏe tạm ổn của bé thì cũng hồi được phần nào. Do loli nên trườn ở mức chấp nhận được và ngất ngây bắt đầu từ khúc WC. Vừa WC vừa mơn trớn thằng nhỏ thế là shot 2 cũng bắt đầu.
Lần này không BJ cho ra mà cạ V4 cho ra thì thôi. Bé cạ hết sức, nhiều khi chỉ muốn chui tuột rồi. Cả hai cà hết sức thì cũng ra trong sung sướng.
Đánh giá về 81:
Face: dễ thương, giống hình 8/10
V1: 7/10 - hàng real, nhỏ nhắn xinh xắn bác nào gu vậy tranh thủ chứ qua tết ẻm đi độ cho bằng chị bằng em rồi.
V2: 9/10 - eo bao chuẩn
V3: 8/10 - Hợp với dáng
v4: 9/10 - Cắt tỉa gọn gàng, nước bao la
Service: 10/10 bao nhiệt tình, nhỏ nhưng có võ thậm chí võ công cao cường.
Chốt lại một ngày thoải mái với 81, vượt ngoài sự mong đợi.
Tick = code
Tip = Tick
Cảm ơn bác @Lục A Ka đã tài trợ code.
Chúc mọi người năm mới vạn sự như ý.

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
74
945
435
0 ₿
Bác review là khiến anh em nóng nực lắm :2onion35:! Cảm ơn bác nhiều ạ!

Cung Thủ

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
26/3/21
Chủ đề
27
745
608
0 ₿
Súng khoẻ đạn nhiều, 1 tháng bắn hết 29 ngày :2onion18:

• Haha
Điểm cảm xúc: El25