Bình Tân siêu mẫu 68 bình tân , ngon như lời đồn

Lượt xem: 720

sa ngộ tịnh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
20/12/23
Chủ đề
2
30
13
0 ₿
nay đang ngồi cf chém gió rồi mấy anh em kéo nhau đi nhậu , bia rượu thấm người thì lại đi tiếp tăng 2 ,ngà ngà say mấy thằng lại ngồi rủ nhau đi massage , đứa nói chỗ này đứa nói chỗ kia mình bực quá quay random lại ra dubai bình tân , mấy anh em lại bắt đầu bất hòa lời qua tiếng lại rồi ai đi cơ sở người nấy thích mình với bạn mình chung chí hướng nên về bình tân , vì cách phục vụ bên này chu đáo , thêm mấy bé làm nhiệt tình

thấy bài tả về siêu mẫu 68 ngon quá nên mình qua thử , may là bé sắp xong khách nên chờ không lâu , thằng bạn mình thì đi bé nào hình như nghe bảo mới vô :8onion38::8onion38: thôi của ngon vật lạ để bạn mình chứ chắc ăn mà chơi thôi
sơ qua bé thì face xinh , dễ thương , thêm giọng cute dễ thương em này 2k4 nha các bác
v1 to , chắc
v2 thon nha có cơ bụng nhẹ
v3 to mềm
v4 tỉa tót gọn gàng

3 vòng xuất sắc rồi bàn tới service
phần tắm , em làm ổn vô bồn là tắm cho mình trước rồi hôn hít hun tai nút zú rồi hj đầy đủ không thiếu bước nào , à có bonus chà zú trườn thái lúc tắm nha đi lưỡi quắn quéo người

xong đến phần mệt , từng giai đoạn đồ dầu leo lên người mà trườn nuru ta nói , nhìn nó damdang không tả được , nhìn em nhún nhiệt tình mà mình muốn đút vô ghê , may mới nghĩ thôi không là bé giận luôn mất , đã nhất là lúc em vừa nhún vừa nút cho 2 hạt đậu , phê tê tái không còn gì để nói

nhún xong mình kêu em vô thế 69 đi , em dâng cho mình con hàu , con này múp rụp lại nhiều nước , húp nó đã mà thơm tho càng húp càng nghiện , lúc này em chăm sóc thằng em mình , mút nè , đá đầu nè , bi nè , thân nữa , em làm không chừa chỗ nào nhất là khúc liếm ngay bẹn á , nó tê tái đưa mình lên 9 tầng mây luôn rồi mình bào anh ra đây , em lại bú mạnh lên rồi mình bắn luôn trong miệng bé xong việc em lấy khăn lau lại người mình đưa mình tắm rửa lại rồi mình ra về
tic 640
tip 800

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
233
1,856
1,356
0 ₿