Gò Vấp Sắp gặp lại Ánh Dương

Lượt xem: 565

tonycan

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
27/2/24
Chủ đề
2
9
7
tp hcm
0 ₿
Năm ngoái về Gò Vấp, lần đầu ghé Ánh Dương không nhớ số KTV, lần hai là em KTV 21, lần 3 kết luôn với em 29, biết tên em là T......Rất dễ thương mà sao ít bài report cho em. Em có dáng cao, mịn màng, vòng 1 real săn chắc, có 1 nét đặc biệt ở ngực tui không nói ra để các anh em trải nghiệm rồi mới thích, tui không phải dân chuyên nên không dám tận dụng vồ vập em, em cũng hiểu và dẫn tôi đi tới đích tuyệt vời. Ra về với tâm hồn thư thái, hứa là gặp lại em. Cũng lân la hỏi em giới thiệu về những em ktv cùng cơ sở, em cũng nói hình sao thì người vậy, các bạn khác cũng đẹp và tận tình. Khi về còn được em trai tiếp tân cho 1 thẻ VIP DUBAI, không biết bây giờ còn dùng dược không. Tháng tư này lại có dịp về ghé thăm em 29 như đã hứa. Quên không nói chút về mấy em trai lễ tân, dù cả mấy lần đều không biết có lệ là tip cho lễ tân và locker nhưng các em vẫn rất tận tâm tiếp đãi, có 1 lần tui cũng đổi KTV vì không đúng gu nhưng cả KTV (tôi có xin lỗi em) và các em phục vụ đều vui vẻ. À mà không biết các em lễ tân có thể cho coi hình KTV trước không nhỉ ?
Với các anh em đồng dâm, tôi khuyến nghị hãy ghé Ánh Dương. Các anh em sẽ không thấy thất vọng đâu.

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
74
945
435
0 ₿
Cảm ơn anh đã ưu ái và dành tình cảm cho Ánh Dương cũng như các bạn nhân viên!
Thẻ VIP anh đang sở hữu anh ghé và sử dụng lúc nào cũng được ạ. Nếu muốn gặp lại 29 thì trước khi ghé anh inbox cho Lễ tân để coi lịch bé heng. Tại quầy lễ tân anh có thể xem hình tất cả các bé đang trực ạ.