Q.12 RP Massage Q12 Massage Hồng Lĩnh Nguyễn Văn Quá trả RP cho e 29

Lượt xem: 4,648

Chú Chim Sẽ

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
8/4/22
Chủ đề
2
7
2
0 ₿
1 buổi chiều nắng gắt sau nhiều ngày đi check hàng tuốt Nhà bè e Truyền (check ngay lúc e nó thi tốt nghiêp THPT lun mới ghê, sáng thi Văn, trưa ra 2 nháy rùi vô thi Toán), tự nhiên nứng sản thèm massage.
Mà massage quanh mình thì mình full số hết lâu rồi. Ngồi lọ mọ dò quán mới. Thấy có anh em đồng dâm lên rp quán Hồng Lĩnh bên Nguyên Văn Quá gần nhà. có tag cả chủ xị @Massage Hồng Kông . Bèn pmm nói nhu cầu và dc tư vấn 3 e : 08 , 26, 29 .Mới đầu book 26 mà e nó đèn đỏ nên thôi chuyển qua 29.

Lên phòng ngồi xông hơi đợi e nó . dc 10 phút thì e nó vào.Ấn tượng đầu tiền là tướng loli hợp ngay gu mình, mặt xinh + dâm ngầm. Nói chuyện thì dễ thương. Má, chửi thề trong bụng luôn, mặt giống giống nyc cấp 3, ko biết ông Trọng đào đâu ra e này.
Các bước tiếp theo thì anh em biết rùi đó. 1 cái trong hồ bơi, 1 cái trên giường.
Mà e này đúng dâm ngầm, liếm toàn thân mà cứ tới thằng nhỏ lại vuốt nhè nhẹ nhè nhẹ, rùi thủ thỉ : "sao rùi, chịu nổi hok, bú cu nha,: rùi cười khúch khích. Má , a e thấy mất dạy ko, lúc đó mà trong túi có bcs chắc e đè ra làm liều luôn quá.
Đánh giá tổng quan cho anh em :
+ Massage khoẻ: hơi kem, chỉđiđá nóng vớiđấm bóp, nhưngđược cái làmđủ giờ.
+ Massage mệt :ổn,đúng gu e nên e lại càng dễ tính, nhưng nếu so 1 số e khác thì skill chưa ngon lắm, cần bổ trợ thêm. Em này có ưu điểm là biết nói chuyện nên ko sao. E thích dc cảm giác 1 tay tâm sự, 1 tay móc bím :V :V

Face : 8/10
V1: hệ cam, hàng real, bóp vừa tay
V2: eo thon, dù e nó nói 1 ngày quấ t 4 ly trà sữa
V3: vừađủ, bópđã
V4:ko mùi, vẫn để lông, húp dc

Tic+ Típ cho 2 shot: 1400k . ra về làm thêm tô mỳ 2 trứng.
Đi vội không có hình, nợ a e sau

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Hồng Kông

Massage Hồng Kông

Hạ Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/1/19
Chủ đề
7
224
69
0 ₿
giải cứu diễm my đi cả nhà ơi

Đính kèm

79.1 KB · Lượt xem: 248

Chuonq Wook Wee

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
8/7/22
Chủ đề
23
224
161
Sài Gòn
15 ₿
Bớt đào mộ, con bé nghĩ mấy kiếp giờ còn đào lên =)).