HTGD Review gội đầu dưỡng sinh cô 3 và Hi Tân Bình

Lượt xem: 4,680

lonely8x

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
1/10/23
Chủ đề
9
48
77
Mỹ
0 ₿
Hi các anh em, Mình có sở thích gội đầu. Sau vài năm đi kiếm lúa xứ người về lại xì gòn thì thấy mấy thể loại gội đầu dưỡng sinh mọc lên như nấm. Thế là bon chen đi thử xem thế nào.

Lúc đầu mình tính đi Hi với mấy anh chị thì họ không có chỗ nhiều người sớm nên đành tìm chỗ khác. Thế là google thấy gội đầu cô ba cũng có review tốt nên gọi grab đi ngay.

Quán ở số 4 Bạch Đằng, đường này đông xe, chị google để sai vị trí nên khuyến cao a e kg nên chơi dại book xe nhé. Khó lắm đấy.

Đánh giá menu thì combo bên này kg có nhiều combo như bên hi, được cái gội đầu nhiều giá. Phù hợp ai thích gội đầu thuần. Chứ mấy cái khác nhìn giá khá cao, ví dụ thêm bóp chân 15p là 85k, massage chân đoàn hoàn gần 500k.

Về tay nghề gội thì mình thấy thua mấy tiệm gội đầu bên ngoài. Kg ấn tượng lắm. Về nhan sắc thì bỏ đi, toàn dưới 5 nút, đừng hi vọng no mắt gì nhé.

4 người gội + massage chân 15p gần 1 củ 4 chưa tip.

Thôi thì cũng nên thử Hi để xem sao. Biết đâu có cái nhìn khác.

Đặt hẹn chạy đến Hi 1 ngày khác, quán tương đối vắng. Do mình chọn combo supervip 600k trước, ai dè khi vào chị chủ nói nam thì tụi em phụ thu thêm 50k. Mình nói giờ anh giả gái còn kịp không em???

Lúc nhắn mình hỏi kỹ nam nữ và giá, đến mới nói thêm 50k. Với mình nó kg nhiều nhưng cảm giác kg vui. Lên phòng thì hóa ra cũng là bài massage thông thường. Tay nghề kém hơn mấy chỗ thuần khỏe xa nhưng bài vở hơi khác, cũng coi tạm đi. Gội đầu ok hơn bên Cô Ba. Bé ktv cũng rất nhẹ nhàng, cực kỳ dịu dàng.

Chốt lại thì thôi xin phép đi lại htgd bình thường. Cảm giác kg có gì đặt biệt cả. Có lẽ trào lưu dành cho giới thượng lưu, mình cũng cày bừa cực khổ nên kg dám thử lần 3.

Hi vọng chia sẻ có ích cho mấy a e nào có ý định trải nghiệm gội đầu dưỡng sinh. À có anh em nào biết quán gội đầu lành mạnh nào có ktv xinh để ngắm thì cho em xin địa chỉ nhe. Thân ái.

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,966
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Mạnh dạn đề cử tiệm htgd Hoàng Vũ.
453 Nguyễn Văn Khối
Tới đây bạn sẽ dc vào không gian ráy tai riêng tư,gội đầu,cổ vai gáy rất hợp lý.
Có thêm massage khỏe cho ae. Dc thao tác bởi dàn ktv nhỏ tuổi xinh gái.
Giá thì không cao như các spa đang hot
Đi về mà không hàu lòng. Quay lại đây kiếm tui mà chửi nhé.
Chỉ là nó lành mạnh quá,tui ko muốn chia sẻ cho anh em. Anh em mình ở đây cần phải có quờ quạng ,đâm đâm khều khều 1 tý,sẽ cảm thấy vui hơn.

• Love
  • Like
Điểm cảm xúc: THOR MASSAGE and lonely8x

Hoa Si Dâm

Tù Binh
Banned
2/5/22
Chủ đề
11
373
242
0 ₿
Cái món thì thì e có hay đi 1 quán gần nhà vì có hớt tóc nên hớt xong nên combo hết luôn nhưng có thêm massage khoẻ là làm gì vậy bác.xin tý rv chi tiết hơn nữa ạ

Prok

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
3/12/17
Chủ đề
13
416
114
34
0 ₿
Qua 30Shine chi nhánh Huỳnh Tấn Phát, có em bên đó hot đấy

FristTime

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
20/1/23
Chủ đề
13
233
115
tp hcm
0 ₿
trời làm khỏe mà cao dữ, vậy bác đi 30 shin đi ngắm mấy e váy ngắn xinh thôi chả dc gì còn tầm cắt gội massage thì ở Tân Phú có Thùy Dương có mấy e váy ngắn mấy e hay dụ gội đầu massage lắm tuy mình hay từ chối mà vẫn bị dụ giá thì total 2-3 xị mấy cái gói tui nêu trên vì là chỉ là tịm cắt tóc có gái xin nên hóa đơn nhiêu thanh toán dzị là dc rồi ko cần bo biết gì cả vì mấy bác đi là mấy ẻm mừng rồi

FristTime

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
20/1/23
Chủ đề
13
233
115
tp hcm
0 ₿
ngã tư sơn kỳ lên trọng tấn á

Lực phạm