Q.7 report bé 19 sala

Lượt xem: 463

joker bến tre

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
2
59
22
0 ₿
mình vô tình lướt trúng mấy bài về em 19 sala , ngó hình cũng xinh mà bài review toàn tốt nên qua nghía thử , văn vẻ mình không được tốt nên chắc viết ngắn ngắn cho bé thôi

ok sơ qua 1 vài nét về bé cưng 19
mặt xinh , cưng
v1 9 điểm vừa tay
v2 8 điểm thon
v3 9 điểm doggy hết nấc
v4 tỉa gọn gàng

cơ sở vật chất hôm mình đi sạch sẽ gọn gàng , nhân viên thân thiện không chèo kéo hay đòi típ

massage khỏe tốt đủ lực , làm đủ bài , lưng với vai gáy tốt , có hỏi thăm chỗ nhức mỏi , với cần lực này kia không

massage mệt thì bé đi thái ổn v1 em không bự như dưa hấu nhưng tròn đẹp , mềm bóp với trườn phee, có lúc vừa trườn vừa le lưỡi dài liếm nhẹ người , cảm giác bé thả đàn kiến lên người á , nhột nhột , chà quanh người rồi xoa xoa bóp bóp thằng em chọc hứng , mình lúc này cũng sờ khám phá body rồi v4 em , em mặc kệ mình dê để mình sờ em cúi xún bú mút thằng em, bé miệt mài mút mình đánh mông em cái mà hình như em hiểu ý quay mông lên mặt mình đưa v4 đang rỉ vài giọt nước quý mời mình thưởng thức , mình mút tay rồi dùng 2 tay banh mông em ra rồi mút nhiệt tình , 2 cơ thể cứ thế hòa vào nhau thằng em mình đã cố kềm rồi mà em còn chơi chiêu liếm đầu ciu nữa nên mình đành đầu hàng mà bắn

vé 299 đồng giá
tip như quy định

• Like
  • Love
Điểm cảm xúc: Súng máy and satan dark