Điệp Vụ Phối hợp tác chiến cùng em ktv số 11 răng khểnh. Hoàn thành nhiệm vụ trong tê tái

Lượt xem: 1,338

Hyuode

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
18/11/21
Chủ đề
9
14
14
0 ₿
Được Mod @Lục A Ka tinh tưởng giao phó nhiệm vụ tại gò vấp. Mang code điệp vụ free onsen lên đường tiến thẳng tới chiến trường Ánh Dương.

Chiến trường này em đã tác chiến vài lần, lần cuối là lúc còn đi chui trong mùa dịch. Vừa đi vừa sợ lây covid sau khi ổn định Ánh Dương lại tạm nghỉ để sửa chữa.

Đến cơ sở lần này mới, khang trang hơn. Các anh locker đứng chào từ cổng đến thang máy. Đến quầy trình code và lên phòng thôi, lướt sơ hình trên bài post thì đã say đắm em 11 với cái răng khểnh dễ thương. Thầm nghĩ trong bụng chắc dễ thương lắm đây. Up luôn vé SexQueen cho nó máu. Ok bù thêm 4 xị.

Lên nhận phòng làm ngụm nước, thay đồ vào xông hơi ngay cho nóng. Hồi hộp quá rồi:4onion25::4onion25:

Phòng xông hơi chuẩn, hơi lên nhanh có điều hơi nóng quá. Có thể do em vừa đi nắng vào. À hôm nay thằng em nổi dậy sớm quá. 4h chiều phải xách ku đi xả ngay.

Xông được 5p thì hết chịu nổi ra ngoài ngồi chờ em. 10p sau nghe tiếng gõ cửa là thấy thời tới rồi. Gặp tiên nữ rồi.

Em bước vào thì mình hơi bất ngờ với làn da trắng mướt, dáng cao tầm 1m62 ngực tấn công mông phòng thủ. Nhưng eo thì ôi thôi nó thon, ko 1 miếng mỡ.
Chưa hết mặt còn giống crush của em ngày xưa, dễ thương răng khểnh. Xin phép nhấn mạnh bề ngoài 9,5đ

Em chủ động ngồi vào lòng lau mồ hôi, tranh thủ làm quen để lát còn tác chiến 2 mặt trận.

Mặt trận dưới nước thì em tắm rửa gội đầu cho cả 2 kĩ càng, bất ngờ em dắt mình ra khỏi bồn tắm. Nghĩ trong bụng
ko biết em nó có lộn vé ko vì chưa làm ăn gì cả.
Mà thôi coi em có trò gì hay ko, thì ra em dắt mình ra ghế trải khăn cho ngồi trên ghế. Em thì quỳ dưới đất bắt đầu đi lưỡi từ cổ xuống thằng em một cách uyển chuyển, nhẹ nhàng thoáng chốc nghe em rên khe khẽ. Rồi đích đến là chỗ nào ai cũng biết, ngồi xem em ăn quả chuối với trứng cút ngon lành. Trái chuối bóng lưỡi, vài giọt nước nhiễu xuống sàn mà tê tái.

Đổi ý đứng lên ko ngồi nữa. Em vẫn quỳ dưới đất để hoàn thành bữa ăn đầy dinh dưỡng, mình thì tê tái nhìn thằng em từ từ biến mất trong miệng em. Trụ hết sức nhưng vẫn ko qua khỏi đành out trong sung sướng. Em mút ko sót giọt nào, ra xong em còn cố ý mút thêm làm mình tê tê rùng mình xin thua.

Em dắt đi tắm để sạch sẽ cho mặt trận thứ 2.

Lên giường có thời gian nói chuyện với em nhiều hơn, em chịu nói chuyện trên trời dưới đất, chuyện đời chuyện nghề. Nghe em kể nhiều chuyện mà mở mang tầm mắt. Cách nói chuyện + massa khá tinh nghịch, đúng là tuổi teen có khác. Đúng gu rồi.

Phần khoẻ bỏ qua vì em quá xinh mà skill điêu luyện. Xứng đáng đánh đổi

Phần khoẻ xong em nằm trong lòng tâm sự chờ thằng em mình hồi phục, tâm sự xong thì mình hành sự.

Bắt đầu hôn em xuống cổ rồi vòng 1, tay thì tranh thủ khám phá thân thể trắng trẻo của em khe khẽ em rướn người bắt đầu ẩm ướt.

Nằm sấp cho em làm nuru, v1 độ là điểm mạnh của em nó ở phần này. Đi lưỡi ko sót chỗ nào từ chân đến cổ, nhìn lén dáng em trên tường thì ko chịu nổi, dáng này doggy thì sướng thôi rồi(phải nhắc lại dáng em quá đẹp quá sexy).

Nằm ngửa lại cho em chà tiếp rồi đến bj, em làm nhẹ nhàng tình cảm, tiếng rên như tiếng hát ru, du dương khó tả. Mò xuống thì thấy em nó ướt sũng từ lúc nào.

Em xoay người thế 69 để mình dễ dàng tiếp cận hơn, cả 2 cùng đưa nhau lên đỉnh.

Đánh giá tổng quan:
V1: to(dĩ nhiên) hàng độ, gu em hàng tự nhiên
V2: eo thon ko có mỡ
V3: tròn nãy nở
V4: sạch sẽ ko mùi, nước nhiều nha
Gương mặt em dễ thương như trên hình
9,5 điểm. Mình để dành 0,5 trong túi để hi vọng gặp được tiên nữ khác đẹp hơn

Có sở vật chất 9đ, mới, sạch sẽ khang trang.

Thiệt hại
Tic: Free Osen + 400k up lên SexQueen. Quả ko uổng phí
Tip: 1300k
Locker: cafe

Quá mỹ mãn cho nhiệm vụ lần này. Một lần nữa xin cám ơn @Lục A Ka

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
141
4,875
4,652
30 ₿
chúc mừng bác làm nhiệm vụ ngon quá nha

• Like
Điểm cảm xúc: Hyuode

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
76
953
441
0 ₿
Cảm ơn bác đã dành thời gian ghé thăm và trải nghiệm dịch vụ Ánh Dương… Sự hài lòng của bác là động lực để cs cùng đội ngũ KTV luôn hoàn thiện mình hơn để xứng với niềm tin của bác.
Trân trọng!