Q.1 Nơi chữa lành tâm hồn - No.79

Lượt xem: 397

MrQcan

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
19/10/23
Chủ đề
3
3
5
Q1
0 ₿
Dạo này thời tiết nắng nóng, tinh thần uể oải, cơ thể thì đau nhức. Thế nghĩ ngay đến Dubai Tân Định để chữa lành tầm hồn cũng như thể xác.

Đến Duabai vẫn như mọi khi các bạn lễ tân tiếp đón niềm nở. Sau khi xem ipad thì quyết định book bé 79 . Bình thường mih sẽ hay gọi book trc các bé quen, nhưng hôm nay thử thay đổi làn gió mới xem ntn

Vào phòng về CSVC thì mih không bình luận gì thêm, mọi thứ vẫn ổn áp. Xông hơi 1 lúc thì em bước vào... Và oh wao đứng hình 5s, đúng làn gió mới mih nói ở trên các bác ạ, em xinh dáng cao, cười tươi và mặc 1 một bộ váy ngủ nhìn oh mà mê ly.

Lâu lắm rồi mới gặp một bé mà khiến mih xao xuyến ngay từ đầu như vậy, rồi em nhẹ nhàng từ cử chỉ cho đến lời nói đưa mih vào bồn tắm rửa, em âu yếm mih từng tí một cứ như ng tình trăm năm các bác ạ. Và hôm nay bé cho mih thử cảm giác thế đứng còn bé nằm dưới, mih cứ đẩy vào bé lại đẩy ra cứ thế mà phối hợp nhịp nhàng cho đến khi không còn giọt nào, hix em vắt đến nỗi mà mih tí khuy cả gối lun

Xong hiệp 1 thì bé đưa lên giường matxa khoẻ. Bé tâm sự cug từng học qua gội đầu dưỡng sinh nên bấm cổ vai gáy ok phết. Đang nằm thiu thiu thì bé lật lại cái bụp và bắt đầu màn hãm hiếp. Lúc này nàng tiên nhẹ nhàng ban đầu đã biến mất và thay vào đó là 1 nàng ddcn, cứ thế 2 đứa quần nhau và cug như h1 bé lại vắt sạch, dù đã ra hết cũng không tha....

Tổng kết lại bé 79 mih chấm 9₫ không có nhưng hehe. Chắc một phần hợp gu mình. Nhưng túm lại là một số rất đáng trải nghiệm nhé các bác
Tổng thiệt hai onsn 2 + tip 2tr160
Hẹn 1 ngày nào đó gặp lại bé

• Like
Điểm cảm xúc: bát giới bốc lửa

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
804
339
0 ₿
Dạ em cảm ơn anh đã có thời gian ghé đến nhà Tân Định và có buổi trải nghiệm vui vẻ với bé 79 ạ. Hy vọng anh sẽ dành nhiều thời gian ghé nhà Tân Định để trải nghiệm thêm nhiều bé ạ. Mến chúc anh có ngày đầu tuần thật vui vẻ và nhiều sức khỏe ạ.

hy

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
3/1/24
Chủ đề
1
4
2
0 ₿
mừng bác được chữa lành. Kiểu này lết về luôn rồi.