Điệp Vụ Q.1 Người tình baby 339

Lượt xem: 296

thien2k

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
4/5/22
Chủ đề
31
131
85
1 ₿
Chào ae đồng dâm, nay mình hứng lên nhắn LAK xin code điệp vụ ai dè được trải nghiệm chỉ định ngay 1 bé mới toanh ở cơ sở nên cũng tranh thủ. Tới nơi được lễ tân nhiệt tình tiếp đón bằng 1 tách trà nóng, sau đó check code và dẫn lên phòng xông hơi chờ bé.

Mình xông hơi tầm 10 phút vừa xong thì bé bước vô, vừa gặp thấy bé trẻ genz vừa tròn đôi mươi, dễ thương, mơn mởn, ngoại hình cũng cân đối, v1 cũng vừa tay, bác nào khoái gặm cỏ non thì bé cũng là 1 option. Mình ngồi nghĩ ngơi một lát vừa trò chuyện vui vẻ với bé, sau đó bé dẫn vô bồn cùng tắm, nằm tận hưởng như cảm giác được người yêu tắm cho sạch sẽ rồi nhẹ nhàng đi lưỡi kích thích được một hồi bé hỏi mình muốn "bồn chiến" hay "giường chiến" mà chưa gì đầu hàng bé rồi thì mất vui nên mình chọn làm tình trên giường nên sau đó bé mới tha cho thằng em mình rồi dẫn lên lau khô người lại.

Lên giường nằm được bé massage đầu, vừa làm vừa trò chuyện vui vẻ với bé nên được một lát mình bảo bé nằm úm luôn. Quấn nhau được một lúc kiểu nồng cháy như người tình mới yêu, sau đó bé chuyển qua massage mệt, đầu tiên là trường thái, nuru rồi đi lưỡi khắp người từ dưới lên trên rồi từ trên xuống, rồi đá bi, BJ (nói chung bé làm nhẹ nhàng từ từ), lâu lâu bé ngước lên nhìn mình lại kiểu dâm dâm, một hồi thì thằng em mình cũng chào thua và được bé CIA không chừa giọt nào. Sau đó nằm nghỉ ngơi một lát rồi bé tiếp tục đấm bóp một hồi khoẻ lại thì bé tắm lại sạch sẽ rồi dẫn mình xuống.

Kết lại, style bé 339 kiểu sugar baby nên chơi với bé rất là thoải mái, mình đã có một trải nghiệm khá tuyệt cùng bé.
Cảm ơn diễn dàn đã tài trợ tick.

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
96
829
354
0 ₿
dạ Dubai Tân Định xin cám ơn anh đã dành thời gian và dành thời gian cùng có những trải nghiệm tuyệt vời cùng các bé trải nghiệm . Hẹn gặp anh trong những lần trải nghiệm sắp tới . Xin chân thành cám ơn anh ạ