Bình Tân Ngọc Trinh phiên bản Dubai Bình Tân

Lượt xem: 1,434

sonya blaze

Binh Nhì
Bé Tập Massage
10/8/23
Chủ đề
1
43
18
LA
0 ₿
Nhận được code Bóng Đá của bác @Dory do dự đoán trúng tỉ số trận Indonesia 1-0 Việt Nam. Mình liền sách con chiến mã phi từ thành phố Thủ Đức về thủ phủ ăn chơi Bình Tân. Trước khi đi cũng nhấc alô điện thoại trước cho lễ tân rồi nên đến nơi chỉ còn công đoạn check code thôi. Công đoạn này chỉ cần 1p30s là ok. Lễ tân mời mính chọn số. Thật sự hôm nay cuối tuần mình không nghĩ các bác lại đi đông như thế. Lễ tân báo chỉ còn 3 số mà toàn thấy số lạ ( duy chỉ có em 26 là quen) nhưng ở cty đã xem trước các bài report của các bác rồi thì chỉ nhắm có vài số theo thứ tự ưu tiên: 15-59-52-09-69-79 thì được báo các số trên đều bận khách hoặc nghĩ đi thu hoạch dâu.
Giờ cũng không biết sao nữa nên cũng đành hỏi lễ tân là số nào gần xong thôi chứ chờ vẫn chịu . Thì được anh lễ tân báo có số 09 gần xong. Chờ khoảng hơn 1/2 tiếng được không? Tới đây thì vẫn phải chịu thôi các bác ạ. Vì đợi chờ là hạnh phúc mà. Trong time đời chợ thì anh lễ tân có phục vụ nước uống mì bò nữa. Này phải +1đ cho sự tiếp đón niềm nở và chu đáo của đội ngũ Dubai bình tân.
Xong cũng được dắt lên phòng. Phòng tiện nghi đầy đủ tươm tất sạch đẹp có cả gương trên trần để các bác tác nghiệp cho dễ nữa. Vào thì cũng được a pv mở máy phòng xông hơi ướt và xông khô. Phòng xông thì lên rất nhanh ngồi chút mà mồ hôi nó ra như tắm vậy các bác ạ. Nó đã gì đâu.
Đang ngồi xông hơi thì em bước vào qua lớp kính thì thấy lấp ló đôi gò bồng đào to bự tự nhiên cái nắng ghê luôn các bác. Ra ngồi cái ghế vua vừa nhâm nhi trái cây vừa nhìn em cặm cụi pha nước. Úi cha khúc này nó nắng không thể nào tả nổi luôn các bác ơi. Em khom khom người để lộ cái V3 trắng đẹp còn không mặc sịp nữa. Ta nói khúc này view triệu $ luôn mấy bác ơi.
Xong em qua ngồi lên đùi mình , 2 bàn tay mình thì cứ soa soa đôi gò bồng đào, tay em thì cứ se đầu vú minh, cảm giác hứng lên liền các bác ạ. Em kéo mình qua tắm trong lúc tắm thì chà kỹ mọi ngóc ngách cơ thể. Mình đang phiêu thì em bất ngờ click ti làm giật mình mà phê lắm. Em đi đường lưỡi khắp người. Nước đang đầy mà em vẫn cuối người xuống bj cho mình, được thể mình nhấn đầu em xuống bj dưới nước luôn. Em vẫn không vùng vẫy vẫn từ tốn chậm rãi bj . Do mình ra lâu nên có nói em lên giường chứ bj 1 hồi về chắc bịnh luôn.
Lên giường thì massage khỏe. Nói chung cũng tạm được. Trong lúc massage khỏe em hay kể chuyện ma. Nghe mà nổi hết da gà.
Qua tới phần mệt em click ti hun hít khấp người bj rất cuốn nha mấy bác, em cạ cạ cô bé vô thằng nhõ mình mấy lần mà muốn tọt vô luôn. Cũng may mình kiềm chế được. Rồi em quay xuống bj thằng nhỏ cho mình rồi lại liếm láp lên trên kiss môi nữa mới chịu, chưa hết đâu mấy bác. Em có chiêu cuối hay lắm là lật ngửa bàn tay mấy bác lại và đút vô cô bé của em và em ngồi nhún vừa nhún vừa bj ngoạm chặc thằng nhỏ rồi click ti ta nói chiêu này làm 1p30s là banh xác thằng anh cũng như thằng em luôn. Mình chỉ biết giương cờ trắng đầu hàng.
Xong rồi em cũng tắm rửa lại cho em cũng như cho mình nước súc miệng listerin sạch sẽ nữa. Cảm giác ra 2 cái tích tụ bấy lâu nay nó nhẹ người các bác ạ
Ra thang máy mà quyến luyến bịnh rịnh cảm giác sắp xa em ôm em mà bóp mông vài cái rồi mới về.
Chấm điểm 4 vòng cho các bác dễ hình dung:
Face : giống Ngọc trinh nha các bác mình khó tính cho 8/10 ( khuôn mặt em nó đỏ hồng lên thì oh my god)
V1: 9/10 quá đẹp
V2: phẳn mình dây nha
V3: 8/10
V4: 9/10
Tic : up onsen 2 Tip : mình có tiếp thêm chút đỉnh cho em nó vì em có những gì mình cần
Cám ơn mod đã tạo sân chơi. Cám ơn massage Dubai bình tân đã tạo điều kiện cho mình hoàn thành nhiệm vụ. Cám ơn tất cả mọi người đã đọc

Đính kèm

4.5 MB · Lượt xem: 281
    5.8 MB · Lượt xem: 281
    4.3 MB · Lượt xem: 278

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
218
1,723
1,226
0 ₿
Chịu chơi dữ, chạy từ Thủ Đức xuống Bình Tân luôn =))

• Like
Điểm cảm xúc: sonya blaze