Hỏi đáp Nghi bệnh lậu sau khi đi 1 địa chỉ ở Gò Vấp

Lượt xem: 4,247

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,768
1,540
Xì Gòn
25 ₿
Cứ Bình Dân thẳng tiến, mà vào đó thì chịu khó chờ đến lượt khám, đừng nghe mấy cò mồi nó vào tận đó rủ ra ngoài cho nhanh đó nha bác. Trước mắt bác cứ uống nước mát, có khi cơ đi nóng cũng bị.

• Like
Điểm cảm xúc: Ko Co Ten and rùa con

Hoa Si Dâm

Tù Binh
Banned
2/5/22
Chủ đề
11
373
242
0 ₿
Gò vấp nhiều chỗ massage lắm.nghe bác nói sợ quá.thôi bỏ massage mệt thôi.Đi spa cho lành.

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,924
3,192
Hang Thỏ
64 ₿
Bị j đi khám đó. Đừng có tra google nhiều. Google là cái tào lao nhất.
Suy ra nếu bị thật thì Bro rất xui luôn.

Listerine Cool

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
26/6/23
Chủ đề
10
423
228
Khắp SG
0 ₿
Chán mấy thanh niên thật.
Nhiều ông cứ nghĩ mấy cái Spa là sạch là an toàn thì nên trãi nhiều cái môn này để biết cái đuôi của môn này là gì :2onion2: lúc đó thốt lên: A chỉ biết câm nín khi biết:2onion2:
1 năm tui đi tính vé cũng gần 300 vé ms mệt. Mà chưa lần nào bị. Thậm chí hơn 16 năm nay bương trong cái ms này cũng chưa lần nào bị.
Vậy mà nhiều ông lâu lâu thấy 1 ca nào là hoang mang rồi nào là từ bỏ :2onion2:. Ủa đây đâu phải lần đầu mọi người thấy mà giật tít lên:2onion2:
Tui nói nhiều quá mất hay rồi, thôi thì:
Tui chờ kết quả đi khám của chủ thớt ngày mai.

Địa Linh Tinh

Binh Nhất
Bé Tập Massage
13/4/22
Chủ đề
4
43
26
0 ₿
đồng quan điểm.
Mấy cha cứ làm quá lên, tôi đi biết bao nhiêu năm nay, từ mệt cho đến vuốt lướt, thậm chí lâu lâu HTGĐ, cafe chòi.... vậy mà có bị gì đâu.
Nói thật sợ anh em ghét, một phần do mấy cha có sạch sẽ hay không nữa, đừng hở ra là đổ thừa cho mấy đứa massage này nọ.
haizzzz :6onion17::6onion17::9onion26::9onion26::9onion26:

thichmassageVIP

Binh Nhì
Bé Thích Massage
28/12/17
Chủ đề
2
82
8
HCM
0 ₿
Có mủ ở niệu đạo vào sáng sớm là bị lậu zui, chức bác uống toa đầu giảm bệnh... Chủ thớt có thể cho biết tên cơ sở không?

• Like
Điểm cảm xúc: rùa con

Ko Co Ten

Binh Nhì
Bé Tập Massage
12/1/21
Chủ đề
1
18
5
0 ₿
Cảm ơn một số AE tư vấn địa chỉ khám chữa bệnh. Kết quả là bị lậu thật, có song cầu gram âm (k phải âm tính). Có hình ảnh đi khám để mn k nói mình bịa, ai bên y chắc biết các số liệu này. Mong các cơ sở thường xuyên khám sức khoẻ cho các bé hơn. Có bác sẽ nói chắc gì đi lần đó dính, nhưng mình đảm bảo luôn là hơn 1 tháng nay trừ bữa đó ra thì k có lần nào dính tới tình dục kể cả hôn môi, do bé hay đồ dùng của cơ sở thì cái đó mình k biết.

Mình cũng k có tâm trạng đi phá chén cơm của ai vì nó ảnh hưởng đến sức khoẻ thời gian tiền bạc nên mình mới lên tiếng, với để bác nào có dấu hiệu thì biết đường đi khám. Như lần này xui vì tỉ lệ dính bệnh qua nam không cao.

Hy vọng chuyện này sẽ k ảnh hưởng đến niềm vui của ae, chúc mn năm mới vui vẻ.
(Bữa đó mình đi Win)
img_7816-jpeg.34933

Đính kèm

1,009.6 KB · Lượt xem: 612

Bé chưa biết

Đại Uý
Tiểu Đệ Massage
5/5/18
Chủ đề
44
378
119
Tân Phú
0 ₿
Chia buồn vs bác! Chúc bác mau khoẻ nhá… Tính chiều nay đi đấm lưng mà đọc bài xong thèn nhỏ tụt vào luôn rồi, ăn tết xong đã

Hoa Si Dâm

Tù Binh
Banned
2/5/22
Chủ đề
11
373
242
0 ₿
Nhiều khi bé cũng chưa bị.Bj cho ông nào bị xong lại bj cho ông nên dính.Nói chung nhiều nguyên nhân quán k thể 100% kiểm soát hết đc.Đi mấy cái loại này Xui thì bị thôi.Đợt tui đi đubai có bé kể có ông bị sùi mào gà mà vẫn đi.Bé lúc vạch xem thì thấy nên k tiếp.

• Wow
  • Like
Điểm cảm xúc: Hido86 and Ko Co Ten

Ko Co Ten

Binh Nhì
Bé Tập Massage
12/1/21
Chủ đề
1
18
5
0 ₿