Q.1 Ngày cuối gặp em 89

Lượt xem: 492

Kinhcan6diop

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
15/2/19
Chủ đề
17
78
61
25
0 ₿
Nay ghé dubai mà tâm trạng buồn buồn sắp bị nhốt phải 1-2 tuần dưới quê không được đi nhậu tay vịn hay massage nuru nữa. Gọi book phòng rồi chạy qua , nay cs có cây mai to to nha, gần tết chắc nở đẹp à. Vẫn bị cuốn bới bé lễ tân nhìn hấp dẫn ngay từ đầu bé lại đưa ipad ngồi lựa mà chả rời mắt khỏi bé . Thôi cũng chọn xong được bé lên phòng.
Giờ ngồi xông chịu sao nổi nên kêu pv tắt xông hơi, tui ngồi lướt điện thoại coi mấy bé dancer nhảy nhảy lấy cảm hứng phát. Rồi bé cũng vào, đập vào mặt là nguyên cặp bưởi lấp lo sau cái áo ngủ mong manh. Nhìn vẫn thích hơn là áo xuyên thấu như karaoke.Bé lại ngồi hỏi thăm rồi bắt chuyện nhẹ nhàng, cái buồn buồn của tui cũng được bé làm cho vơi bớt khi an ủi hihihi. Đến lúc tắm tâm trang ổn định hơn, vào bồn bé gội đầu tắm rửa và màn tấn công trong bồn bằng cặp ngực thiên phú của bé. Bé áp vào tui làm sao chịu nổi, bưởi dâng ngập mặt thì cứ tân hưởng ngay và luôn, 2 tay bóp lấy vú rồi mặt úp hít một hơi chuyển qua bên phải rồi bên trái cho đều , tay thì sờ xuống xoa cô bé cảm nhận bé khá bị kích thích và bé cũng đáp lại dùng tay xoa thằng nhóc vuốt ve mân mê nó làm nó cứng ngắt lên bé chỉ chờ thế thôi là bé trườn xuống kẹp thằng nhóc giữa bàu ngực đúng gu tui khoái và thêm phần bj nhẹ trong bồn xem nữa out luôn rồi may bé cũng biết cách vừa nương vừa thả cho tui được kéo thêm hiệp.
Massage khỏe khá ổn, cũng như mấy bé khác có đá nóng gối thảo dược đặt lên rồi đấm ấn các kiểu.
Massage mệt bé chuyển qua đổ dầu và tận dụng lợi thế v1 trườn ta nói phê . Bé trườn cực nhiệt tình từ sau ra trước phải gọi không xót chỗ nào luôn chứ, phen này mà tui còn ở lại chắc gặp thêm 2-3 lần nữa cho đã cảm giác này. Tui kéo bé lên bóp cặp ngực mềm mại ấy trong khi bé tiếp tục chăm sóc thằng nhóc đến lúc cao trào bé bj cực sâu cực lâu vừa bj vừa xoa xoa để tui lâu ra nữa, trụ một lúc thì từng dòng tin bắn ra trong sung sướng .
Cái kết quá ngọt ngào từ bé khiến tui cũng thấy đủ đầy cho năm củ.
Hẹn bé sang năm mới sẽ gặp bé sớm nhất , lixi bé luôn chứ hem có dịp gặp được nữa rồi.
Chào bé 89 cùng chúc mấy bác cdmx luôn khỏe mạnh nhiều tiền để còn chăm sóc mấy bé nhé.

Bear666

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
21/10/18
Chủ đề
19
115
89
44
0 ₿
nói chứ lẹ lắm bác ơi, về đi vòng phát là hết tết à. nhớ tắt zalo với xoa *** nha .

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
dạ mừng huynh trải nghiệm tuyệt vời cùng bé kưng ạ... chúc huynh ngày mới vui vẻ :cuteonion41:

atkvina05

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
27/4/18
Chủ đề
14
82
62
39
0 ₿
Cảm giác nằm trong bồn mà ẻm đưa nguyên cặp bưởi vào muốn chết luôn à :cuteonion6: