Q.10 Ngập mặt trong vếu thì bơi ngay vào 168 anh em nhé

Lượt xem: 1,412

brickboy

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
29/1/24
Chủ đề
2
3
2
Hcm
0 ₿
Tối SG mát mẻ, ngồi cafe thì tia đc một em gái đít bự, tròn căng, zú bự mặt xinh đúng gu vl. Cả buổi cafe chỉ nhìn em ý và tưởng tượng úp mặt vô cặp bưởi kia thì phê nhấc người
Được một hồi thì tinh trùng dồn não, lên *** *** của Massage Ozawa ngó các bé thì bắt sóng đc em 168 chuẩn gu, múp vú bự da trắng. Nhắn tin cho quản lý thì vừa hay em lại đang rảnh.
Thế là xách ass qua book liền, lương công nhân thì chỉ dám đi gói Thái thôi, áp mã giảm giá còn 350k cũng hợp lý.
Chỗ này có lâu nhưng cơ sở vật chất vẫn tốt, có vẻ đc nâng cấp thường xuyên. Tới nơi quản lý mở ipad cho chọn, phân vân vl, nhưng cuối cùng vẫn chốt 168 vì múp.
Em bước vào phòng đù má quả đùi căng mọng với cặp zú chà bá lửa làm mình cứng hết cả người. Thủ tục xong xuôi thì cũng nằm lên cho em thịt. Quả là cặp vú trời cho vừa bự vừa mềm, hai hạt đỗ rê đến đâu sởn gai ốc tới đó.
Kết thúc em lật ngửa mình lại vừa sục cặc vừa nút vú má nó phê vkl. Tay mình thì xoa nhẹ nhàng con bướm ko lông ẩm ướt của em, đc 5 phút thì đầu hàng, bắn cao phải tầm nửa mét.
Kết thúc một buổi tối phê lòi cu, tổng thiệt hại 850k mai lại mì gói

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Ozawa Quận 10

Massage Ozawa Quận 10

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
19/2/19
Chủ đề
18
161
350
0 ₿
Cảm ơn anh trai có bài review chân thật cho bé 168, bên em cũng còn rất nhiều bé OK lắm ạ, sau nếu mình muốn trải nghiệm bé mới anh cứ nói gu của mình lễ tân bên em sẽ tư vấn đầy đủ cho mình nha anh trai