[MT3T2] số 8: Adam và Eva

Lượt xem: 1,688

chautinhtri

Binh Nhất
Bé Thích Massage
9/7/16
Chủ đề
6
90
48
43
0 ₿
Sau khi có rp của bác DD. Phải canh khá lâu mới book đc. Đánh giá đây là 1 số chất luợng về service. Rất đáng đi ở MT3T2. Nhưng cảm thấy ko hợp gu nên cho em nó lên sóng rộng rãi.

Face: xa xa hao Minh Hằng, nhìn gần thì ko phải.
Body: ko chấm. AE vào chiêm nguỡng nhìn tận mắt sờ tận tay 100%.

Thư giãn: kiểu như em số 1 MTCH. Thích sao chiều vậy. Cảm giác thật sự rất thư giãn. :)

2 tiếng với em nó cảm giác như đc làm Adam sống với Eva.... Muốn book tiếp 2 tiếng nữa mà em nó đã hẹn khách nên đành ra về.

Nói chung phòng vip full service, còn mấy phòng khác có gì hơn nữa ko thì ko biết.

Tip thì tuỳ ae, mình ko có thói quen report ghi tip nên ko ghi ở đây.

Nếu muốn đi thì đi sớm sẽ full sv. Chứ e là sau này nhiều anh dư tiền vào tán tỉnh, em nó lại ko tập trung, sv lại bị cắt giảm.

Matsuna

Tập Sự
Bé Tập Massage
3/2/17
Chủ đề
0
16
0
0 ₿
E này service dễ dãi quá nên ko cho mình nhiều cảm giác :))

Anh Dài 5cm

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
12/10/17
Chủ đề
6
134
24
29
0 ₿
bé này sv có gì vậy bác :D

louiskoo

Hạ Sĩ
Trưởng Lão Massage
15/5/13
Chủ đề
9
927
193
0 ₿
bác chautinhtri nói z thôi , nói nhiều lộ hét , quản lý + mấy em khác lại tị nạnh , lại mất mối ngon , mà nói thiệt nhiều bác đi được full sv thì nói dễ dãi , đi không được thì nói chảnh , hỏi thiệt chứ so với mặt bằng chung MT sevice em nó zì là good rồi, mà sau bài thi mình nghĩ gần như mấy anh em sau là sẽ bi cat sv :))))

• Like
Điểm cảm xúc: Anh Dài 5cm

emhamvui

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
24/8/13
Chủ đề
2
511
196
0 ₿
hệ thống MT giờ lên BJ luôn.

diễn đàn nên lập 1 *** riêng cho hệ thống MT luôn gồm: MT LQĐ, MMT LHP, MT 3/2, MT LTK, MT CH, Viễn Đông. Hiện giờ để phân tán ra các quận mắc công tìm quá.

Các bác thấy sao?

chautinhtri

Binh Nhất
Bé Thích Massage
9/7/16
Chủ đề
6
90
48
43
0 ₿
Đâu nói bj gì đâu nè :p

Matsuna

Tập Sự
Bé Tập Massage
3/2/17
Chủ đề
0
16
0
0 ₿
Đúng gòi bác nói j v MT làm j có BJ. Full service đây là e t/c HJ thôi bác ơi :)))
mình hk nói service bé hk tốt. Bé đã quá hot r. Chỉ là cảm nhận riêng thôi. Các bác vào lẹ đi e gom đủ $ là một đi ko trở lại đâu :))

Anh Dài 5cm

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
12/10/17
Chủ đề
6
134
24
29
0 ₿
vâng! mốt em rút kinh nghiệm ib thầm kín kaka