Noel Gò Vấp Mở hàng năm mới 2024 với bé 81 AD

Lượt xem: 1,271

Sung Jin Woo

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
17/3/20
Chủ đề
9
42
24
0 ₿
Người ta thường nói bất quá tam. Mà thật sự đi bé 81 Ánh Dương lần này là lần thứ 3 những vẫn sẽ muốn quay lại nữa.
Lời đầu tiên thì cảm ơn mod @Dory nhiều nha. Tạo sân chơi săn code cho anh em. Săn miết cũng có được cái code Osen Ánh Dương.
Chiều chiều phi qua Ánh Dương kiếm bé 81 liền. Chiều mới gặp được bé 81 chứ tối thì không gặp được đâu nha.
Vào thì luôn được cái bạn lễ tân chào đón vô cùng nhiệt tình. Lần nào cũng nhiệt tình như vậy. Chọn bé 81 rồi được dắt lên phòng xông hơi.
Xông hơi được 5 phút đổ mồ hôi quá đành ra làm miếng trái cây rồi uống nước mát đã khát. Ngồi ghế đợi 1 lúc thì bé 81 cũng bước vào. Vừa bước vào thì vẫn là nụ cười tươi như vậy. Chưa vội bắt đầu, bé đến ngồi lên chân ôm 1 lúc rồi mới thay đồ bước vào bồn tắm. Nay mình đi Onsen 1 thôi nên không có bơi chung với bé. Bé tắm rửa kỹ càng xong rồi ra giường nằm nghỉ ngơi thôi.
Vô bài massage khỏe thì tay nghề vẫn quá ok. Đấm bóp có lực và rất bài bản. Bé vừa làm vừa nói chuyện tâm sự. Cảm giác thử giãn cực kì. Đến lúc bé ngừng lại thì mới biết là xong bài khỏe rồi. Cảm giác cái lưng nhức mỏi được giải tõa rất đã.
Đến phần kích thích nhất thôi. Quay người lại rồi bé trường chà đủ chỗ luôn bác. Ngực bé hệ quýt thôi mà cảm giác rất săn chắc. Khi bé trường thì giống như cái phao trơn trượt khắp cơ thể. Bé quần cả người xong rồi bé quay lại mân mê thư giãn cho cậu nhỏ thôi. Bé BJ gần như là 100%. Mình chỉ đi vé Osen 1 thôi nên không có 69. Nhưng bé vẫn quay mông lại cho mình mân mê vòng 4 của bé. Nay bé mặc lọt khé nên mân mê vòng 4 của bé dễ dàng lắm, nước nôi đâu mà lên láng. Khi cảm xúc thăng hoa thì cả 2 đều out luôn, mình out thật sự tê tái rân rân. Khi out xong rồi bé vẫn tiếp tục BJ. Tê quá tê các bác.
Đánh giá tình hình:
CSVC: 10 điểm
V1: 8 điểm. Hệ quýt nhưng săn chắt lắm luôn. Bé còn tính độ loa các bác à
V2: 9 điểm
V3: 10 điểm nha. Loli mà mông to mịn tròn đã lắm
V4: 9 điểm. Nước nôi sao hôm nay nhiều quá
Tic: code noel nha
Tip = Tic
Cảm ơn mọi người đã đọc nha.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Ánh Dương and El25

Sung Jin Woo

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
17/3/20
Chủ đề
9
42
24
0 ₿
Bé 81 quá đỉnh bác. Trước cũng vô tình đi được bé. Từ đó đi Ánh Dương chỉ đi 81 thôi

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
74
945
435
0 ₿
Ánh Dương cảm ơn anh nhiều! Thích thì lại phải nhích thôi chớ sao lại kìm hãm anh. Lần sau 81 lại thẳng tiến :cuteonion39:

Sung Jin Woo

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
17/3/20
Chủ đề
9
42
24
0 ₿
Có tắm mà không có bơi chung nhé. Osen 2 thì bé bơi chung với mình còn BJ trong bồn tắm nữa

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
74
945
435
0 ₿