Bình Tân Mê mẩn người với cô bé 2k4 1m63 siêu cute, 1 từ thôi Đẹp 204

Lượt xem: 2,426

Anhxeom

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
28/9/22
Chủ đề
13
370
210
113
Hầm Chông
0 ₿
SDB 206 Ôi em đứng ngoài cửa gõ cửa k giám vô, ra mở cửa gần như đứng hình vì khuôn mặt em, gần như mấy lần đi chỉ để tìm cô gái trông ntn:
ĐẸP, XINH, TEEN, TRANG ĐIỂM NHẸ NHÀNG, CUTE.... Chốt 1 câu là cơ sở chụp hình dìm hàng bé quá, hình 7đ thì bé phải 11 điểm
Khoan đã, phải viết bài theo thứ tự đã
CSVC thì đã review lần trước rồi nay k nói nữa, điểm + là nay có tủ cho khách treo đồ

Trưa nắng nôi, biết hôm nay ngày cuối rảnh rang k bị kiểm soát , quỹ đen cũng đang cạn dân em quyết định ghé Ruby trải nghiệm bé mới, cơ mà ai đoán trước điều gì, ra nhìn những ảnh khác của 204 mới nhận ra bé này siêu cute, đúng kiểu đang tìm bấy lâu nay, chốt, a locker đâu bế em lên phòng ngay

Nay mình không xông hơi, mặc nguyên quần áo chờ đợi em vô, nghe tiếng gõ cửa, mắt sáng trưng chờ đời, ơ kìa sao mãi không có ai vô , mở cửa ra mới thấy bé vẫn đứng chờ, như khúc trên : quá dễ thương, giọng nói ngọt ngào, mặt không trang điểm đậm mà chỉ đơn giản, 1 chiếc yếm quyến rũ, ngồi trên ghế ôm ấm nói chuyện với em làm quen tí, cũng kiềm lắm nhưng kiềm không nổi. Khám phá dưới cái yếm được 1 lúc bảo cho anh cởi nha, được tự tay cởi từng món ôi nó đã gì đâu.
Đánh Giá theo ý kiến cá nhân nhé :
Face: Dễ thương đúng 18t, ý xì những gì ở trên em nói 100000đ
V1: Bé bé xinh xin của gái mới lớn, săn chắc, quyến rũ lắm nha kiểu tuổi đẹp nhất ý 9đ
V2 : mình dây ôm thích thôi rồi, rốn nằm dọc quyến rũ, mình dây mà
V3 : khá phục hợp với thân hình, săn chắc nở nang , quyến rũ. Nhắc lại là gái 18 thì cái gì chả hớp hồn
V4 : Múp mẹ ơi, úp tay vô nó sướng gì đâu, hồng hào khít rịt, đây cũng là con sò duy nhất mình thực sự húp, phần chắc vì cảm xúc gặp đúng gu mới úp mặt vô, 10đ
Cả môi cũng vậy, đúng gu mới thực sự nhìn chỉ muốn hôn k còn sượng sạo, cô bé đúng chuẩn người ta nói về gái miền Tây, hỏi ra mới biết em ở Kiên Giang, bé còn mắc cỡ, nhút nhát cơ mà vậy ta mới thích
Phần tắm trong bồn : bé còn hơi lơ ngơ lóng ngóng, rửa từng phần tay chân, người, hơi mất tgian. Mình cũng k thích trong bồn nên ra giường luôn, bé hỏi muốn em lướt cho a không, mình cho bé làm thư giãn thẳng luôn rồi lo khám phá bé đủ kiểu, bé có skill ngoáy lưỡi vòng tròn, tiếng rên nhè nhẹ không thái quá nên rất dễ chịu, 69 chán chê coi như xong hiệp 1 khi bé nằm dưới làm, ôi nhìn đôi môi khuôn mặt đó làm cho mình mà tự out.
Phần massage khỏe : làm gì có để review, nhìn bé mê quá mình bảo bỏ qua phần này nằm ôm ấp khám phá, dại gái nó thiệt vậy đó. Cơ mà bé có 4x kg 1m63 nên bé bảo em làm thường k được lực cho lắm, mình thì gấp đôi bé
:8onion38:
Phần massage mệt: Mất luôn, đang nằm quần bé thì mình sút lọ nuru bay luôn, bé bảo lên lấy làm cho anh, mình cũng bảo khỏi, ôi lại dại gái, cơ mà bé k nuru mình thì mình nuru bé, mình cứ ngoạm khắp người bé làm bé nhột cười phá lên, nổi da gà rồi vẹo cả người, xong vẫn thế 69 huyền thoại, lần đầu mình thực sự muốn húp khi vào tư thế này, bé ra nc nhẹ nhẹ là mình đã chịu thua rồi.
Nhận ra mấy be ruby rất ít khi dùng tay, mình cực thích điểm này, nhẹ nhàng đủ tư thế tới khi được cia, và cách các bé sau khi mình out rất thích.
Nằm ôm bé đến cuối giờ rồi bé ôm mình xuống tận cầu thang
Tuy mang tiếng đi massage mà không được massage nhưng mình thấy, mình chơi cảm thấy thích thấy thỏa mãn là ok.

Rất thích các bé ở đây 1 điểm là k kiểu nói chuyện ddcn thái quá, mà mình nhẹ nhàng với bé nhẹ nhàng lại, nc dễ thương, thay vì chủ đề nc tới TD mà là tâm sự thật lòng. Chốt lại lần nào tới đây cũng rất hài lòng. 2 tiếng ôi trôi qua lần nào cũng nhanh quá
TIC : 500k
TIP : 50€
A lễ tân dễ thương gặp lần nào cũng nhiệt tình: 50k
Locker: thôi khỏi....

Đính kèm

15.6 MB · Lượt xem: 187

Zenosama

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
2/9/22
Chủ đề
10
127
54
33
TP HCM
0 ₿
Chuẩn khoái ở câu(ít khi dùng tay)...e đánh giá cao về vấn đề này... có bé làm tay nhiều..đau muốn chết...kkk

• Like
Điểm cảm xúc: Anhxeom

Conann

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
17/10/22
Chủ đề
6
178
44
0 ₿
Sao biet 2k4 vậy cha nếu đúng vậy mừng cho bác ngon nha

• Like

Anhxeom

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
28/9/22
Chủ đề
13
370
210
113
Hầm Chông
0 ₿
Đúng 2k4 đó , nay em đi đầu ca của bé bé k trang điểm mấy, ko rõ bth có quất 1 đống phấn không, bé bảo đợt r làm đc 3 ngày bên dubai gò vấp sợ vs xấu hổ nên trốn về quê mấy ngày, giờ lên lại đc chuyển đây

Anhxeom

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
28/9/22
Chủ đề
13
370
210
113
Hầm Chông
0 ₿
Cơ mà nói trc mấy bác là da bé này đẹp, nhưng có hơi sần ở vài điểm nhé, kiểu gái quê ngồi sao ý :)))) cơ mà k đang để ý. Tránh mấy bác lại bảo e nói quá

Anhxeom

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
28/9/22
Chủ đề
13
370
210
113
Hầm Chông
0 ₿
Họ nãy đang ghi bài thì nóc nhà tới làm em bấm đăng luôn, ghi thiếu nhiều quá, V1 bé này hệ quýt, kiểu nhú nhú đúng gu nên em chấm điểm cao. Có hình săm tạm thời nho nhỏ trên ngực. Sao diễn đàn mình không có chức năng sửa bài viết nhỉ

• Like
Điểm cảm xúc: Beconngaytho

Zenosama

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
2/9/22
Chủ đề
10
127
54
33
TP HCM
0 ₿
trải nghiệm hài lòng là dk rồi bác..e cũng như bác non non với mình dây cây cảnh..kkk

• Love

Anhxeom

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
28/9/22
Chủ đề
13
370
210
113
Hầm Chông
0 ₿
Em với bác cùng gu rồi, nhiều bé skill đỉnh mà em chỉ kiểu khám phá thôi, chứ cứ gặp teen mình dây thì em k quan tâm v1 v3 mấy nữa, hôn hít cũng có cảm xúc hơn. Hôm nào set kèo cafe đi chung nhé bác

• Like
Điểm cảm xúc: Zenosama

Zenosama

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
2/9/22
Chủ đề
10
127
54
33
TP HCM
0 ₿
Ok thôi bác.. rảnh gặp cafe rồi triển...kkk... bác ở khu nào..e ở Hương lộ 2 Bình Tân

• Love

Anhxeom

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
28/9/22
Chủ đề
13
370
210
113
Hầm Chông
0 ₿
Em cũng ở Bình Tân, ruby thì nghe nói 15 ngày nữa hết km, em thấy windy nhiều bé 2k3 2k4 lắm hôm nào set kèo đi thử. Còn tháng này rút tiền nữa nóc nhà biết liền. Em mới trúng code bí ngô bên PA đang nghĩ kế đi sao cho kịp đây kkk, tháng này tiêu lố tay quá

• Haha
Điểm cảm xúc: Zenosama

Zenosama

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
2/9/22
Chủ đề
10
127
54
33
TP HCM
0 ₿
Haha e cuối tuần này mới qua ruby dk bác... cả năm nay trung thành bên Windy

• Love

Zenosama

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
2/9/22
Chủ đề
10
127
54
33
TP HCM
0 ₿
Ôg Luân rảnh là tl liền ak.. chốt cái rụp.. đến giờ qua là vào việc..đừng để ôg tiếp tân chọn dùm..kkk

• Like