Massage Khoẻ Massage vuốt lướt thất thủ rồi sao?

Lượt xem: 25,905

emhamvui

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
24/8/13
Chủ đề
2
508
192
0 ₿
Sao tui vô joko thấy mấy e nó cũng bình thường, có xinh gì đâu, thua mấy em mệt, mà nhiều bác cứ nói joko xinh

• Like
Điểm cảm xúc: Lạc Đời

Lạc Đời

Tập Sự
Nhập Môn Massage
8/9/23
Chủ đề
0
170
120
12589
0 ₿
Môn vuốt lướt này lúc nào t cũng tip 500 trở lên cho dù k có Hj k cho đụng chạm.
T ghét cái là nhắc đến tip kêu ở đây đa số tip e 1tr 2tr.u moá k cho đụng chạm k Hj gì hết.vuốt tới nóc xong bỏ con ngta giữa chợ tự xử bảo tip 1tr 2tr .cho dù ngta dư tiền nhiều tiền cũng k có ngu như vậy Như là vứt tiền

• Haha
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,956
3,229
Hang Thỏ
64 ₿
Tàn thấy bé L Cưng mà. Tàn gặp cũng 4 lần rồi chưa bao h thấy vòi Típ.
Còn về Tip 1 2tr Tàn thấy bình thường mà, thời gian Tàn đi vuốt ko cũng gặp hơn 5 ông Tip trên 1tr. Có vài ông ck thẳng cho bé 15 20 củ mà ko vào gặp bé. :ami-(47):
Bác thì nghĩ có j đó mới Típ cao vậy. Mà thật sự làm j có j đó :ami-(47):
Còn về độ chi tiền Tip như bác nói thì còn thua Tàn đi 2 3 vé ms mệt. Vì vậy rất bình thường bác ah.

• Like
Điểm cảm xúc: Súng máy

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,956
3,229
Hang Thỏ
64 ₿
Tàn đọc nãy h thấy bác cay vụ kêu tip 1 2tr. Tiền đúng ko phải là lá mít. Vài triệu có thể là số lớn với nhìu ng. Nhưng với ng giàu ng có tiền thì 1 2tr như tờ 5 10k vậy ak. Bởi hàng tháng họ kiếm tiền gần cả Tỷ. Thì làm sao nói đc bác.

• Like
Điểm cảm xúc: Súng máy and Trở Lại

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,956
3,229
Hang Thỏ
64 ₿
Chuyện bàn vuốt lướt này hay nè… Tàn hóng những chuyện tiếp theo…:ami-(47):

Trở Lại

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
16/11/23
Chủ đề
6
452
310
Sài Thành
0 ₿
Chuẩn này tùy lực mỗi người rồi, như bác Tàn 1 năm đi ms có khi cả tỷ ấy chứ.

Lạc Đời

Tập Sự
Nhập Môn Massage
8/9/23
Chủ đề
0
170
120
12589
0 ₿
Tui đi ntn thì tui kể lại như vậy thui.Còn vấn đề tip mỗi người mỗi khác nhau miễn sao hợp lý với túi tiền.tiền mình thì muốn xài sao xài.Nhưng bác là nhân viên mà thái độ vòi típ khách kể khách khác tip này nọ bộ coi đc à.bác cũng đi massage mệt KTV có vụ đó k ???

Lạc Đời

Tập Sự
Nhập Môn Massage
8/9/23
Chủ đề
0
170
120
12589
0 ₿
Nếu bác là tui hay bảo người khác mà chuẩn bị tip 500 mà nghe họ kiu khách ở đây toàn tip 1tr 2tr bình thường.thì bác sẽ ntn.Chỉ có ở spa KTV mới dám như thế thôi chứ massage mệt vòi như thế bị đuổi lâu r

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,956
3,229
Hang Thỏ
64 ₿
Tàn nói bác nghe. Những chuyện này dù có hay ko thì nó cũng rất bình thường. Việc của bác là tip bao nhiu tuỳ bác. Nơi nào được thì ta đi thế thôi. Bộ đây là lần đầu bác gặp trường hợp này ah.
Tại sao ms mệt rất hiếm vòi Típ. Bác hok biết nguyên nhân sao? Bác có dám chắc là ms mệt ko có hok?
Còn nếu nói về Tàn đi xưa h thì Tàn gặp nhìu bé rồi, Tàn nghĩ hết dạng mới để Tàn gặp rồi…:ami-(32):.

• Like
Điểm cảm xúc: Trở Lại

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
53
1,705
1,377
31
0 ₿
Súng cũng đi bé L từ khi ở Men và chưa bao h có chuyện vòi tip, hok biết có vấn đề gì ko vì đôi lúc cái chúng ta thấy chỉ là hiện tượng, ko phải bản chất. Có thể bé đang troll khách ko? Đồng tiền sử dụng đúng chỗ là đồng tiền khôn, quan điểm của Súng là vậy chứ hok phải cứ đồng tiền đi trước là có everything :cuteonion7:

• Like
Điểm cảm xúc: traideptui

Virg0n

Binh Nhì
Bé Thích Massage
5/11/23
Chủ đề
1
83
63
TPHCM
0 ₿
Lâu quá mới quay lại cái này, vừa hay tin thằng Lực bị bế : )) chết cười, đợt mở thớt cảnh báo vụ có dấu hiệu truyền thông bẩn cho Joko, nó chửi nhau mất dạy xong còn tỏ vẻ thanh cao

• Haha
Điểm cảm xúc: Trở Lại