Vũng Tàu Massage Vũng Tàu vô tình đến đây và không muốn về !

Lượt xem: 7,078

Thắng Luxury

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
26/10/23
Chủ đề
1
5
3
Saigon
0 ₿
Thật sự thì e ở Vũng Tàu cũng lâu rùi , bữa làm vài lon mấy a em rủ vô massa Vũng Tàu mới mở nằm trong khu tích hợp khách sạn nghỉ dưỡng đối diện biển cực đẹp , vô thì thấy sang trọng lễ tân vui vẻ ân cần lịch sự . Sau khi mua vé combo 1triu600n 90phút thì được lựa các bé nhân viên ... Chọn ngay e Dung 19 tuổi nhìn chảy nước miếng , thế là quất luôn 2 vé ...Mình thấy ok mấy bé xinh phục vụ chu đáo ... Sau khi về mà lòng cứ nhớ hoài chỗ này kkk . A e có muốn trải nghiệm thử ib mình chỉ đường đi cho dễ !

• Like
Điểm cảm xúc: nvx1202, truongkiem and NMT9x

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
885
41
1 ₿
khi Imperial hả bro????

Nguyenthanhtien

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
28/10/22
Chủ đề
0
9
3
0 ₿
Tôi lạy Tôi xin mấy cha quảng cáo cơ sở này, toàn người nhà anh em mấy ông vào đánh giá như thật, tôi vào đây 2 lần rồi,lần trước nhân viên phục vụ còn tạm ổn nhưng ko xứng đáng với số tiền bỏ ra 1.600k, lần thứ 2 vào gặp con già nếu ko phải lười đi xa thì cũng ko vào đây tốn tiền thêm cục tức,kêu đổi người nhân viên bảo cơ sở đc mấy đứa đổi gì mà đổi, gặp ngay con vừa đen vừa béo to như trâu trong khi gu mình các em mi nhon trắng trẻo, nói chuyện thì như bà cố nội,cách phục vụ như đang tức cá chém thớt,Ôi cái dm nó chỉ muốn vả cho nó vài phát đi làm gái còn chảnh,nói chuyện với khách rất mất nết ko biết cơ sở này còn bao nhiêu con nhân viên như con này,dẹp tiệm sớm,vừa tốn 1 củ 6 vừa ôm cục tức, ko có lần sau.

• Like
Điểm cảm xúc: hoolee440 and yonimass

yeugaixinh

Tập Sự
Bé Thích Massage
10/8/23
Chủ đề
0
96
46
Tronghai1989
0 ₿
Nếu muốn đào đẹp thì giờ thấy bưu điện vẫn là ngon nhất thôi mỗi tội chỉ dô xã thôi chứ ko masage gì cả !còn ở đây chắc ế nên lên pr thôi !!